ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงตะกวดตัวผู้ทั้งหลาย!!! พวกคุณรู้จักถึงศิลปะของการมีSexไหมมมมมมครับ????  (อ่าน 1938 ครั้ง)

Santa Cruz

• Sr. Member
  • People Like This 130
สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ ในWLGทุกๆท่าน วันนี้เป็นอีกครั้งที่ผมมาเขียนกระทู้ เนื่องจากมีน้องในWLGถูกตะกวดตัวผู้กัด กระทู้นี้ผมจะเขียน 2 ประเด็นด้วยกันนะครับ คือ เขียนถึงตะกวด และ เขียนถึงวิธีการเอาตัวรอดจากตะกวด

เริ่มต้นกันที่ ตะกวดตัวผู้ทั้งหลายครับ
.... ตามหัวข้อเลยครับ "พวกคุณทั้งหลายครับ!!! พวกคุณรู้จักถึงศิลปะของการมีsexไหมครับ?"
- พวกคุณรู้จักไหมครับว่าsexที่ดีเป็นอย่างไร?
- พวกคุณรู้จักไหมครับว่าความสุขหรือความสวยงามจากการมีsexคืออะไร?
- พวกคุณรู้ไหมครับว่าsexคือศิลปะ?
..... ไม่ใช่เอะอะอะไรก็ หลอกเค้า, บังคับเค้า, ใช้กลอุบาย, ใช้กำลัง บ้าบอคอแตก  **05** **05** **05**

ถ้าคุณไม่รู้จักนะว่าเซ็กส์ดีๆเป็นไง คุณแหกตาอ่านนะครับ!!!!!....สั้นๆง่ายๆ
- Sexที่ดีต้องมาจากความยินยอมและเต็มใจของทั้ง2ฝ่าย และที่สำคัญต้องมาจากความรู้สึกดีๆ  41 41 41
- ไม่ใช่แค่น้ำแตก แล้วแยกทาง!!!! ถ้าไม่มีปัญญาทำให้น้องยินดี, เต็มใจ, หรือมีความรู้สึกดีๆได้นะ ก็ไปซื้อกินนะ 500บาทก็มีนะ ถ้า500คุณไม่มีปัญญานะ คุณก็ไปสนามหลวงนะ แม่นางทั้ง5ของคุณ ช่วยคุณได้นะ......ผมบอกเลยนะ อย่าต้องมาทำตัวเป็นภาระให้ชาวบ้านเค้าต้องเดือดร้อน เสียตัวยังไม่เท่าไหร่ เสียใจ+เสียเวลามันยิ่งกว่านะ (หยุดคิดสักนิด ถ้าเป็นคนรอบตัวคุณ คุณจะรู้สึกยังไง)

เคสล่าสุด.... หลอกน้องไปมีอะไรด้วย แล้วไม่ให้ค่าขนมน้องนะ โรงแรมม่านรูดที่คุณพาน้องไปนะ ก็โรงแรมจิ้งหรีดดีๆนี่เอง รสนิยมชั้นล่างมากกกกก พิกัดของมันอยู่ย่านหมอชิต (มีน้องโดนแถวนี้มาแล้ว 3 คน) เสร็จแล้วมันจะล่อไปโรงแรมย่านลาดพร้าว25 .... แล้วมันก็ชิ่งหนีหายหัว

ประเด็นต่อมานะครับ.....
การเอาตัวรอดจากตะกวด!!!!!
ผมมีคำแนะนำ3ข้อ ลองเอาคิดพิจารณาดูนะครับ
1) อย่าต้องเอาตัวเองเข้าไปอยู่ในสถานการณ์ที่น้องๆไม่มีทางเลือก
1.1 การเงิน
- ควรบริหารการเงินให้เหมาะสม และถ้าต้องเข้ามาในWLG เพื่อหาพี่ดูแล ควรวางแผนหาพี่ดูแลล่วงหน้าแต่เนิ่นๆ ก่อนที่น้องๆจะจำเป็นต้องใช้เงินสัก 2-3 เดือน เว้นแต่มีเหตุสุดวิสัย (มีน้องท่านนึงกระซิบบอกผมมาว่า 6 เดือนค่ะพี่5555) ....ทำไมต้องหาเตรียมหาพี่ดูแลล่วงหน้านานถึง2-3เดือน? คำตอบคือ จะได้มีเวลาพิจารณาก่อนที่จะตกลงกับใคร เพื่อไม่ต้องทำให้ตัวเองตกอยู่ในสถานการณ์ลำบากด้านการเงิน จนไม่มีเวลาเลือกพี่ดูแลที่มีศักยภาพ
1.2 ด้านการปฏิบัติ
น้องๆผู้หญิงทั้งหลายครับ adminได้เขียนไว้หน้าเพจแล้ว พี่ๆก็เตือนกันแล้วนะครับ

#ท่องไว้เลยนะครับว่า "ขึ้นรถคนแปลกหน้า = เสียตัว"!!!!

