ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมต้องเจออะไรแบบนี้ด้วยนะ สาวๆระวังกันด้วยนะคะ !!!  (อ่าน 3805 ครั้ง)

Aunn

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
สนใจนะครับ

"ดีครับ
พี่แจ็คครับ อายุ 38 ปี หน้าตาดี ดูอ่อนกว่าอายุจริง สุภาพครับ
พี่ชอบเล่นแนวโดนน้องจับมัดไว้กับเตียง แล้วให้น้องใช้มือกระตุ้นพี่ให้ แต่ไม่ให้พี่เสร็จ
เหมือนน้องมายั่ว หรือทรมานพี่ๆ ไม่ต้องมีเซ็กส์กันครับ
พี่ไม่ทำอะไรน้องครับ พี่ชอบโดนทรมานอย่างเดียว
น้องรับทำแบบนี้มั้ยครับ"

มีพี่ติดต่อมาค่ะ จากการโพสต์หาพี่ดูแลระยะยาว ให้อีเมลล์ติดต่อไว้ค่ะ>>>

แอบสงสารสาวๆ ที่ต้องเจอข้อความลักษณะนึ้ หรือหนักกว่านี้ติดต่อมา ดูแลตัวเองกันดีๆนะคะ เป็นห่วงจริงๆค่ะ ขอให้สาวๆเจอพี่ที่ดีกันทุกคนค่ะ:)

Black coffee

• Full Member
  • People Like This 55
สนใจนะครับ

"ดีครับ
พี่แจ็คครับ อายุ 38 ปี หน้าตาดี ดูอ่อนกว่าอายุจริง สุภาพครับ
พี่ชอบเล่นแนวโดนน้องจับมัดไว้กับเตียง แล้วให้น้องใช้มือกระตุ้นพี่ให้ แต่ไม่ให้พี่เสร็จ
เหมือนน้องมายั่ว หรือทรมานพี่ๆ ไม่ต้องมีเซ็กส์กันครับ
พี่ไม่ทำอะไรน้องครับ พี่ชอบโดนทรมานอย่างเดียว

มีพี่ติดต่อมาค่ะ จากการโพสต์หาพี่ดูแลระยะยาว ให้อีเมลล์ติดต่อไว้ค่ะ>>>

แอบสงสารสาวๆ ที่ต้องเจอข้อความลักษณะนึ้ หรือหนักกว่านี้ติดต่อมา ดูแลตัวเองกันดีๆนะคะ เป็นห่วงจริงๆค่ะ ขอให้สาวๆเจอพี่ที่ดีกันทุกคนค่ะ:)

เป็นข้อความที่ดูสุภาพนะครับ แค่แนวทางที่ชอบเป็นอีกแนวที่ดูจะมีคุณลักษณะเจอะจง

อาจจะแปลก ไม่เหมือนปกติที่เราๆเคยเจอมา

โดนส่วนตัวมองว่า การเขียนทีตรงประเด้นดีนะ  น้องมีสิทธิ์ในการเลือกที่จะสนใจหรือไม่สนใจได้

ตัวอักษรไม่ได้ทำร้ายคุณ ถ้าคุณอ่านแล้วปล่อยผ่านไป

Cyou

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
เป็นความชอบอีกรูปแบบนึง เค้าก็ไม่ได้ผิดอะไรนะคะ เค้าแค่ชอบในลักษณะนี้

ซึ่งเค้าเองก็เลยสอบถามว่าคุณตกลงรับงานมั้ย ถ้าเนื้องานแบบนี้ ไม่ต่างอะไรกับคำถามชวนไปทานกาแฟ/ทานอาหารอินเดีย/ทานอาหารแมกซิกัน/ทานอาหารเลบานอน ก็เป็นความชอบที่เค้าหาคนชอบสไตล์เดียวกันมาตอบสนอง

แค่นั้นเองค่ะ

อีกอย่างคือเค้าไม่ได้ทำร้ายใครด้วย แค่มีความชอบแนวนี้ ไม่ได้แปลว่าเราต้องตัดสินว่าเค้าเป็นคนลักษณะควรระวังมั้งคะ ถ้าไม่บอกกล่าวก่อนแล้วมาจับเรามัดทำร้ายร่างกายนี่สิน่ากลัวกว่าเยอะเลยค่ะ

ลองไตร่ตรองดูนะคะ
please touch with your eyes only.

Aunn

• Newbie
  • *
สนใจนะครับ

"ดีครับ

เป็นข้อความที่ดูสุภาพนะครับ แค่แนวทางที่ชอบเป็นอีกแนวที่ดูจะมีคุณลักษณะเจอะจง

อาจจะแปลก ไม่เหมือนปกติที่เราๆเคยเจอมา

โดนส่วนตัวมองว่า การเขียนทีตรงประเด้นดีนะ  น้องมีสิทธิ์ในการเลือกที่จะสนใจหรือไม่สนใจได้

ตัวอักษรไม่ได้ทำร้ายคุณ ถ้าคุณอ่านแล้วปล่อยผ่านไป

**36**ขอบคุณที่แนะนำค่ะ ต่อไปคงไม่สนใจคนที่ติดต่อมาแบบนี้แล้วค่ะ เขาอาจส่งมาเป็นข้อความที่สุภาพนะคะ แต่ดูไม่ปกติสำหรับคนทั่วไปที่ติดต่อมาคุยครั้งแรก เจ้าของกระทู้โพสต์หาพี่ดูแลระยะยาวค่ะ ไม่ได้โพสต์รับงานแบบนั้น พี่เขาติดต่อมาไม่ตรงวัตถุประสงค์ของเจ้าของกระทู้ด้วยค่ะ

