ผู้เขียน หัวข้อ: Miracle of Destiny (Part I) ... ถึงเวลาเดินทางกลับ :) see u  (อ่าน 7096 ครั้ง)

Nasisas

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
Re: Miracle of Destiny (Part I) ... ถึงเวลาเดินทางกลับ :) see u
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 10, 2020, 05:33:53 PM »
เขียนได้ดีครับ นานๆจะได้อ่านอะไรๆยาว  ทำให้นึกท่านนึงเลย เสียอย่างเดียวน่าจะมีภาพประกอบคงน่าเชื่อมากกว่านี้ครับ  แต่ก้อติดตรงคำว่ามีแฟนแล้วและรวยมากกกก เหมือนกันกับท่านข้างบน  อีกอย่างที่ไม่ค่อยเข้าใจน้องผู้หญิง(คห.สต.) ว่าทำไมไม่ยอมขอความช่วยเหลือจากแฟน  ถ้าผมเป็นแฟนแล้วรู้ทีหลัง สถานะอาจเปลี่ยนเลย   ที่ตรงนี้สีเทาๆก้อจริง  ผมก้อไม่ใช่คนโลกสวย  กับคำว่า โชคชะตา และวาสนา ใช้กับคนที่บอกว่า "มีแฟนแล้ว" ก้อได้เหรอครับ  ยังไงจะรออ่านภาคต่อนะครับ 

Black coffee

• Full Member
  • People Like This 55
Re: Miracle of Destiny (Part I) ... ถึงเวลาเดินทางกลับ :) see u
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 10, 2020, 06:31:53 PM »
ขอกล่าวสั้นๆนะ

เขียนได้น่าอ่านมากๆ

หวังว่าจะได้เดินทางกลับมาไทยอีกรอบ  จะได้มีงานเขียนให้อ่าน ให้ติดตาม   

แต่แอบสงสัยนิดเดียว  " ล้างมือหรือยังตัวเอง"  **25**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 10, 2020, 06:32:48 PM »
พานางฟ้าบินขึ้นท้องฟ้าไปเที่ยวให่ได้นะพี่ Santa Cruz...
ชอบขนาดนี้แล้วอย่าปล่อยให้หลุด จะได้อ่านการบ้านของพี่อีก

ส่วนผมเจอน้องสวยๆในเวปก็เป็นแต่คนไข้ ไม่เคยเจอพยาบาลสาวสวยสักที

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 10, 2020, 06:35:02 PM »
เขียนได้ดีครับ นานๆจะได้อ่านอะไรๆยาว  ทำให้นึกท่านนึงเลย เสียอย่างเดียวน่าจะมีภาพประกอบคงน่าเชื่อมากกว่านี้ครับ  แต่ก้อติดตรงคำว่ามีแฟนแล้วและรวยมากกกก เหมือนกันกับท่านข้างบน  อีกอย่างที่ไม่ค่อยเข้าใจน้องผู้หญิง(คห.สต.) ว่าทำไมไม่ยอมขอความช่วยเหลือจากแฟน  ถ้าผมเป็นแฟนแล้วรู้ทีหลัง สถานะอาจเปลี่ยนเลย   ที่ตรงนี้สีเทาๆก้อจริง  ผมก้อไม่ใช่คนโลกสวย  กับคำว่า โชคชะตา และวาสนา ใช้กับคนที่บอกว่า "มีแฟนแล้ว" ก้อได้เหรอครับ  ยังไงจะรออ่านภาคต่อนะครับ

555 ประเด็นอ่อนไหว

**24**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Santa Cruz

• Sr. Member
  • People Like This 130
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 10, 2020, 07:34:58 PM »