2) มีสติ
- เวลามีปัญหา พยายามใช้สติมากๆ ครับ.... อย่ากลัว อย่าตกใจ..... พยายามเอาตัวรอด พยายามหาหลักฐานให้มากที่สุด

3) อย่าโลภ
- ตามหลัก Demand and Supply เลยครับ...... และอะไรที่มันดูเวอร์ๆๆ สันนิษฐานไว้ก่อนเลยครับ ว่ามันคือตะกวด (อย่างพี่ Santa เป็นต้น 5555)....
#ไม่มีของฟรีบนโลกใบนี้ นะจ๊ะหนูๆๆ
#ไม่เสียเหงื่อ ไม่ได้เงิน นะจ๊ะหนูๆๆ

ถ้าโดนตะกวดกัดแล้ว ทำไงดี?
- ไม่ต้องไปคิดแจ้งความหรอกครับ ไม่มีประโยชน์ .... เว้นแต่.....(ขอละเอาไว้นะครับ ไม่อยากให้ตะกวดเพศเมียเอาไปใช้.... อยู่ยากจริงโลกเทาๆใบนี้)
- ตะกวดมันมักเก่งในที่ลับ เพราะ ฉะนั่นล่อมันออกมากระทืบในที่แจ้ง (ไม่ใช่แระ 5555)  **34** **34**
..... ถ้าตะกวดมันเป็นข้าราชการ ผมแนะนำให้ ทำเรื่องส่งผู้บังคับบัญชาของหน่อยงานนั่นโดยตรงครับ เพราะถือเป็นความผิดทางวินัย หรือ ทำจม.สนเท่ห์ครับ (จะเห็นว่าถ้าน้องๆมีสติ น้องๆสามารถหาหลักฐานได้ไม่ยาก แต่ถ้าสติแตกก็ลำบากนะครับ)..... ....ถ้าตะกวดมันเป็นพนง.บริษัทเอกชน. ก็ลองยื่นเรื่องเข้าบริษัทดูครับ....เผื่อประจานมันได้
....แต่!!!! ถ้ามันไม่ทำมาหากิน ถือว่าน้องๆพลาดตั้งแต่ก้าวแรก ที่ไปคุยกับตัวไรก็ไม่รู้ครับ  **25** **25**

ปล. กระทู้นี่เป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัวของผมล้วนๆนะครับ ถ้าพี่ๆ น้องๆท่านใด มีความคิดเห็นที่แตกต่างจากนี้ ได้โปรดเสนอแนะ หรือ คัดค้าน หรือ โต้แย้ง หรือ ท้วงติง ... ได้เลยครับ ผมยินดีรับฟังทุกความคิดเห็น ทั้งนี้เพื่อประโยชน์ของน้องๆ ในWLGครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 07:23:15 AM โดย Santa Cruz »

Santa Cruz

the stranger

• Full Member
  • People Like This 304
   พื้นฐานสุดแค่  เงินมา ผ้าหลุด  น้องทำอาชีพนี้ตรงๆ  ไม่ค่อยโดนหลอก  เพราะประสบการณ์เยอะละ
ในนี้อย่าไปฝันตกถังข้าวสาร  แมงโม้เยอะ    คนรวย เขาก็เลือกเยอะ เพราะมีทางเลือกจะจ่ายเยอะแยะ  ไม่ต้องมาสุ่มหาในเวปมั่วๆ    คนไม่เลือกเพราะมันไม่มีให้เลือก  หรือ จำเป็นต้องเลือก  กระทู้แบบ น้องหน้าตายังไงก็ได้ โนเซก   จ่ายเรทสูงกว่าปกติ   ส่วนใหญ่จะหลอก   
    จริงๆเรืืองแบบนี้ ก็มีมาตลอด  สตอรี่เดิมๆ  คนเดิมๆ  บางทีก็มีดึงดราม่า  โพสแต่งเรื่องก็มี แต่ที่เห็น บ่อยหน่อยก็ ชายหลอกดูแลฟันก่อนจ่ายทีหลัง  ไม่ ก็หญิงหลอกให้โอนก่อน   
   ใครรักหรือเลือกจะหากินทางนี้  ก็ต้องมีภูมิคุ้มกัน   ใช้สติ  อย่าโลภมาก   คนจะจ่าย เขาไม่ต้องรอน้องขอ  คนไม่จ่าย ก็จะมีวิธีพูดสารพัด เพื่อเลี่ยงจะจ่าย   **15**

