ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านบ้างครับ  (อ่าน 1427 ครั้ง)

rickson

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 16
ส่งการบ้านบ้างครับ
« เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 11:18:30 PM »
ขอขอบคุณ wlg ที่ทำให้ได้เจอกับน้องน่ารักคนนึงช่วงปีใหม่ครับ

ผมเล่นเว็ปนี้มาตั้งแต่ปี 2011 จนถึงตอนนี้ก็เกือบ ๆ สิบปีแล้ว
ได้รับประสบการณ์ดี ๆ เจอน้อง ๆ น่ารักมาหลายคน
แต่ด้วยภาระหน้าที่นั้นเปลี่ยนไป กลายเป็นผู้ใหญ่ขึ้น
กลายเป็นว่ากลางคืนตอนนี้ขี้เกียจออกไปข้างนอกแบบเมื่อก่อนแล้ว
ทำให้ได้เจอน้อง ๆ น้อยลงมาก แต่ก็แวะมาเยี่ยมชมเรื่อย ๆ ครับ 

ช่วงปีใหม่ได้เกิดอารมณ์ว่าง ๆ  เหงา ๆ เพราะไม่มีงาน
เลยได้แอดไปคุยกับน้องคนนึ่ง เมื่อน้องส่งรูปมาก็คุ้น ๆ  มากกกก
เลยไปหาข้อมูลเพื่อความแน่ใจเล็กน้อย ก็พบว่าน้องเป็นคนที่ผมเคยกดฟอลโลว์ใน ig อยู่จริง ๆ   **39**     
ตอนแรกยังหวั่นใจเล็ก ๆ ว่ารูปปลอมหรือไม่
จนกระทั่งได้เจอตัวจริง .... ถือว่าเป็นปีใหม่ที่ดีอีกครั้ง  **30**

สวัสดีปีใหม่ทุกท่าน ขอให้สมหวังทุกอย่างตลอดปี 2563 ครับ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ส่งการบ้านบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 10, 2020, 02:29:31 PM »
ยินดีด้วยครับ แม้ว่าจะจบแบบคนอ่านยังฟินไม่ถึงขีดสุดก็ตาม
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Black coffee

• Full Member
  • People Like This 55
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 10, 2020, 06:28:41 PM »
จะเรียกได้ว่า วาสนาต่อกันก็คงได้นะ

สวัสดีปีใหม่ เป็นปีที่ดีเช่นกัน

rickson

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 16
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2020, 06:07:52 PM »
ยินดีด้วยครับ แม้ว่าจะจบแบบคนอ่านยังฟินไม่ถึงขีดสุดก็ตาม

**02** ไม่กล้าเขียนครับ