ผู้เขียน หัวข้อ: ผมควรทำยังไงดีครับ ขอความคิดเห็น  (อ่าน 3033 ครั้ง)

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
Re: ผมควรทำยังไงดีครับ ขอความคิดเห็น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 11, 2020, 07:57:49 PM »
ต้องขอโทษด้วยครับผมไม่ได้มาตอบใครเลย
ขอบคุณทุกความเห็นครับ ปัจจุบันผมบอกเลิกน้องเขาแล้ว
1ผมเสียความรู้สึกเรื่องการโกหก
2ผมจับได้ว่าเขามีพี่ดูแลอีกหลายคน
3ผมไม่อยากหึง ไม่อยากก้าวก่ายชีวิตใครมากไป
ผมต้องการความสบายใจ ซึ้งข้อนี้น้องเขาคงให้ผมไม่ได้อีกแล้ว

สู้ๆค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...