Aunn

• Newbie
  • *
เป็นความชอบอีกรูปแบบนึง เค้าก็ไม่ได้ผิดอะไรนะคะ เค้าแค่ชอบในลักษณะนี้

ซึ่งเค้าเองก็เลยสอบถามว่าคุณตกลงรับงานมั้ย ถ้าเนื้องานแบบนี้ ไม่ต่างอะไรกับคำถามชวนไปทานกาแฟ/ทานอาหารอินเดีย/ทานอาหารแมกซิกัน/ทานอาหารเลบานอน ก็เป็นความชอบที่เค้าหาคนชอบสไตล์เดียวกันมาตอบสนอง

อีกอย่างคือเค้าไม่ได้ทำร้ายใครด้วย แค่มีความชอบแนวนี้ ไม่ได้แปลว่าเราต้องตัดสินว่าเค้าเป็นคนลักษณะควรระวังมั้งคะ ถ้าไม่บอกกล่าวก่อนแล้วมาจับเรามัดทำร้ายร่างกายนี่สิน่ากลัวกว่าเยอะเลยค่ะ

ขอบคุณที่แนะนำค่ะ เข้าใจว่าอาจเป็นรสนิยมส่วนตัวพี่เขานะคะ เจ้าของกระทู้โพสต์หาพี่ดูแลระยะยาวค่ะ ไม่ได้โพสต์รับงาน พี่เขาควรติดต่อมาผิดวัตถุประสงค์เจ้าของกระทู้ด้วยค่ะ และอาจจะไม่ชินกับอะไรแปลกๆด้วยแหละค่ะ  **36**

Cyou

• Newbie
  • *

ขอบคุณที่แนะนำค่ะ เข้าใจว่าอาจเป็นรสนิยมส่วนตัวพี่เขานะคะ เจ้าของกระทู้โพสต์หาพี่ดูแลระยะยาวค่ะ ไม่ได้โพสต์รับงาน พี่เขาควรติดต่อมาผิดวัตถุประสงค์เจ้าของกระทู้ด้วยค่ะ และอาจจะไม่ชินกับอะไรแปลกๆด้วยแหละค่ะ  **36**

เราเคยได้รับข้อความส่วนตัวมาชวนไปขายคอลลาเจนด้วยค่ะ 555555555

คิดว่าสาว ๆ ในนี้คงเคยได้รับคำชวนกันหลายคน ก็งง ๆ ดีค่ะ  **25**
please touch with your eyes only.

tangsaten

• Newbie
  • *

เห็นด้วยกับความเห็นของคุณ Cyou ครับ เป็นแนวความชอบอีกแบบหนึ่ง เหมือนกับที่พี่ๆ ชอบน้องผู้หญิงสวยๆ อันนี้เขาก็แจ้งล่วงหน้า ประเภทนี้ก็มีแยะนะครับ เมื่อเร็วๆ นี้ ก็มีอยู่คนผมเห็นกะทู้ ชอบแนวตัวเองเป็นทาส น้องผู้่หญิงเป็นนายหญิง ชอบให้นายหญิงระบายทำร้ายเขา ซึ่งแนวนี้เมืองนอกก็มีแยะนะครับ  เพียงแต่ที่เขามาเป็นแนวแปลก ไม่ตรงกับที่น้องเจ้าของกะทู้ลงหาพี่ดูแล  แต่ยังดีนะครับที่เขาถามความสมัครใจก่อน น้องก็แค่พิจารณา ถ้าไม่ตรงกับที่เราลงกะทู้ ก็ผ่านๆ ไป ไม่ต้องไปวอแวด้วย

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
เข้าใจจขกท.ครับ ว่าจะหาคนดูแล แต่ดันเจอคนมีรสนิยมพิสดารทางเพศ มาขอให้รับงานแบบนั้น
เข้าใจคนตอบด้วยครับ ที่มองว่าก็แค่รสนิยม แต่ อะไรที่มันไม่ปกติ คนที่ปกติคงรับไม่ได้มั้งครับ

อดทนรอดูคนที่ใช่ครับ ใคร อะไรที่ไม่ใช่ ไม่ปกติ ก็อย่าไปใส่ใจเลยครับ
ถ้าเราโฟกัสแต่เป้าหมายที่เราต้องการ เรามั่นใจว่าเรามีดีพอคุ้มค่าต่อข้อตกลง
เดี๋ยวก็จะได้เจอคนที่ใช่ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

PirateX

• Jr. Member
  • **
น่าจะเซนเซอร์ ชื่อพี่เขาสักนิดนะครับอย่างน้อย เขาอาจจะไม่ใช่แบบที่น้องชอบ แต่พี่เขาก็สุภาพครับ

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
สนใจนะครับ

"ดีครับ

มองว่าเป็นรสนิยมของพี่เค้าน่ะ. พี่เค้าใช้คำสุภาพ. ถ้าเราไม่ชอบก็ปล่อยผ่านไปค่ะ
แต่ผู้ชายในเว็ปมีหลากหลายรูปแบบ ยิ่งกว่านี้ก็มีค่ะ