ผู้เขียน หัวข้อ: (ส่งการบ้าน) รับจ้างเที่ยว นั่งชิลล์ ดื่ม ครั้งแรก  (อ่าน 3565 ครั้ง)

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
ทักและคุย ตกลงนัดคืนวันเสาร์แถวบ้าน
ถ้าดึก เดี๋ยวผมมารับครับ ...
ไอ้เราก็ ok ...จนเที่ยงคืน เอ๋...ยังไม่ทักมาอีก
สักพัก...
K:งานผมเสร็จแล้ว ไปกันไหม ...
L:(จะหลับอยู่แล้ว) ไปก็ได้..
K:อีก15นาทีผมไปรับนะครับ

ไม่นานก็มาถึง
ระหว่างอยู่บนรถ ก็คุย
L:ที่... มันปิดตี2 นี่
K:มันปิดตี4ครับ ลองขับไปดูก่อน แต่มันก็ดึกแล้ว เราจะกินไหม
ไปถึงร้าน ...คนเยอะ...
K:งั้นไปหาไรกินไหม
L:กินดึกอ้วนนะ
K:จริงผมก็ไม่หิว อิ่มแล้ว...งั้น กลับเดี๋ยวผมไปส่ง
L:มาแค่นี้หรอค่ะ
K:ก็นัดกันแล้ว
งั้นเอางี้ เดี๋ยวผมให้ค่าจ้างก่อน
ผมขอจับมือได้ไหมครับ ไว้ผมนัดใหม่ แบบไม่ดึก
L: ได้ค่ะ
สรุปเจอกันไม่ถึง15นาที  **34**

**06**
เป็นเรื่องราวน่ารักเรื่องนึง
ที่เจอพี่ๆที่ดี
ปล1....อ่า คงคิดว่าดึกแล้วทำไม ถึงไป ไม่กลัวอันตรายหรอ
คือว่า...พอดีพี่คนนี้ มีน้องคนรู้จักเคยเจอ เลยตัดสินใจรับเที่ยวและไปด้วย
ปล.2....ถ้าไม่รับนัด คงไม่เจอเหตุการณ์น่ารักๆแบบนี้  41 41 41 41

การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

Heat4U

• Full Member
  • People Like This 56
มีพี่ดีๆเยอะครับ และ มีน้องน่ารักเพียบในเว็บนี้
ขอให้พบพี่ดีๆอีกนะครับ

lonelylin

มีพี่ดีๆเยอะครับ และ มีน้องน่ารักเพียบในเว็บนี้
ขอให้พบพี่ดีๆอีกนะครับ

ขอบคุณค่ะ
^ ^
ยังเชื่อว่าที่แห่งนี้ยังมีพี่ๆ น้องๆ ที่ดีเยอะค่ะ  **36**
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
พี่ดี ๆ ยังมีอีกเยอะครับ
เพียงแต่น้อง ๆ จะทำอย่างไรให้

พี่เค้าสนใจที่จะจ้างน้องเที่ยว

**38**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

lonelylin

พี่เค้าสนใจที่จะจ้างน้องเที่ยว

**38**

ทำไงดีหน๊าาา พี่ๆจะได้จ้างงง  **36** **36** **36**

• เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก

**38**

ทำไงดีหน๊าาา พี่ๆจะได้จ้างงง  **36** **36** **36**

หาพี่ ผช เขียนการบ้านให้น้องสิครับ  **30** **30** **30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

lonelylin

**38**

หาพี่ ผช เขียนการบ้านให้น้องสิครับ  **30** **30** **30**

พี่อเว มาเขียนหน่อยค่ะ
 **36** **36** **36**

**38**

พี่อเว มาเขียนหน่อยค่ะ
 **36** **36** **36**

พี่คงไม่สามารถครับ
รับปากกับน้องไว้แล้ว
ว่าจะไม่เที่ยวกับใครอีก

ชวนพี่ TAWAN ได้ครับ
แกเขียนการบ้านเก่ง 555

**30** **30** **30**

Santa Cruz

• People Like This 130
เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า...แข่งเรือแข่งพายแข่งกันได้ แต่แข่งบุญแข่งวาสนาแข่งไม่ได้นะจ๊ะ... คงมีสาวๆๆ ตาร้อนผ่าวๆ กันทีเดียวงานนี้5555...

แต่น้องๆ ก็ไม่ควรลอกเลียนแบบนะครับ ค่อนข้างอันตราย แอบเสี่ยงไม่เบา (แต่ยังไงก็เสี่ยงน้อยกว่ามาอังกฤษ อิอิ)..... **34** **34** **34**

slow

• People Like This 2111
ออ...งานจับมือที่เคยได้ยิน เป็นอย่างนี้นี่เอง

**04**

lonelylin

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า...แข่งเรือแข่งพายแข่งกันได้ แต่แข่งบุญแข่งวาสนาแข่งไม่ได้นะจ๊ะ... คงมีสาวๆๆ ตาร้อนผ่าวๆ กันทีเดียวงานนี้5555...

แต่น้องๆ ก็ไม่ควรลอกเลียนแบบนะครับ ค่อนข้างอันตราย แอบเสี่ยงไม่เบา (แต่ยังไงก็เสี่ยงน้อยกว่ามาอังกฤษ อิอิ)..... **34** **34** **34**

จริงค่ะ ไม่ควรนับงานเที่ยวดึกๆนะคะ
ถ้าไม่ใช่คนที่รู้จักอ่ะ มันอันตรายมาก.

ปล.อังกฤษไม่เสี่ยง เพราะ ไปไม่ได้ 5555+

lonelylin

ออ...งานจับมือที่เคยได้ยิน เป็นอย่างนี้นี่เอง

**04**
พี่จ้างจับมือไหมค่ะ หนูว่าง 55+