ภาพปลากรอบ 55555 **06** **06** **06**

กรณีเรื่องแฟนน้องนะครับ.... โดยส่วนตัวผมมองว่า
1) ผมไม่ได้จีบน้องแน่นอนครับ แต่ชื่นชอบในความสวย ในความน่ารักของน้องมาก ... แบบ เอออยู่ด้วยแล้วมีความสุขว่ะ เรื่องบนเตียงนี่แทบจะไม่ได้นึกถึงเลย
2) ผมก็ยังคงรักในสถานภาพโสด รักในความเป็นอิสระของตัวเอง
3) ผมอาจจะ (ย้ำว่าอาจจะ) ตอบโจทย์น้อง ในส่วนที่แฟนน้องทำไม่ได้ ก็ได้นะครับ .... ถ้าตามที่น้องบอก (ในกรณีที่เป็นจริง) น้องจะไม่ขอเงินแฟนใช้ วันนี้ผมกลับมาถึงลอนดอนเเล้ว ก็ได้โอนในส่วนที่น้องเดือดร้อน ให้เป็นที่เรียบร้อยแล้วเช่นกัน
4) โชคชะตา กับ วาสนา ...ใข้กับคนที่มีแฟนแล้วไม่ได้ๆๆๆ ย้ำไม่ได้555

Santa Cruz

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 10, 2020, 07:37:25 PM »
ขอกล่าวสั้นๆนะ

เขียนได้น่าอ่านมากๆ

หวังว่าจะได้เดินทางกลับมาไทยอีกรอบ  จะได้มีงานเขียนให้อ่าน ให้ติดตาม   

แต่แอบสงสัยนิดเดียว  " ล้างมือหรือยังตัวเอง"  **25**

ขอบคุณมากครับ..... ล้างแล้ววววว 41 41 41 55555

Santa Cruz

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 10, 2020, 07:38:39 PM »
พานางฟ้าบินขึ้นท้องฟ้าไปเที่ยวให่ได้นะพี่ Santa Cruz...
ชอบขนาดนี้แล้วอย่าปล่อยให้หลุด จะได้อ่านการบ้านของพี่อีก

ส่วนผมเจอน้องสวยๆในเวปก็เป็นแต่คนไข้ ไม่เคยเจอพยาบาลสาวสวยสักที

จะพยายามครับ .... แต่ก็ไม่รู้เลยยย จะทำได้ไหม เฮ้ออออออ

GdBBtY

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 7
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 10, 2020, 11:36:52 PM »
 **36**
เป็นการบ้านที่เขียนได้ดีเรื่องหนึ่งเลยค่ะ
อ่านแล้วทำให้รู้ว่า โชคชะตาและปาฏิหาริย์ มีอยู่จริง(รึป่าวนะ)
 **40**

ขอให้พี่ได้เจอความทรงจำดีๆ แบบนี้อีกนะคะ
 **04**

gigkumkum2

• Newbie
  • *
  • People Like This 21
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 11, 2020, 05:58:51 AM »
เข้ามายกมือบอกว่า อิจฉาาา เอ้ย ดีใจด้วยนะครับ อิอิ แต่ทั้งหมดนั้นคือจุดเริ่มต้นครับ ระยะเวลาหลังจากนี้ยังอีกยาวไกลครับ ขอให้เวลาที่อยู่ด้วยกันมีแต่เรื่องดีๆนะครับ จะได้เก็บไว้เป็นความทรงจำของกันและกันครับ

ป.ล.น้องใน wlg มีหลายคนที่น่ารักมากครับ และหลายคนแอบซ่อนตัวอยู่ ต้องหวังพึ่งโชคชะตานะครับ อิอิ
ตามหาน้องน่ารักทั้งหน้าตาและนิสัย ทักมาครับ
เรื่องลับๆ คุยในที่ลับๆ ทักมาครับ
งบไม่อั้น ขอแค่ถูกใจ พร้อมดูแล 50k+
(แอท)gigkumkum

truedate

• Full Member
  • People Like This 17
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 11, 2020, 07:40:44 AM »
อ่านจบจบเลย เขียนได้น่ารักดีครับ อยากให้มีการบ้านแบบนี้เยอะๆ เพราะผมชอบอ่าน ขอบคุณที่ทำให้ความรู้สึกในการอ่านการบ้านสมัยเข้ามาเล่นเว็บนี้ใหม่ๆกลับมาอีกครั้ง