ผู้เขียน หัวข้อ: เคยรู้สึกดีกับพี่ในเวปมั้ยคะ??  (อ่าน 2103 ครั้ง)

•Tomorrow•

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 3
เคยรู้สึกดีกับพี่ในเวปมั้ยคะ??
« เมื่อ: ธันวาคม 01, 2019, 01:16:17 PM »
เพิ่งจ้างเที่ยวค่ะ จึงทำให้เราได้เจอพี่คนนึงเป็นพี่ที่จ้างประจำเลย (เราไม่มีพี่ดูแล) เพราะคำว่าประจำนี่แหละ มันก็รู้สึกดี (ฝ่ายเดียว) แต่ก็เข้าใจเค้า ที่เค้ามีตัวเลือกมากมายจากน้องในเวป พอมารู้ว่ารู้สึกดีกับพี่เค้า แต่เค้าไม่ได้แคร์เรา เหมือนอาการ อกหักตั้งแต่ยังไม่ได้คบเลย5555  ได้แต่ปลอบตัวเองว่า เราไม่ดีพอ เค้าถึงไม่เลือกเรา  **25**
** เเค่อยากมาระบายความรู้สึก แต่ขอบคุณพี่ที่เคยช่วยเหลือนะคะ **
 **38** **38**
ไม่มีใครมองเห็นเหรียญสองด้านพร้อมกัน

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: เคยรู้สึกดีกับพี่ในเวปมั้ยคะ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2019, 02:45:12 PM »
จริงๆ น้องใช้คำว่า รู้สึกดี นั่นถูกต้องแล้วล่ะครับ คนเจอกันรู้สึกดีต่อกัน
จึงจะอยากเจอกันอีก
แต่.... เล่นเวปแบบนี้ อย่าข้ามจากรู้สึกดีไปเป็น รัก เพราะแทนที่จะมีความสุข
มันจะกลายเป็นหมดความสุขเอาได้
ยิ่งนักแล้วอยากครอบครอง อยากเป็นเจ้าของ นั่นยิ่งทุกข์เลยครับ

อยู่ในสถานะ คนที่รู้สึกดี ต่อกันให้ได้ครับ น้องจะใช้ชีวิตที่นี่อย่างมีความสุขครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

•Tomorrow•

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: เคยรู้สึกดีกับพี่ในเวปมั้ยคะ??
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2019, 07:36:34 PM »
จริงๆ น้องใช้คำว่า รู้สึกดี นั่นถูกต้องแล้วล่ะครับ คนเจอกันรู้สึกดีต่อกัน
จึงจะอยากเจอกันอีก
แต่.... เล่นเวปแบบนี้ อย่าข้ามจากรู้สึกดีไปเป็น รัก เพราะแทนที่จะมีความสุข
มันจะกลายเป็นหมดความสุขเอาได้
ยิ่งนักแล้วอยากครอบครอง อยากเป็นเจ้าของ นั่นยิ่งทุกข์เลยครับ

อยู่ในสถานะ คนที่รู้สึกดี ต่อกันให้ได้ครับ น้องจะใช้ชีวิตที่นี่อย่างมีความสุขครับ

รู้สึกดี = มีความรู้สึกที่ในทางบวก อยู่แล้วมีความสุข อิอิ
ไม่กล้า รักค่ะ ขอเก็บความทรงจำไว้ดีกว่า  “กอดใครไม่อุ่นเท่ากอดตัวเองค่ะ”
ไม่มีใครมองเห็นเหรียญสองด้านพร้อมกัน