Konba501

• People Like This 78
จากที่รู้จักหลายๆคน คนมีเงินเขามักจะใม่โง่นะครับ ยิ่งพวกที่สร้างตัวด้วยตนเองแล้วยิ่งแสบ 555

พวกนี้เขาตัวเลือกแยอะกติกาแยอะ และที่สำคัญหากน้องๆใม่ดีจริงเขาพร้อมย้ายค่าย

แต่หากถูกใจคิดว่าคุ้มเขาก็พร้อมเปย์  แต่มัดใจเขายากพอควร

ในขณะเดียวกัน ตลาดกลางต่างหากที่จ่ายจริงๆง่ายกว่า ใม่เลือกแยอะมาก

ตะกวดในวีแยอะทั้ง ช ญ ยิ่งเห้นแอดมินมาชวนน้องกวดเข้าห้องv แล้วยิ่งเพลียจิต

Monin_II

• People Like This 115
เสียเวลาไปสอน ไปบอก
ตะกวดนี้ต้องประจานกับสาปแช่งค่ะ
พวกนี้ยิ่งหลอกได้ ยิ่งรู้สึกพราว รู้สึกเจ๋ง
พวกนี้คงไม่ได้มาหา sex ดีๆแค่มาหาคนมีsex ด้วยแบบฟรีๆ ซึ้งคงมีปมอะไรบ้างอย่าง
ได้แต่บอกน้องผญ.ให้ระวังตัว
อะไรที่มันผิดแปลกมากไป ก็ระวังๆกันไว้

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
เสียเวลาไปสอน ไปบอก
ตะกวดนี้ต้องประจานกับสาปแช่งค่ะ
พวกนี้ยิ่งหลอกได้ ยิ่งรู้สึกพราว รู้สึกเจ๋ง
พวกนี้คงไม่ได้มาหา sex ดีๆแค่มาหาคนมีsex ด้วยแบบฟรีๆ ซึ้งคงมีปมอะไรบ้างอย่าง
ได้แต่บอกน้องผญ.ให้ระวังตัว
อะไรที่มันผิดแปลกมากไป ก็ระวังๆกันไว้

จริงครับ ตะกวดมันไม่ได้สนใจ sex ดีๆ มากไปกว่า sex ฟรีๆ ครับ
ด่ามันไปมันก็หัวเราะว่า ท่านเพ้อเจอ่อะไร ช่วยกันสาปแช่งมันรวมถึงคนในครอบคัวมัน จนวันนึงมันเห็นความวิบัตืนั้น
แล้วมันจะรู้ได้เองว่า ความเลวที่มันทำไว้ กลัมมาตอบสนองมันแล้ว

คำแนะนำสำหรับน้องๆ ที่ท่านจขกท.บอกไว้ นี่แหละสำคัญ แต่จะทำอย่างไรให้น้องๆ เข้ามาอ่าน
ผมถามน้องๆ ที่จ้างเที่ยว 8 ใน 10 คนไม่เคยเข้ามาห้องส่งการบ้าน เตือนภัยอะไรเลย
แม้แต่ห้องจ้างเที่ยว ตั้งกระทู้แล้วก็ตั้งตารอว่าจะมีคนแอดมาจ้างมั้ย
หรือถ้าไม่ได้ลงไอดีไลน์ไว้ ก็แค่เข้ามาดูในกล่องข้อความว่ามีคนทักมาหรือยัง

ผมเคยบอกไปว่าคนที่โดนหลอกมี 2 อย่างที่โดนคือ
1. เดือดร้อนจนไม่มีกระจิตกระใจคิดหน้าคิดหลัง มีใครยื่นข้อเสนอมาก็รีบรับ
เพราะความเดือดร้อนมันหนักหนาและเร่งด่วนมาก ดีใจที่จะได้เงินจนพลาดพลั้ง
2. โลภครับ คือพอใจบอกว่าให้ได้เยอะๆ พูดจาโน้มน้าวเก่งก็เชื่อเค้า จนเสียท่า

อ้อ...น่าจะมีอีกข้อนึงคือ ตะกวดบางตัวมันแนบเนียนมาก มีวิธีการที่ทั้งหลอกล่อ และตีกรอบจนน้องเชื่อหรือปฏิเสธไม่ได้ ไม่ทัน
อันนี้ป้องกันยาก ซึ่งผมเคยบอกน้องๆ ไปว่าถ้านัดพี่คนไหนครั้งแรก ก่อนออกไปเจอให้บอกพี่เค้าว่า
ขอรับค่าขนมก่อนเริ่มงาน ถ้าเจอแล้วเค้ายึกยัก ให้กลับทันที อันนี้คงพอช่วยได้

