ผู้เขียน หัวข้อ: ปีใหม่ นี้ ไปไหน ดีค่ะ?  (อ่าน 1357 ครั้ง)

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
ปีใหม่ นี้ ไปไหน ดีค่ะ?
« เมื่อ: ธันวาคม 12, 2019, 11:05:27 AM »
มีโปรแกรม อะไร น่าสนใจบ้าง ค่ะ จะขอดูมั่ง
เพื่อได้ ไอเดีย ^^
ส่วนตัว ยังไม่รู้ไป ไหน เพราะเดือนที่แล้ว
ห้าว.... ขับรถเก๋งไปตำตูด กะบะ
 **21**
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ

aek

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: ปีใหม่ นี้ ไปไหน ดีค่ะ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2019, 11:31:02 AM »
กลับโคราชครับ ไปด้วยกันป่ะ
aek9092

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
Re: ปีใหม่ นี้ ไปไหน ดีค่ะ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2019, 01:53:14 PM »
กลับโคราชครับ ไปด้วยกันป่ะ
aek9092
ง้อว์ รถ ติดน่าดู
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