ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เคยถูกงูกัด ดันกลัวเชือกซะแล้น  (อ่าน 4216 ครั้ง)

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: ไม่เคยถูกงูกัด ดันกลัวเชือกซะแล้น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2019, 11:05:04 PM »
ก็ถ้าเป็นแบบที่พี่ Heat4U ลงไว้ ก็คงไม่ทักไปหาเช่นกัน

ส่วนจะเป็นเหตุผลอะไรก็คง ต่างฝ่ายต่างสะดวก...ไม่ว่ากัน
แต่ถ้าจะหาน้องถูกใจ ส่วนตัวยังคงคิดว่า การจ้างเที่ยวแบบในเวปยังคงเป็นทางที่ดีที่จะเจอน้องๆที่หา
ไม่ว่าน้องจ้างเที่ยวจะอยากพัฒนาไปต่อกับเราหรือไม่
ถ้าถูกใจก็ยังคงเจอได้เรื่อยๆ...
พี่ Heat4U เป็นยูสที่อยู่มานาน สำหรับผมคิดว่าไม่น่าห่วงถ้าจะหาสาวถูกใจสักคน
เพียงแค่มีกระทู้ที่ตั้งเงื่อนไขแบบที่เราไม่สนใจทักไปมากขึ้น ก็เท่านั้นเอง

Heat4U

• Full Member
  • People Like This 56
Re: ไม่เคยถูกงูกัด ดันกลัวเชือกซะแล้น
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2019, 11:52:26 PM »
ก็ถ้าเป็นแบบที่พี่ Heat4U ลงไว้ ก็คงไม่ทักไปหาเช่นกัน

ส่วนจะเป็นเหตุผลอะไรก็คง ต่างฝ่ายต่างสะดวก...ไม่ว่ากัน
แต่ถ้าจะหาน้องถูกใจ ส่วนตัวยังคงคิดว่า การจ้างเที่ยวแบบในเวปยังคงเป็นทางที่ดีที่จะเจอน้องๆที่หา
ไม่ว่าน้องจ้างเที่ยวจะอยากพัฒนาไปต่อกับเราหรือไม่
ถ้าถูกใจก็ยังคงเจอได้เรื่อยๆ...
พี่ Heat4U เป็นยูสที่อยู่มานาน สำหรับผมคิดว่าไม่น่าห่วงถ้าจะหาสาวถูกใจสักคน
เพียงแค่มีกระทู้ที่ตั้งเงื่อนไขแบบที่เราไม่สนใจทักไปมากขึ้น ก็เท่านั้นเอง
ใช่ครับ เป็นแบบที่พี่slowบอกทั้งหมดครับ
เพิ่มเติมครับ
เท่าที่เคยพบน้องๆมา การให้เกียรติ การให้น้องๆรู้สึกผ่อนคลาย สบายใจ และ แก้ปัญหาเฉพาะหน้าให้น้องๆได้ แค่นี้น้องๆก็แทบไม่อยากให้หยุดการติดต่อแล้วล่ะครับและยิ่งในยุคนี้ การที่แสดงออกในแบบที่ว่า ยิ่งเป็นที่ต้องการพบของน้องๆอย่างยิ่ง
ปัญหาคือ เมื่อเจอครั้งแรกแล้วไม่คิดจะสานต่อจะปฏิเสธน้องๆอย่างไรดีตรงนี้ครับคือปัญหาใหญ่ น้องๆทุกข์แล้วเมื่อมาเจอคนที่น่าจะใช่ก็คงคาดหวังแต่สุดท้ายผิดหวังอีก ตรงนี้เองที่ผมมักจะหนักใจจึงต้องการกรองการเจอให้ใกล้เคียงที่สุดก่อนหรือไม่แน่ใจจะไม่ทักไป
ขอบคุณครับ

pomeloo.oo

• People Like This 26
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2019, 02:09:08 AM »
เพราะว่าไม่เคยโพสแบบที่พี่บอกสักข้อ เลยมีทั้งพี่ๆหน้าเก่าและหน้าใหม่จ้างเที่ยวตลอดค่ะ...ส่วนเรื่องสแกนก็ให้เรด้าทำนายกัน **34**

#พี่บอกว่าหน้าตาเป็นเหตุผลแรกที่จ้างแต่นิสัยน้องน่ารักพี่ถึงจ้างซ้ำไปซ้ำมา(ไม่รู้ว่าพี่แกชมรึเปล่า555)
#หนูถือคติว่าเราดีกับพี่เขา เขาก็สบายใจที่จะจ้างเราซ้ำ

Heat4U

• People Like This 56
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2019, 07:57:59 AM »
เพราะว่าไม่เคยโพสแบบที่พี่บอกสักข้อ เลยมีทั้งพี่ๆหน้าเก่าและหน้าใหม่จ้างเที่ยวตลอดค่ะ...ส่วนเรื่องสแกนก็ให้เรด้าทำนายกัน **34**

#พี่บอกว่าหน้าตาเป็นเหตุผลแรกที่จ้างแต่นิสัยน้องน่ารักพี่ถึงจ้างซ้ำไปซ้ำมา(ไม่รู้ว่าพี่แกชมรึเปล่า555)
#หนูถือคติว่าเราดีกับพี่เขา เขาก็สบายใจที่จะจ้างเราซ้ำ
ยินดีด้วยครับ
การที่พยายามอ่านความเห็นของพี่ๆนั้น นั่นคือ การศึกษาความต้องการของตลาดกลุ่มหนึ่ง
ส่วนจะนำไปใช้ให้เกิดประโยชน์หรือรุ้สึกไม่ยอมรับก็ขึ้นกับแต่ละคน
และไม่แปลกใจที่น้องได้รับการจ้างซ้ำ
ไม่ต้องเกรงใจพี่ๆเรื่องการระมัดระวังตัวจากกลุ่มหลอกนะครับ พี่ที่ดีๆเค้าเข้าใจสถานการณ์ดี
ขอบคุณครับ