ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ทำให้หนูไม่กล้ารับงานใครอีกเลยค่ะ.สาวๆระวังนะถ้าไม่อยากเสียเวลา  (อ่าน 3747 ครั้ง)

Kookkie1997

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 4
ช่วงนี้ก็โพสหาแค่ลคไปดื่ม แต่พอใจอ่อนลองรับงานเหนือกว่านั้น ตกลงราคากันเรียบร้อยเสร็จสรรพแต่พอเราถึงไม่ยอมออกมารับและต่อราคาครึ่งหนึ่ง....ไม่เหมือนที่ตกลงกันไว้เลย เสียค่าวินมอไซมาหาเป็นร้อย
ทำไมถึงไว้ใจเลือกคนนี้น่ะหรอ เพราะเจาเปนบช ไลน์แอดเราจึงเข้าใจว่าเขาน่าจะช่วยบ่อย แต่เฉไฉมาก อยากให้อ่านข้อความแชทมากจริงๆ
เสียใจมาก เสียความรู้สึก เงินก็ไม่มีติดตัวเลย. ไม่ไว้ใจใครในเวปอีกแล้วค่ะ รู้ว่าคนดีดีก็มี แต่ทำไมต้องเจอกับอะไรแบบนี้ก่อนด้วย เสียใจมาก สังคมก็อันตราย

อยากรู้ว่าใครไม่ขออนุญาติตอบหน้ากระทู้นะคะ

ปล. พิกัดนัดบีทีเอสสะพานควาย

ปลล.เขาอาจจะเคยช่วยใครต่อใครมามากก็ได้ แต่กับเราเขาทำไม่โอเคเลยค่ะ

Kookkie1997

• Newbie
  • *
มีพี่ที่เปนไลน์แอดดีดีก็มีหลายคนค้ะ ไม่ได้กล่าวหานะคะ

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
ไป ได้เจอเขาไหมค่ะ
ถ้าไม่เจอก็ถือว่าโชคดีไป

ปล.เป็นกำลังใจให้นะคะ
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

Kookkie1997

• Newbie
  • *
ไป ได้เจอเขาไหมค่ะ
ถ้าไม่เจอก็ถือว่าโชคดีไป

ปล.เป็นกำลังใจให้นะคะ

ไม่เจอค่ะเตง ขอบคุนนะค้า

KK5050

• People Like This 248
เสียใจด้วยครับที่ไปเจอคนเลวๆ หนึ่งคน แล้วทำให้เพิ่งรู้ว่า มี ผช ที่ใช้ไลน์แอดด้วย นึกว่ามีแต่น้องๆ ซึ่งน้องๆ ที่ใช้ไลน์แอดส่วนใหญ่ ที่เจอมา ก็หลอกเยอะครับ
เพราะงั้น มันไม่มีอะไรชัดเจนหรอกว่า พี่ใช้ไลน์แอดจะช่วยน้องมาเยอะไม่หลอก พี่ไม่ได้ใช้ไลน์แอดที่ช่วยน้องจริงๆ ก็มีหลายคน
อย่าหมดหวัง แค่ต้องระวังตัวให้ดีครับ
โชคดีครับ

gigkumkum2

• Newbie
  • *
  • People Like This 21
มายกมือแสดงความบริสุทธ์ใจก่อนเลยครับ พี่ใช้ไลน์แอทตลอด แต่ไม่เคยหลอกลวงใครนะครับ ไม่เคยต่อราคาและไม่เคยให้ตามที่น้องขอ  **34**

ป.ล. ถึงพี่จะหน้าตาไม่ผ่านเกณฑ์ ผิวสองสี อ้วนลงพุง แต่เรื่องเงินไม่เคยมีปัญหา กระปุกที่บ้านมีเยอะแอบไปแคะได้ตลอด
ตามหาน้องน่ารักทั้งหน้าตาและนิสัย ทักมาครับ
เรื่องลับๆ คุยในที่ลับๆ ทักมาครับ
งบไม่อั้น ขอแค่ถูกใจ พร้อมดูแล 50k+
(แอท)gigkumkum

Konba501

• People Like This 78
อยากจะบอกว่าพี่โดนมาครบรสเหมือนกัน แต่ก็ยังเล่นอยู่

เดี๋ยวนี้อยู่กันยากขึ้นจริงๆ และ ใว้ใจกันยากขึ้นด้วย

น้องชาไข่มุก

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
มายกมือแสดงความบริสุทธ์ใจก่อนเลยครับ พี่ใช้ไลน์แอทตลอด แต่ไม่เคยหลอกลวงใครนะครับ ไม่เคยต่อราคาและไม่เคยให้ตามที่น้องขอ  **34**

ป.ล. ถึงพี่จะหน้าตาไม่ผ่านเกณฑ์ ผิวสองสี อ้วนลงพุง แต่เรื่องเงินไม่เคยมีปัญหา กระปุกที่บ้านมีเยอะแอบไปแคะได้ตลอด
แคะกระปุกซื้อชานมให้กินหน่อยได้มั้ยคะ  **34**
❤️ความรักก้เหมือนทะเล...ถ้าเทอพร้อมเปย์ฉันเองก็พร้อมไป

Kookkie1997

• Newbie
  • *
เสียใจด้วยครับที่ไปเจอคนเลวๆ หนึ่งคน แล้วทำให้เพิ่งรู้ว่า มี ผช ที่ใช้ไลน์แอดด้วย นึกว่ามีแต่น้องๆ ซึ่งน้องๆ ที่ใช้ไลน์แอดส่วนใหญ่ ที่เจอมา ก็หลอกเยอะครับ
เพราะงั้น มันไม่มีอะไรชัดเจนหรอกว่า พี่ใช้ไลน์แอดจะช่วยน้องมาเยอะไม่หลอก พี่ไม่ได้ใช้ไลน์แอดที่ช่วยน้องจริงๆ ก็มีหลายคน
อย่าหมดหวัง แค่ต้องระวังตัวให้ดีครับ
โชคดีครับ

ขอไอดีไลน์ทางPMหน่อยได้ไหมคะ หนูจะอธิบายให้ฟัง

Kookkie1997

• Newbie
  • *

หนูจำไอดีพี่ได้ค่ะ พี่ปฏิเสธหนู แต่มันแสดงถึงความบริสุทธิ์ใจเต็มเปี่ยมค่ะ  และหนูยินดีจะเล่าเรื่องทุกอย่างให้ฟัง