ผู้เขียน หัวข้อ: หนูอยากจะมาขอโทษ และขอบคุณพี่คนนึงที่ช่วยเหลือหนูวันนี้  (อ่าน 1698 ครั้ง)

Ap.1120

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1
  • หาคนดูแล
วันนี้หนูเดือดร้อนมากคะ หนูเลยมาตั้งกระทู้ในเว็บนี้เพราะต้องการคนช่วยเหลือ โดยที่ไม่ได้บอกว่าเป็นสาวสอง จิงๆตอนเขียนโพสหนูไปแล้ว แต่หนูพิมตกก็เลยมีแค่คำว่า "เป็น" คำเดียว และหนูก็ไม่ได้ไตร่ตรองดูโพสสักเท่าไหร่ หนูก็เลยคิดว่าทุกคนรู้แล้วว่าหนูเป็นอะไร ปกติหนูก็ไม่เอาเรื่องเพศของตัวเองมาดร่าม่าอยู่แล้ว หนูไม่เคยรับงาน ไม่เคยหาคนดํแลเลยคะ มีคนทักมาหาหนูเยอะมาก แต่มีเพียงแค่1คน ที่กล้าช่วยเหลือหนู หนูแสดงตัวตนกับเค้าด้วยการวีดีโอคอลคุยกัน พี่เค้าก็เข้าใจและโอนเงินมาช่วย หนูคิดว่าเค้ารู้ตั้งแต่แรกแล้ว ก็ไม่ได้เอะใจอะไร จนกระทั้งหลังจากที่พี่เค้าโอนเงินมาช่วย เค้าก็ถามว่าตกลงเป็นสาวสองหรอ เค้ารับหนูไม่ได้คะ หนูอยากแก้ไขกระทู้ใหม่แต่ทำไม่เป็น เพราะเพิ่งจะเข้ามา หนูพยายามความบริสุทใจด้วยการโอนเงินไปคืนเค้า แต่เค้าไม่เอาคะ เพราะเค้าเต็มใจที่จะช่วย แต่เค้าเสียใจมาก หนูเองก็รู้สึกแย่ไม่ต่างกัน แต่ไม่ว่าจะยังไงก็ต้องขอบคุณพี่เค้าจิงๆคะ ถ้าไม่ได้พี่เค้าวันนี้ หนูคงตายแน่ๆ ขอให้พี่เค้าโชคดี และเจอแต่สิ่งดีๆคะ

Black coffee

• Full Member
  • People Like This 55
พี่เค้าคงเสียใจชั่วขณะหนึ่ง  แต่เชื่อว่าคงไม่ได้โกรธอะไรนู๋

ถ้าใจนู๋ไม่มีเจตนาที่จะปกปิดเรื่องลักษณะเพศของตัวเอง  ซึ่งผมเป็นคนหนึ่งที่เชื่อว่า น้องเปิดเผย

เรื่องผ่านมาแล้ว แก้ไขไม่ได้  แต่ความรู้สึกของพี่ท่านั้น น่าจะแก้ไขได้จากกระทู้ที่น้องเขียน

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
ประกาศให้ชัดเจนค่ะ คนที่เค้ารับเราได้และพร้อมช่วยเหลือจริงเราว่ามีนะ ดีกว่าการได้มาด้วยการโกหกหลอกลวง ได้มาแบบแฟร์ๆ บริสุทธิ์ใจภูมิใจกว่า...
ครั้งหน้าละกันนะ..ระวังเวลาโพสให้มากกว่านี้ ..อย่าใครให้มาตราหน้าเราได้ว่าเราไปหลอกลวงเค้ามา..ที่ผ่านมาก็เอาไว้เป็นบทเรียนค่าาา
 **04**
PS.เราว่าสาวสองเดี๋ยวนี้สวยมาก..หน้าตาดีเยอะ ดูแลตัวเองยิ่งกว่า ญ แท้อีกอ่ะ....อ๊ายอาย..
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง