ผู้เขียน หัวข้อ: แอดมาคุยกันค่ะ อยากมีพี่ๆไว้คอยปรึกษา  (อ่าน 1387 ครั้ง)

Primupsorn

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
แอดมาคุยกันค่ะ อยากมีพี่ๆไว้คอยปรึกษา
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 07:11:34 PM »
สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยว่าไม่ได้รับจ้างเที่ยวแต่อย่างใดนะคะ
พอดีหนูพึ่งเรียนจบค่ะ จากที่เคยใช้ชีวิตอยู่กับเพื่อนๆในมหาลัย ตอนนี้พอเรียนจบแล้วก็เลยรู้สึกเหงาๆอยากจะมีใครซักคนมาคอยพูดคุย คุยได้ในทุกเรื่องอะไรทำนองนี้อ่าค่ะ

หนูเป็นคนจ.พะเยานะคะ นิสัยค่อนข้างร่าเริงเลยแล่ะค่ะ เดี๋ยวหนูจะทิ้งไลน์ไว้นะคะ แอดมาคุยกันน๊าา **02**
ไลน์ primupsorn ตัวเล็กหมดเลยนะคะ