ผู้เขียน หัวข้อ: เผลอ  (อ่าน 3302 ครั้ง)

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
เผลอ
« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2019, 11:42:24 PM »
เผลอแปปเดียว. เล่นเว็ปนี้มา 2 ปีแล้ว
พี่ๆ เพื่อนๆ ท่านไหนเล่นเว็ปนี้กันมากี่ปีบางค่ะ
แต่ก็ขอบคุณพื้นที่ตรงนี้ค่ะ.  **35**

gigkumkum2

• Newbie
  • *
  • People Like This 21
Re: เผลอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2019, 09:20:20 AM »
เล่นๆ เลิกๆ มาตั้งแต่สมัยเว็บเปิดใหม่นะครับ ยูสดังๆรู้จักเกือบทุกคน (แต่เค้าไม่รู้จักผมกันนะ) เผลอแปบเดียวผ่านมานานมากเลยครับ ยังจำน้องคนแรกที่เคยคุยด้วยได้เลย สมัยนั้นผมยังละอ่อน มีความจำเป็นต้องเลิกเล่นไป แต่น้องเป็นพนักงานบ.ทรู เช็คข้อมูลเราได้หมด จะมาตามหาถึงบ้าน โหดมากกกก 5555
ตามหาน้องน่ารักทั้งหน้าตาและนิสัย ทักมาครับ
เรื่องลับๆ คุยในที่ลับๆ ทักมาครับ
งบไม่อั้น ขอแค่ถูกใจ พร้อมดูแล 50k+
(แอท)gigkumkum

Pkp006

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2019, 11:24:08 AM »
 **34** อันนั้นก็โหดไป555 ถามถึงบ้านเลย
แต่ขอบสกคอมเม้นพี่workman จิงค่ะมิฉาชีพเยอะมาก ละก็พวกแบบเข้ามาป่วนเฉยๆก็มี
หาพี่จากที่นี่พักนึงละ ไม่เจอสักที นัดเจอละแล้วส่วนใหญ่ตายกลางทางมาไม่ถึง5555  **08**

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2019, 08:51:21 PM »
 **25**
 เผลอแปปเดียวก็5ปีกว่าแล้ว 
เผลอแปปเดียวพี่ผู้ชายคนแรกที่รู้จักนิสัยยังเหมือนเดิม
เผลอแปปเดียวเพื่อนสมาชิกใหม่ก็รู้จักกันได้เรื่อยๆ
เผลอแปปเดียวเราเองจากสาวมหาลัยเป็นสาววัยทำงานแล้ว
เผลอแปปเดียวอดีตก็ผ่านไปแล้วจะตั้งใจทำปัจจุบันให้ดี
   ก็อย่างพี่workmanกล่าว ว่าเวปเปลี่ยนไปจากเมื่อก่อนเนอะมาก เดี๋ยวนี้จะมีแนวหลอกลวงหรือมิจฉาชีพเยอะขึ้น
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

Pistula

• รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2019, 11:37:26 PM »
9 ปีครับ แต่ว่าเวปเปลี่ยนไปจากเมื่อก่อนเนอะมากครับ เด่วนี้จะมีแนวหลอกลวงหรือมิจฉาชีพเยอะขึ้น

นานมากๆค่ะ 9 ปี โลกเปลี่ยนอะไรก็เปลี่ยน มิฉาชีพมาเต็มทุกรูปแบบ

magiggunna

• People Like This 31
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2019, 07:02:16 PM »
นานมากครับ 5ปีแล้วไวจริง

Bananaba36

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2019, 11:16:53 PM »
เผลอแปปเดียว ผ่านไป5ปีแล้ว ที่ณุ้จักเว็บนี้ และสาเหตุที่ทำให้รู้จักเว็บนี้ได้ก็เพราะจับได้ว่าแฟนเก่ามาโพสทิ้งไอดีไลน์ไว้ในนี้ 5555
แต่ก็พึ่งจะเข้ามาวนเวียนๆในเว็บนี้บ่อยๆก็ช่วงสองปีที่ผ่านมานี้เอง
เป็นกิจกรรมแก้เหงาของคนอยู่คนเดียวได้ดีเลย บางทีก็เจอคนประหลาดๆ บางทีก็เจอผีหายตัวได้ ได้รู้จักมุมมองคนหลายแง่มุมดี ...

Pistula

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 09:26:14 AM »
แต่ก็ยังเข้ามาใช้พื้นที่ตรงนี้อยู่บ้างครับ เชื่อว่าน้องๆและพี่ๆที่ดีๆหลายคนก็มีซุ่มอยู่ครับ จังหวะเหมาะสมก็อาจได้พบคนที่ใช่ครับ

เห็นด้วยค่ะ พบคนที่ใช่แล้วก็ยังชอบมาส่องมาอ่านกระทู้อยู่น่ะ

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 10:17:23 AM »
เผลอ.....แปปปปปเดียว.....จะ 8 ปีแล้ว...
เผลอ.....แปปปปปเดียว.....น้องๆรุ่นแรกๆที่เจอ บ้างก็แต่งงาน บ้างก็ขึ้นคาน(ไปเบียดกันอยู่บนนั้นกันทำไมฮึ้อ...มูโม้ และ สหาย)
เผลอ.....แปปปปปเดียว....เทน้องๆไปปีละหลายๆแข่ง....มองอีกทีทำปลาตกน้ำตัวโคตรโต (น้องๆหลายคนไปดี ถ้ายังควงอยู่จะเท่มากกกกกก )
เผลอ......แปปปปเดียว....ผลาญตังค์ไปหลายอยู่ ( ถ้าคิดยอดรวมจะปวดใจ ปลอบใจตัวเองเอาจำนวน นมตูมๆมาหารเฉลี่ยก็ยิ้มออก )
 **24**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