ผู้เขียน หัวข้อ: VIP/Verify  (อ่าน 1449 ครั้ง)

KawinS

• Sr. Member
  • People Like This 34
VIP/Verify
« เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2019, 04:18:34 PM »
VIP กับ Verify ต่างกันอย่างไรบ้างครับ
ในลิสเห็น VIP แค่สามคน (กับ Super อีกหนึ่ง) ที่เหลือเป็น Verify
และการสมัคร VIP จะต้องให้ข้อมูลอะไรกับ Admin บ้างครับ

อยากช่วยนะครับแต่ข้อมูลส่วนตัวคงให้มากไม่ได้ พอดีอ่านที่ปักหมุดไม่ค่อยเคลียร์เท่าไหร่

และสวัสดีสมาชิกเก่าๆบางท่านที่ยังเล่นอยู่ คุ้นๆหลาย user เลยครับ

gigkumkum2

• Newbie
  • *
  • People Like This 21
Re: VIP/Verify
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2019, 08:15:40 PM »
มาช่วยแอดมินตอบนะครับ เวอร์ริฟายมีมานานแล้วครับ ต้องยืนยันตัวตนโดยส่งรูปถ่ายบัตรประชาชนพร้อมตัวจริงครับ

ส่วน vip มีเงื่อนไขสมัครยืนยันตัวตนเหมือนเวอร์ริฟายครับ แต่มีค่าสมัคร 3000 บาท/ปี ครับ เป็นเงื่อนไขที่ตั้งมาเพื่อช่วยเหลือเว็บนะครับ

ป.ล. ส่วนเรื่องสิทธื์ ผมเดาว่าคงไม่ต่างกันนะครับ
ตามหาน้องน่ารักทั้งหน้าตาและนิสัย ทักมาครับ
เรื่องลับๆ คุยในที่ลับๆ ทักมาครับ
งบไม่อั้น ขอแค่ถูกใจ พร้อมดูแล 50k+
(แอท)gigkumkum