ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากเตือน คนที่จะคุย หรือนัด กัย user BKung นะคะ  (อ่าน 4158 ครั้ง)

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: ฝากเตือน คนที่จะคุย หรือนัด กัย user BKung นะคะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2019, 11:17:52 PM »
มีพี่ๆแบบนี้อยู่ไม่ใช่น้อย ที่ชอบคุย ชอบนัด...แต่ไม่ไปเจอ
เหมือนเป็นคนจิตนิดๆ

น้องที่มารับเที่ยว หาดูแล หลายคนก็ลำบากพออยู่แล้ว

แต่มองในแง่ดีแบบ น้อง lonelylin ก็ดีครับ จะได้ไม่เครียดมากขึ้นอีก

อยากรู้เหมือนกันนะคะว่า จะหลอกนัดหลอกคุยกันทำไม
ทำไปแล้วได้อะไรค่ะ หรือเป็นโรคจิตประเภทนึง  **25**

เหตุผลผมว่า
เจอแล้วไม่ชอบ (เดา)

ถ้าคุณเจอแล้วไม่ชอบ  แล้วไม่บอก เงียบหายไป คุณนี้ไม่มีจิตใต้สำนึกที่ดีเลยนะคะ

คิดอะไรดีดีไม่ได้เลยหรอค่ะ

โตๆกันแล้วน่าจะคิดได้นะคะ ว่าอะไรคิดแล้วควรทำหรือควรพูดออกมา

เสียเวลาที่จะอธิบายเหตุผลกับพี่ t26 เค้าครับ...
ความคิดไปไกลเกินที่จะดึงกลับ

เวววววล