ช่วยกันป้องกันครับ เวปนี้เราเล่นฟรี ก็คงต้องดูแลกันเอง
แอดมินเหมือนบอท ไม่เคยมาตอบอะไรนอกจากบอกน้องผญ.ให้เข้ากลุ่ม VIP
แบบเหวี่ยงแหเท่านั้น
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Heat4U

• People Like This 56
เคสน้องคนนี้ ผมว่าแจ้งความได้ครับ น้องควรปรึกษาทนาย(มีหลายๆเว็บทนายให้คำปรึกษาฟรีนะครับ ลองปรึกษาเพื่อประเมินผลกระทบต่อตนเองก่อนก็ได้)
เท่าที่ทราบมาน้องๆที่มาโพสต์ว่าจะแจ้งความ มักแค่ขู่ คิดว่าเคสน้องท่านนี้ก็คงเช่นเดียวกันครับ

การหาของน้องเค้า ผมคิดว่า คงแค่อยากได้คนช่วยเหลือโดยไม่อยากแลกด้วยsex

สำหรับพี่จขกท.ที่มาตั้งกท.ก็คงช่วยได้ในระดับหนึ่ง แต่คงมีน้องๆอีกมากที่ไม่คิดจะเข้ามาอ่าน
และเท่าที่ทราบอีกเช่นกันคือ น้องที่เคยโดนมาแบบนี้ มีหลายๆท่านคือประเภทไม่คิดจะอ่านหรือศึกษาปสก.ก่อน

อดีตนานมาแล้ว เคยคิดที่จะชดเชยให้น้องทีถูกกระทำด้วยการให้ได้พบสิ่งดีบ้าง แต่ทำไปๆก็พบว่าผลไม่ใช่อย่างที่คิด
พอกลับมาเว็บนี้อีกครั้ง ในช่วงนั้นคงลืมสิ่งที่เคยพบ ก็กลับมาเริ่มทำอีก ตัวอย่างเช่น ตอนกลับเข้าเว็บมาใหม่ๆนั้น มีน้องท่านนึงถูกหลอกฟันฟรี โดยเริ่มจากที่สวนอาหารแห่งหนึ่ง แล้วมาโพสต์ว่าจะแจ้งความ ครั้งนั้นก็เลยโอนเงินช่วยเหลือ และ พอเวลาผ่านไปสักระยะเห็นโพสต์ขอความช่วยเหลือเรื่อยๆในเรื่องต่างๆ เลยตั้งใจคิดจะช่วยอีกในการสนับสนุนค่าใช้จ่ายอะไรบางอย่างจนมีน้องบางยูสเมล์มาบ้าง pmมาบ้าง มาเล่าอะไรๆให้ฟัง นับจากวันนั้น ผมใจร้ายใจแข็งขึ้นเยอะ จนไม่คิดเข้าไปอ่านกระทู้ประเภทนี้เลยครับ

ขอให้พี่จขกท.พบแต่สิ่งดีๆสมกับความหวังดีและจิตใจที่ดีครับ

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
ตะกวด ก็เหมือน อาชญากร นั่นแหละ
จะไปถามมันว่า ไม่รู้จัก บาป บุญ คุณ โทษ เลยเหรอ
มันป่วยการ เปล่า ๆ เพราะถ้ามันคิดได้ ก็คงไม่เปงตะกวด

ส่วนผู้ที่อาจจะตกเป็นเหยื่อ ก็พึงต้องรู้จักศึกษา เรียนรู้
ที่จะป้องกันตนเอง ความโลภ มักจะเป็นเหยื่อล่อชั้นดี
ทำให้ขาดสติ ไม่คิดให้รอบคอบ เลยต้องไปติดกับดัก

ถ้าเข้ามาในเวป แล้วขยันอ่านกระทู้ หาข้อมูลเตือนภัย
ผมเชื่อว่าโอกาสที่จะตกเป็นเหยื่อ จะยากขึ้นครับ

**26** **26**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Santa Cruz

ขอบคุณสำหรับทุกๆความคิดเห็น ของพี่ๆ น้องๆ ทุกๆท่านนะครับ....

เจตนาของผมมีเพียงอย่างเดียวเลยคือ เพื่อเตือนสติของผู้บริสุทธิ์ครับ