ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากเตือน คนที่จะคุย หรือนัด กัย user BKung นะคะ  (อ่าน 4137 ครั้ง)

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
ฝากเตือน คนที่จะคุย หรือนัด กัย user BKung นะคะ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2019, 07:31:11 AM »
ไม่รู้ว่ามาจริงไหม หรือว่ามาแอบดูไม่ชอบแล้วก็ไม่เข้ามาเจอหรือมาบอก

การคุย เราขอรูป หรือ callก็ไม่ให้ บอกมีผลกระทบต่อหน้าที่การงาน

ถามหน้าตา ยังไง ส่วนสูง หนักเท่าไหร่ บอกแต่ส่วนสูง (สงสัยจะอ้วน  **30**)

เอานะ วัดใจ ลองไปเจอ นัดกันที่สตาบัค 21.00
แล้วบอดว่าอาจจะมาสาย ประมาณ 21.30 เราก็ไปรอ ก็ถามว่าใส่ชุดอะไร เราส่งรูปไป ว่าชุดนี้ เราบอกว่า ในนี้ .เต็มเลย คุยที่อื่นไหม
เขาบอกงั้นเปลี่ยนเจอเซเว่นเซ่น ผ่านไป 21.44
ทักมาบอกว่า น้องไม่ได้มาใช่ไหม พี่ไปร้านไม่เห็นมี
เราบอกว่ามาค่ะ พี่มาถึงแล้วหรอค่ะ อยู่อยู่สตาบัคเดี๋ยวเดินไป
ก็ยังตอบมาว่าครับ
เดินไปไม่ถึงนาที ก็ถึงร้าน โทรหาก็ไม่รับ
สรุปสงสัยโดนหลอก หรือถ้ามาจริงแล้วมาแอบดู นี่แบบ.. **03**
โตๆกันแล้ว ทำไมไม่บอกตรงๆ รูปก็ให้ดู ก่อนจะมาเจอ

มันเสียเวลาน้องๆ ที่เขาแต่งตัว ไปรอนะคะ
อุตส่าห์ ว่าจะไม่โดนแล้ว กว่าจะนัดเจอใครนี่ คิดแล้วคืดอีก
สุดท้ายก็เป็นซะอย่างนี้

เลยคิดซะว่า ไปนั่งกินกาแฟ ดูเด็กๆ ชิลล์ไป
ตาค้าง นอนหลับเกือบตี3 ไงละ ตาคล้ำไปอีก  **14**

การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

gigkumkum2

• Newbie
  • *
  • People Like This 21
Re: ฝากเตือน คนที่จะคุย หรือนัด กัย user BKung นะคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2019, 08:27:39 AM »
เป็นกำลังใจให้น้องนะครับ ถือซะว่าฟาดเคราะห์ไป ยังดีนะครับที่คิดบวกนั่งดูเด็กในร้านกาแฟ อิอิ พี่เข้าใจละว่าเพราะน้องหลายคนโดนแบบนี้พวกพี่ดีๆที่ทำตัวลึกลับเลยโดนเหมารวมเป็นตะกวดไปด้วย อย่างตัวพี่ไม่สะดวกส่งรูปให้ทุกกรณี ไม่สะดวกให้เบอร์ ใช้ไลน์แอดทำให้โทรหาไม่ได้ แถมยังให้น้องเดินทางมาหาอีก ยิ่งพูดยิ่งดูน่ากลัว 555 แต่ถ้าได้นัดน้องแล้ว น้องบอกตรงๆว่ากลัวพี่จะไม่มา หรือกลัวโดนหลอกนัด พี่โอนเงินให้ก่อนเลยนะครับ
ตามหาน้องน่ารักทั้งหน้าตาและนิสัย ทักมาครับ
เรื่องลับๆ คุยในที่ลับๆ ทักมาครับ
งบไม่อั้น ขอแค่ถูกใจ พร้อมดูแล 50k+
(แอท)gigkumkum

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ฝากเตือน คนที่จะคุย หรือนัด กัย user BKung นะคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2019, 10:22:37 AM »
     มีข่าวว่าผช.ร่างหมี สมองควาย โดยเมียเอาสากฟาดหัว เพราะจับแชทได้ว่านัดสาวไว้
คาดว่าตอนนี้สมองเพี้ยนมากครับ ถึงขนาดตอนหิวลากไก่ลงไปกินในบ่อ

อโหสิพี่เค้าเถอะนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

lonelylin

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2019, 10:55:24 AM »
เป็นกำลังใจให้น้องนะครับ ถือซะว่าฟาดเคราะห์ไป ยังดีนะครับที่คิดบวกนั่งดูเด็กในร้านกาแฟ อิอิ พี่เข้าใจละว่าเพราะน้องหลายคนโดนแบบนี้พวกพี่ดีๆที่ทำตัวลึกลับเลยโดนเหมารวมเป็นตะกวดไปด้วย อย่างตัวพี่ไม่สะดวกส่งรูปให้ทุกกรณี ไม่สะดวกให้เบอร์ ใช้ไลน์แอดทำให้โทรหาไม่ได้ แถมยังให้น้องเดินทางมาหาอีก ยิ่งพูดยิ่งดูน่ากลัว 555 แต่ถ้าได้นัดน้องแล้ว น้องบอกตรงๆว่ากลัวพี่จะไม่มา หรือกลัวโดนหลอกนัด พี่โอนเงินให้ก่อนเลยนะครับ

