ผู้เขียน หัวข้อ: (ส่งการบ้าน) รับจ้างเที่ยว นั่งชิลล์ ดื่ม ครั้งแรก  (อ่าน 3528 ครั้ง)

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า...แข่งเรือแข่งพายแข่งกันได้ แต่แข่งบุญแข่งวาสนาแข่งไม่ได้นะจ๊ะ... คงมีสาวๆๆ ตาร้อนผ่าวๆ กันทีเดียวงานนี้5555...

แต่น้องๆ ก็ไม่ควรลอกเลียนแบบนะครับ ค่อนข้างอันตราย แอบเสี่ยงไม่เบา (แต่ยังไงก็เสี่ยงน้อยกว่ามาอังกฤษ อิอิ)..... **34** **34** **34**

จริงค่ะ ไม่ควรนับงานเที่ยวดึกๆนะคะ
ถ้าไม่ใช่คนที่รู้จักอ่ะ มันอันตรายมาก.

ปล.อังกฤษไม่เสี่ยง เพราะ ไปไม่ได้ 5555+
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
ออ...งานจับมือที่เคยได้ยิน เป็นอย่างนี้นี่เอง

**04**
พี่จ้างจับมือไหมค่ะ หนูว่าง 55+
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...