ผู้เขียน หัวข้อ: จะเป็นสาระไปไหม? (หาเพื่อนสวดมนต์ข้ามปี)  (อ่าน 1149 ครั้ง)

แม่นาง

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • #ให้ฉันเป็นรอยยิ้มของคุณได้มั้ย :)
 **36** เค้าไม่มีเพื่อน

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: จะเป็นสาระไปไหม? (หาเพื่อนสวดมนต์ข้ามปี)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2019, 07:55:00 AM »
ทำสิ่งดีๆ ย่อมไม่มีอะไรที่จะไม่มีเหตุผลที่ใครจะว่าเราครับ
นานๆ จะเจอน้องที่นำเสนอความมีสาระในช่วงเวลาแห่งการเฉลิมฉลองแบบนี้

ขอให้ได้เพื่อนที่ดีไปทำสิ่งดีๆ ด้วยกันนะครับ

ขอให้น้องเข้าสู่ปีใหม่ที่มีคนามสุข ดีกว่าทุกๆ ปีที่ผ่านมา และดียิ่งๆ ขึ้นตลอดไปครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา