ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาคะ กำลังตั้งครรภ์ มีงานเสริมอะไรพอแนะนำหรือจ้างทำไหมคะ???  (อ่าน 1331 ครั้ง)

Ice..

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
อยากหางานเสริมทำ แต่หายากมาก มีพี่ๆ ท่านใดพอมีงานอะไรให้ทำไหมคะ ตั้งครรภ์ 3 เดือน ไม่แพ้อะไร งานประจำตอนนี้เหมือนจะไม่พอคะ .....  รบกวนช่วยหน่อยนะคะ
>>นานๆ จะเข้าเว็บนี้ทีคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
ถ้างานแบบไม่ต้องมีเงินลงทุนมาก
ลองดูเป็นพวกadmin ตอบลูกค้าให้ร้านค้าออนไลน์
หรือรับพวกงานฝีมือ ของชำร่วยมาทำดูค่ะ
บางเจ้าส่งงานให้ถึงที่ แต่อาจมีเงินประกันค่าวัสดุสักหน่อย
ลองเสริชดูค่ะมีหลายเจ้า
เราอาจช่วยแนะได้ประมาณนี้
ทำงานปนะจำไปด้วยคงไม่เหนื่อยมาก
ถ้าทำคู่กันค่ะ