ผู้เขียน หัวข้อ: ฤามันคือความตื่นเต้น...  (อ่าน 2255 ครั้ง)

Nasisas

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
ฤามันคือความตื่นเต้น...
« เมื่อ: ธันวาคม 07, 2019, 02:54:07 PM »
เขาก้อเตือนกันอยู่ว่า โอนให้คนไม่รู้จัก โอกาสโดนหลอก99%
แต่แปลกจังที่เราชอบวัดใจ ชอบเสี่ยง ด้วยแอบคาดหวังว่าจะได้เจอช้างเผือกงามๆสักเชือกเหมือนที่เคยเจอจากเวบนี้   ซึ่งอย่างที่ทราบว่าเดี๋ยวนี้น้องหน้าใหม่ๆหายากจริงๆ
   อย่างน้อยการได้สแกน สกรีน ด้วยการพูดคุย สอบถามข้อมูลผ่าน ไลน์ ผ่านโทรมือถือ หรือแม้แต่วิดีโอคอลดูหน้าจริง ดูตัวตนจริงว่าตามปกแล้ว ก้อยังไม่วายที่จะต้องโอนฟรี 
   ต้องยอมรับว่าสาวๆสวยๆสมัยนี้เขาเก่ง เขาเนียนจริง  ถามตอบไม่มีสะดุด  จิตวิทยาสูงมาก  รู้ว่ายิ่งไม่ขอยิ่งได้  555
   ทั้งนี้ทั้งนั้น เลยกลับมาถามตัวเองดูว่า  นี่เราโง่จริงใช่ไหม หรือเพราะเหงาเกินไป ชอบคนสวยเกินไป ชอบอะไรที่ดูแพง ใจอ่อนเกินไปไหม หรือว่าชอบวัดใจเกินจึงต้องโดนหลอกวนไป 55

ไม่มีอะไรมากครับ แค่มาเพ้อๆ   เผื่อได้ใจเจอน้องที่ซุ่มๆอยู่ ที่หางานจ้างเที่ยว หาคนดูแล จะหลงทางมาเจอกันครับ

RedTulip

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: ฤามันคือความตื่นเต้น...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2019, 04:31:58 PM »
ความเสี่ยงคือของหวาน
ความท้าทายคือสีสันในชีวิต
ความหวังคือน้ำหล่อเลี้ยงใจ
เชิญแวะหาความตื่นเต้นได้เรื่อยๆค่ะ
อย่าพึ่งเข็ดมีน้องน่ารักๆอีกเยอะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2019, 04:38:26 PM »
เขาก้อเตือนกันอยู่ว่า โอนให้คนไม่รู้จัก โอกาสโดนหลอก99%
แต่แปลกจังที่เราชอบวัดใจ ชอบเสี่ยง ด้วยแอบคาดหวังว่าจะได้เจอช้างเผือกงามๆสักเชือกเหมือนที่เคยเจอจากเวบนี้   ซึ่งอย่างที่ทราบว่าเดี๋ยวนี้น้องหน้าใหม่ๆหายากจริงๆ
   อย่างน้อยการได้สแกน สกรีน ด้วยการพูดคุย สอบถามข้อมูลผ่าน ไลน์ ผ่านโทรมือถือ หรือแม้แต่วิดีโอคอลดูหน้าจริง ดูตัวตนจริงว่าตามปกแล้ว ก้อยังไม่วายที่จะต้องโอนฟรี 
   ต้องยอมรับว่าสาวๆสวยๆสมัยนี้เขาเก่ง เขาเนียนจริง  ถามตอบไม่มีสะดุด  จิตวิทยาสูงมาก  รู้ว่ายิ่งไม่ขอยิ่งได้  555
   ทั้งนี้ทั้งนั้น เลยกลับมาถามตัวเองดูว่า  นี่เราโง่จริงใช่ไหม หรือเพราะเหงาเกินไป ชอบคนสวยเกินไป ชอบอะไรที่ดูแพง ใจอ่อนเกินไปไหม หรือว่าชอบวัดใจเกินจึงต้องโดนหลอกวนไป 55

ไม่มีอะไรมากครับ แค่มาเพ้อๆ   เผื่อได้ใจเจอน้องที่ซุ่มๆอยู่ ที่หางานจ้างเที่ยว หาคนดูแล จะหลงทางมาเจอกันครับ

ท่าน หลังไมค์มานะครับ
ส่งไอดีไลน์ท่านมา ผมมีน้องน่ารักๆ ที่อยากได้พี่ใจดีไปจ้างเที่ยว
เดี๋ยวผมแนะนำให้ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2019, 05:46:01 PM »
มีพี่ท่านหนึงได้กล่าวไว้ว่า

มันต้องขึ้นอยู่กับจังหวะ เวลา และโอกาส....

ยังคงื่อวาาสักวัน จะได้เจอกันค่ะ

**36**

การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

annop56

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2019, 05:58:19 PM »
“ทำใจสถานเดียวครับ” ถือซะว่า เจ้าของกระทู้ยังมีกำลังให้น้องๆหลอก

ในทางพุทธบอกว่า เรามีกรรมเก่าต่อกัน ดังนั้น ถือว่าชดใช้กรรมเก่าที่ติดค้างไว้

คิดแบบนี้สบายใจดี โดยส่วนตัวเชื่อว่า นับจากนี้ไปเจ้าของกระทู้ก็อาจจะเจอ

เหตุการณ์แบบนี้อีกครับ ดวงสมพงษ์กันเมื่อไร ก็จะเจอคนคนนั้นเอง

มีโอกาสเป็นผู้ให้ ถือว่าเป็นคนโชคดีล่ะครับ

ขอให้สมหวังตามต้องการครับ

Nasisas

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2019, 06:09:34 PM »
เจอง่ายๆ ก้อมีครับ แต่มันไม่ได้ลุ้นมั้งครับ  เรื่องทำใจ  ทำใจได้ตั้งแต่โอนไปแล้วครับ  วันนี้น้องคนนี้ขอค่าน้ำมันรถมาหาผมในห้างแถวกทม. บังเอิญผมโอนค่าน้ำมันรถไปเชียงใหม่ให้ เลยขับมาไม่ถึงสักที ครับ 55

gigkumkum2

• Newbie
  • *
  • People Like This 21
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2019, 06:26:20 PM »
เข้าใจเลยครับ อารมณ์เดียวกับผมเลย จริงๆผมถือคดิไม่โอนให้น้องก่อนนะครับ แต่สุดท้ายก็ไม่วายโอนไปให้ทุกที เพราะด้วยเหตุผลที่มิจฉาชีพเอาความตายมาล้อเล่น ได้แต่ทำใจหวังว่าน้องๆที่ต้องการความช่วยเหลือจริงๆ จะไม่เข้ามาช่วงที่พี่กำลังนอยนะ  **21**
ตามหาน้องน่ารักทั้งหน้าตาและนิสัย ทักมาครับ
เรื่องลับๆ คุยในที่ลับๆ ทักมาครับ
งบไม่อั้น ขอแค่ถูกใจ พร้อมดูแล 50k+
(แอท)gigkumkum

t26man

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 04:10:18 AM »
ผมว่า การถูกน้องหลอกในนี้ ไม่ใช่สิ่งที่ควรภูมิใจครับ

ต้องหาทางแก้

อย่าปล่อยผ่าน แล้วเพียงคิดว่า ยอมเสียเงินไป