ผู้เขียน หัวข้อ: Miracle of Destiny (Part I) ... ถึงเวลาเดินทางกลับ :) see u  (อ่าน 7136 ครั้ง)

Santa Cruz

• Sr. Member
  • People Like This 130
Re: Miracle of Destiny (Part I) ... ถึงเวลาเดินทางกลับ :) see u
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 11, 2020, 08:13:03 AM »
**36**
เป็นการบ้านที่เขียนได้ดีเรื่องหนึ่งเลยค่ะ
อ่านแล้วทำให้รู้ว่า โชคชะตาและปาฏิหาริย์ มีอยู่จริง(รึป่าวนะ)
 **40**

ขอให้พี่ได้เจอความทรงจำดีๆ แบบนี้อีกนะคะ
 **04**

ขอบคุณนะคะ ที่ชื่นชอบ
ส่วนเรื่องโชคชะตา กับ ปาฏิหาริย์ นั่นมันขึ้นอยู่กับ คนที่ใช่ในเวลาที่ใช่ 55555 ..... บางครั้งคนใช่ แต่เวลาไม่ใช่ก็เยอะ หรือ เวลาใช่ แต่คนไม่ใช่ก็มี..... แต่สำหรับผม แค่นี้ก็ดีมากแล้วว

Santa Cruz

Re: Miracle of Destiny (Part I) ... ถึงเวลาเดินทางกลับ :) see u
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 11, 2020, 08:17:30 AM »
เข้ามายกมือบอกว่า อิจฉาาา เอ้ย ดีใจด้วยนะครับ อิอิ แต่ทั้งหมดนั้นคือจุดเริ่มต้นครับ ระยะเวลาหลังจากนี้ยังอีกยาวไกลครับ ขอให้เวลาที่อยู่ด้วยกันมีแต่เรื่องดีๆนะครับ จะได้เก็บไว้เป็นความทรงจำของกันและกันครับ

ป.ล.น้องใน wlg มีหลายคนที่น่ารักมากครับ และหลายคนแอบซ่อนตัวอยู่ ต้องหวังพึ่งโชคชะตานะครับ อิอิ

ขอบคุณครับพี่ ผมก็คิดเหมือนกับพี่จริงๆๆ  **24** **24** **24**... มันเป็นเพียงแค่จุดเริ่มต้น หลังจากนี้ไม่รู้เลย ว่าจะออกทางไหน....

ปล. น้องๆๆ ในwlg ถ้าอยาก เอ้ยย ... อยากเสี่ยงโชค มาเสี่ยงกับ พี่#gigkumkum2 ได้ครับ **11** **11** **11**

Santa Cruz

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 11, 2020, 08:18:40 AM »
อ่านจบจบเลย เขียนได้น่ารักดีครับ อยากให้มีการบ้านแบบนี้เยอะๆ เพราะผมชอบอ่าน ขอบคุณที่ทำให้ความรู้สึกในการอ่านการบ้านสมัยเข้ามาเล่นเว็บนี้ใหม่ๆกลับมาอีกครั้ง

ขอบคุณมากครับผม  **36** **36** **36**

Nasisas

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 11, 2020, 08:50:00 AM »
จากการบ้าน และการตอบคอมเมนต์กระทู้นี้ ผมว่าชัดเจนดี ภาพลบต่างๆเกี่ยวกับท่านเจ้าของกระทู้คงหายไปเยอะ
"แค่นี้ก้อดีมากพอ"  ชอบครับคำนี้    อย่างน้อยหากไม่เได้เจอกันอีก ก้อยังเคยมีช่วงเวลาที่ดีที่สุด

ปล.  ลงการบ้านนี้ท่านบอกคือ part1  แล้วpart2 นี่ยังไม่เกิดขึ้นใช่ไหม555    รออ่านครับ

Santa Cruz

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 11, 2020, 09:11:44 AM »
จากการบ้าน และการตอบคอมเมนต์กระทู้นี้ ผมว่าชัดเจนดี ภาพลบต่างๆเกี่ยวกับท่านเจ้าของกระทู้คงหายไปเยอะ
"แค่นี้ก้อดีมากพอ"  ชอบครับคำนี้    อย่างน้อยหากไม่เได้เจอกันอีก ก้อยังเคยมีช่วงเวลาที่ดีที่สุด

ปล.  ลงการบ้านนี้ท่านบอกคือ part1  แล้วpart2 นี่ยังไม่เกิดขึ้นใช่ไหม555    รออ่านครับ

ขอบคุณครับผม... แต่แค่นี้ก็พอแล้ว จริงๆๆ นะครับ.... เราไม่ได้อยู่ในสถานะที่จะยืนข้างๆเค้า แค่มีโอกาสเท่านี้ก็พอแล้ววว **37** **37** **37**....

ตอนที่เขียน ผมก็มั่นใจว่าจะมี Part II... เพราะยังคงฟินกับความรู้สึกเมื่อตอนได้เจอกันอยู่ ยังฟินกับการได้จับมือ ยังฟินกับการได้กอด5วินาที เลยใส่ไปว่า Part I **39** **39** **39**...

แต่ Part II .... นี่ผมกะว่าจะเขียน ถ้าได้มีโอกาสไปRussia กับน้อง  41 41 41.... ตอนนี้ฝันฟินๆ ไปก่อน

Weena

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มกราคม 12, 2020, 09:09:25 AM »
โรแมนติกมากมาย อ่านแล้วฟินด์มากค่ะ ชักอยากอยู่ กท.บ้างแล้วสิ เขียนได้ดีจังค่ะ

Santa Cruz

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มกราคม 12, 2020, 09:21:39 AM »
โรแมนติกมากมาย อ่านแล้วฟินด์มากค่ะ ชักอยากอยู่ กท.บ้างแล้วสิ เขียนได้ดีจังค่ะ

ขอบคุณมากค่าาา หวังเป็นอย่างยิ่งว่า จะมีโอกาสเขียนPartII  41 41

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มกราคม 12, 2020, 10:35:33 AM »
สงสัยยังไม่หายฟิน อยู่ london ตีสองก่ายังไม่หลับ ไม่นอน มาตอบกระทู้

**38**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

สีเทา

• People Like This 88
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มกราคม 12, 2020, 01:37:48 PM »
นึกว่าจะได้แสดงความยินดีด้วย
ยังไงก็เจอช้างเผือกในนี้แน่นอนครับ
เวบสีเทาไม่ได้สิ้นของดี เชื่อย่างนั้น

Santa Cruz

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2020, 12:38:50 AM »
Omgggggggggg.......

น้องพยาบาลเข้ามาอ่านกระทู้นี้ หลังจากผ่านไปกว่า 4 เดือน....

555555..... ถามน้องว่ารู้สึกยังไง....

น้องบอกว่าาา.... หนูควรต้องรู้สึกยังไงคะพี่ 55555555

**06** **06** **06**