คิดซะว่าไปนั่งชิลล์ค่ะ จะได้สบายใจ  **25**

การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

lonelylin

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2019, 10:57:09 AM »
     มีข่าวว่าผช.ร่างหมี สมองควาย โดยเมียเอาสากฟาดหัว เพราะจับแชทได้ว่านัดสาวไว้
คาดว่าตอนนี้สมองเพี้ยนมากครับ ถึงขนาดตอนหิวลากไก่ลงไปกินในบ่อ

อโหสิพี่เค้าเถอะนะครับ

หนูยังเห็นมาตั้งกระทู้อยู่เลยเมื่อคืน
สงสัยเพี้ยน เที่ยวไปทักคนนั้นคนนี้ พร้อมดูแลๆ
แต่นัดแล้วไม่ไป

Black coffee

• Full Member
  • People Like This 55
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2019, 01:27:15 PM »
จขกท. มองสิ่งที่เกิดขึ้นเป็นด้านบวก  นั่งชิลล์ๆสบายๆ

ไม่ว่าจะด้วยการหลอกนัด หรือ แอบดู แบบไหนก็แย่สำหรับคนที่ถูกนัด 

บางทีก็สงสัยนะ  พวกหลอกนัด  มันว่างหรือสนุกตรงไหน   

ส่วนพวกแอบมอง แอบส่อง  พวกนี้สงสัยจะเล่นซ้อนหาเก่ง  ซ่อนจนลืมว่า ซ่อนตัวเองไว้ไหน

lonelylin

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2019, 06:40:38 PM »
จขกท. มองสิ่งที่เกิดขึ้นเป็นด้านบวก  นั่งชิลล์ๆสบายๆ

ไม่ว่าจะด้วยการหลอกนัด หรือ แอบดู แบบไหนก็แย่สำหรับคนที่ถูกนัด 

บางทีก็สงสัยนะ  พวกหลอกนัด  มันว่างหรือสนุกตรงไหน   

ส่วนพวกแอบมอง แอบส่อง  พวกนี้สงสัยจะเล่นซ้อนหาเก่ง  ซ่อนจนลืมว่า ซ่อนตัวเองไว้ไหน

คิดมากไปก็เครียดปล่าวๆนะคะ

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 01:39:00 AM »
มีพี่ๆแบบนี้อยู่ไม่ใช่น้อย ที่ชอบคุย ชอบนัด...แต่ไม่ไปเจอ
เหมือนเป็นคนจิตนิดๆ

น้องที่มารับเที่ยว หาดูแล หลายคนก็ลำบากพออยู่แล้ว

แต่มองในแง่ดีแบบ น้อง lonelylin ก็ดีครับ จะได้ไม่เครียดมากขึ้นอีก

lonelylin

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 07:43:16 AM »
มีพี่ๆแบบนี้อยู่ไม่ใช่น้อย ที่ชอบคุย ชอบนัด...แต่ไม่ไปเจอ

น้องที่มารับเที่ยว หาดูแล หลายคนก็ลำบากพออยู่แล้ว

แต่มองในแง่ดีแบบ น้อง lonelylin ก็ดีครับ จะได้ไม่เครียดมากขึ้นอีก

อยากรู้เหมือนกันนะคะว่า จะหลอกนัดหลอกคุยกันทำไม
ทำไปแล้วได้อะไรค่ะ หรือเป็นโรคจิตประเภทนึง  **25**

lonelylin

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2019, 04:40:56 PM »

อยากรู้เหมือนกันนะคะว่า จะหลอกนัดหลอกคุยกันทำไม
ทำไปแล้วได้อะไรค่ะ หรือเป็นโรคจิตประเภทนึง  **25**

เหตุผลผมว่า
เจอแล้วไม่ชอบ (เดา)

ถ้าคุณเจอแล้วไม่ชอบ  แล้วไม่บอก เงียบหายไป คุณนี้ไม่มีจิตใต้สำนึกที่ดีเลยนะคะ

คิดอะไรดีดีไม่ได้เลยหรอค่ะ

โตๆกันแล้วน่าจะคิดได้นะคะ ว่าอะไรคิดแล้วควรทำหรือควรพูดออกมา

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2019, 11:17:52 PM »

เหตุผลผมว่า
เจอแล้วไม่ชอบ (เดา)

ถ้าคุณเจอแล้วไม่ชอบ  แล้วไม่บอก เงียบหายไป คุณนี้ไม่มีจิตใต้สำนึกที่ดีเลยนะคะ

คิดอะไรดีดีไม่ได้เลยหรอค่ะ

โตๆกันแล้วน่าจะคิดได้นะคะ ว่าอะไรคิดแล้วควรทำหรือควรพูดออกมา

เสียเวลาที่จะอธิบายเหตุผลกับพี่ t26 เค้าครับ...
ความคิดไปไกลเกินที่จะดึงกลับ

เวววววล