ผู้เขียน หัวข้อ: พื้นที่นี้ก็ไม่ได้มีแค่สีเทา  (อ่าน 1741 ครั้ง)

pomeloo.oo

• Full Member
  • People Like This 26
พื้นที่นี้ก็ไม่ได้มีแค่สีเทา
« เมื่อ: มกราคม 06, 2020, 10:07:49 AM »
ปีที่ผ่านมาได้เจอแต่พี่ๆที่น่ารักจากการจ้างเที่ยวทุกคน พี่บางคนก็หายไปจากวงโครจร พี่หลายคนยังเป็นเพื่อนต่างวัยที่นอกจากจะช่วยเหลือจ้างเที่ยวยังให้คำปรึกษาทุกอย่างและยังพร้อมช่วยเหลือกัน....ขอบคุณพี่ๆที่เคยจ้างกันและยังเอ็นดูหนูเสมอ

ปีนี้หนูก็อยากเจอพี่จ้างเที่ยวที่ดีๆเหมือนเดิมเพิ่มเติมคือรับหนูไปดูแลได้นะคะ 41

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: พื้นที่นี้ก็ไม่ได้มีแค่สีเทา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2020, 10:25:51 AM »
น้องเป็นคนน่ารัก ใครๆ เจอก็พอใจ
ปีนี้จะเป็นปีที่ดีมากๆ ของน้องนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Black coffee

• People Like This 55
Re: พื้นที่นี้ก็ไม่ได้มีแค่สีเทา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2020, 05:38:20 PM »
ปีที่ผ่านมาได้เจอแต่พี่ๆที่น่ารักจากการจ้างเที่ยวทุกคน พี่บางคนก็หายไปจากวงโครจร พี่หลายคนยังเป็นเพื่อนต่างวัยที่นอกจากจะช่วยเหลือจ้างเที่ยวยังให้คำปรึกษาทุกอย่างและยังพร้อมช่วยเหลือกัน....ขอบคุณพี่ๆที่เคยจ้างกันและยังเอ็นดูหนูเสมอ

ปีนี้หนูก็อยากเจอพี่จ้างเที่ยวที่ดีๆเหมือนเดิมเพิ่มเติมคือรับหนูไปดูแลได้นะคะ 41

ไม่ใช่แค่น้องที่เจอพี่ที่น่ารัก   

โดยส่วนตัวก็โชคดีที่ได้เจอ จขกท.เช่นกันทั้งนิสัยน่ารัก พูดคุยสนุก เป็นกันเอง

pomeloo.oo

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 06, 2020, 10:10:19 PM »
น้องเป็นคนน่ารัก ใครๆ เจอก็พอใจ
ปีนี้จะเป็นปีที่ดีมากๆ ของน้องนะครับ
ปีนี้หนูจะน่ารักมากขึ้นมากขึ้นอีกค่ะ **06**

pomeloo.oo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2020, 10:12:59 PM »

ไม่ใช่แค่น้องที่เจอพี่ที่น่ารัก   

โดยส่วนตัวก็โชคดีที่ได้เจอ จขกท.เช่นกันทั้งนิสัยน่ารัก พูดคุยสนุก เป็นกันเอง
คนน่ารักก็ต้องคู่กับพี่ๆที่น่ารักเช่นกันค่ะ อวยกันไปอวยกันมา...เย้ **34**