ผู้เขียน หัวข้อ: ตะกรวดรึเปล่าไม่แน่ใจ :(  (อ่าน 1429 ครั้ง)

Nongbell:)

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
ตะกรวดรึเปล่าไม่แน่ใจ :(
« เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 08:47:25 PM »
ชื่อเบลล์นะคะรับงานเป็นเพื่อนกิน ดื่ม ตามร้านเหล้า
พอดีวันนี้เบลล์ได้โพตส์ รับงานเป็นเพื่อนนั่งดื่ม

ก็มีพี่คนนึง นัดเบลล์ที่ห้างแฟชั่นเวลา 20:00 ทุ่ม
ก่อนถึงเวลานัด ประมาณ 19:00 เบลล์ได้ line
ไปคอนเฟิร์มพี่เขาว่าเบลล์กำลังเดินทาง พี่เขาก็โอเครับรู้ รับทราบ

พอถึงเวลานัด call line ไปไม่รับ line ไปไม่อ่าน
คือ อยากจะทราบว่าเหตุการณ์แบบนี้ ยังไม่หมดไปจากเว็บอีกหรอค่ะ
จริงๆติดปัญหาอะไรน่าจะบอกกัน จะได้ไม่เสียเวลาทั้งสองฝ่ายเนอะ

เบลล์ขออนุญาต โพตส์รูปพี่เขาไว้นะคะ
ไม่รู้ว่ารู้จริง หรือ รูปปลอม ขอบคุณค่ะ

• Newbie
  • *
Re: ตะกรวดรึเปล่าไม่แน่ใจ :(
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 08:51:34 PM »
ถ้าพี่เขาไม่ได้เป็นยินดีขอโทษและลบโพตส์ให้นะคะ

ยังไงรบกวนติดต่อมาด้วย

Black coffee

• Full Member
  • People Like This 55
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 08:52:28 PM »
มันเป็นเหตุการณ์ที่ต้องทำใจ   

ถ้าการเดินทางของน้องไม่ไกลมาก ถือว่าโชคดี

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 09:00:21 PM »
รูปน่าจะปลอมนะคะ

เหมือนหลินเคยคอล เห็นเป็นคนละคนนะคะ

แต่หลินไม่ได้รับนัดพี่เขา ตอนนี้เขาน่าจะบล็อค ไปตั้งแต่หลังปีใหม่
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 09:08:05 PM »
นั่นน่ะซิเนอะ ดีที่ไม่ได้ไกลขนาดนั้น และ ก็ภาวนาอย่าให้เขาไปทำกะใครอีก

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 10:16:34 PM »
เมียเค้าจับได้ว่าพี่เค้านัดสาว เลยโดนฟาดด้วยสากกะเบือ
ตอนนี้พี่เค้าฟั่นเฟือน หอนเป็นสุนัขสลับกับการลากไก่เข้าไปกินในส้วม
อโหสิพี่เค้าเถอะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 10:29:01 PM »
เรื่องน้องรับงานเที่ยว เลี่ยงไม่ง่ายกับพี่ที่แกล้งนัดแล้วไม่ไป...
น้องเข้ามาก็ต้องการหาเงินเพื่อบรรเทาปัญหาตัวเอง
แต่ยังต้องมาเจอพี่ๆ แบบนี้อีก..
ทำได้แค่ คุยประเมินก่อนการนัดและนัดที่ๆใกล้น้องเข้าไว้

ส่วนที่นำรูปมาลง ไม่ค่อยเห็นด้วยนะครับ
ถ้าคนในรูปเป็นพี่คนอื่นที่อยู่ในเวป แต่ถูกนำไปแอบอ้าง
ก็จะเกิดปัญหากับเค้าได้...แม้ไม่ผิดก็ตามที
เพราะมีการนำเอารูปทั้งน้องผญ/พี่ผช มาใช้ในทางหลอกลวงกันไม่น้อย

**38**

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 11:01:21 PM »
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ หนูก็กลัวว่าเขาจะใช้รูปคนอื่นเหมือนกัน

ถ้าไงจะแจ้งทาง แอดมินให้ลบรูปนะคะ