ผู้เขียน หัวข้อ: ที่แห่งนี้มีความรักอยู่ ....  (อ่าน 3811 ครั้ง)

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
ที่แห่งนี้มีความรักอยู่ ....
« เมื่อ: มกราคม 31, 2020, 10:28:46 AM »
ขอบคุณพื้นที่เวปแห่งนี้มากๆ ...นะคะ
หลังจากที่ได้เข้ามาเล่นเวปจริงๆจัง เดือนต.ค หาพี่ดูแล แต่กลับกลาย
หาพี่จ้างเที่ยวมากกว่า ^ ^
ผ่านมา 3-4 เดือน ทำให้รู้จักพี่ๆเพื่อนๆ มากมายหลายคน…
30 มค.ที่ผ่านมา เป็นวันคล้ายวันเกิดของหลิน
ขอบคุณพี่...แต่ไม่ได้เจอ ...โอนเงินค่าของขวัญมาให้ขอบคุณมากๆนะคะ  **36**
ขอบคุณพี่...ที่เลี้ยงไก่KFC  **36** กินไก่จนปีกจะงอกแว้ววว  **34**
ขอบคุณพี่...สำหรับกระเป๋าวันเกิด และมาเลี้ยง วันเกิดให้  **39**
ขอบคุณพี่… สำหรับเงินไว้ shopping (อยากได้อะไร ไปซื้อเองนะ) XOXO 
 41

ขอบคุณมิตรภาพดีดี ทั้งพี่ผู้ชายและน้องผู้หญิงนะคะ  **06**

ปล. มิตรภาพดีดี เกิดขึ้นได้ในทุกสถานที่ ทุกเวป ค่ะ
อยู่ที่เราจะเลือกกระทำ ปฏิบัติตัวอย่างไร เพื่อให้ความสัมพันธ์ หรือมิตรภาพนั้นยังคงยาวนาน
ปล.1อย่าใช้ความสนิท ทำให้อีกฝ่าย ลำบากใจ เพราะจะทำให้ความสัมพันธ์ นั้นไม่ยาวนานนะคะ

ที่แห่งนี้มีความรักอยู่ คอยรับรู้และคอยเข้าใจ...
 แม้ข้างนอกจะเป็นอย่างไร ...
จะร้อนหรือหนาวแค่ไหน ก็ไม่สำคัญ ...
จะเตรียมความรักไว้ให้เธอพักผ่อน... ลืมความร้อนเรื่องราวที่ไหวหวั่น
และรอยยิ้มที่มาจากใจ เพื่อเพิ่มเติมความสดใส เมื่อไหร่ที่พบกัน …

https://www.youtube.com/watch?v=BqzthAsgaic
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: ที่แห่งนี้มีความรักอยู่ ....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2020, 10:50:52 AM »
ยินดีด้วยครับ กับประสบการณ์ดี ๆ จากสถานที่แห่งนี้

ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ HBD2U

**37**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

lonelylin

Re: ที่แห่งนี้มีความรักอยู่ ....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 31, 2020, 11:10:05 AM »
ยินดีด้วยครับ กับประสบการณ์ดี ๆ จากสถานที่แห่งนี้

ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ HBD2U

**37**

ขอบคุณค่ะ พี่อเว  41
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

Mochiya.01

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 31, 2020, 01:34:26 PM »
ขอบคุณพื้นที่เวปแห่งนี้มากๆ ...นะคะ
หลังจากที่ได้เข้ามาเล่นเวปจริงๆจัง เดือนต.ค หาพี่ดูแล แต่กลับกลาย
ผ่านมา 3-4 เดือน ทำให้รู้จักพี่ๆเพื่อนๆ มากมายหลายคน…
30 มค.ที่ผ่านมา เป็นวันคล้ายวันเกิดของหลิน
ขอบคุณพี่...แต่ไม่ได้เจอ ...โอนเงินค่าของขวัญมาให้ขอบคุณมากๆนะคะ  **36**
ขอบคุณพี่...ที่เลี้ยงไก่KFC  **36** กินไก่จนปีกจะงอกแว้ววว  **34**
ขอบคุณพี่...สำหรับกระเป๋าวันเกิด และมาเลี้ยง วันเกิดให้  **39**
ขอบคุณพี่… สำหรับเงินไว้ shopping (อยากได้อะไร ไปซื้อเองนะ) XOXO 
 41

ขอบคุณมิตรภาพดีดี ทั้งพี่ผู้ชายและน้องผู้หญิงนะคะ  **06**

ปล. มิตรภาพดีดี เกิดขึ้นได้ในทุกสถานที่ ทุกเวป ค่ะ
อยู่ที่เราจะเลือกกระทำ ปฏิบัติตัวอย่างไร เพื่อให้ความสัมพันธ์ หรือมิตรภาพนั้นยังคงยาวนาน
ปล.1อย่าใช้ความสนิท ทำให้อีกฝ่าย ลำบากใจ เพราะจะทำให้ความสัมพันธ์ นั้นไม่ยาวนานนะคะ

ที่แห่งนี้มีความรักอยู่ คอยรับรู้และคอยเข้าใจ...
จะร้อนหรือหนาวแค่ไหน ก็ไม่สำคัญ ...
จะเตรียมความรักไว้ให้เธอพักผ่อน... ลืมความร้อนเรื่องราวที่ไหวหวั่น
และรอยยิ้มที่มาจากใจ เพื่อเพิ่มเติมความสดใส เมื่อไหร่ที่พบกัน …

https://www.youtube.com/watch?v=BqzthAsgaic
H.B.D นะคะ เพราะว่าพี่น่ารัก พี่ๆก็เลย หลงรักไงค่ะ ขอให้เจอพี่ดูแลที่ถูกใจไวๆนะคะ
ป.ล. แอบอิจฉาคนได้ของขวัญวันเกิด 555555

lonelylin

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 31, 2020, 02:09:47 PM »
 41

H.B.D นะคะ เพราะว่าพี่น่ารัก พี่ๆก็เลย หลงรักไงค่ะ ขอให้เจอพี่ดูแลที่ถูกใจไวๆนะคะ
ป.ล. แอบอิจฉาคนได้ของขวัญวันเกิด 555555
ขอบคุณจ้า
HBD ย้อนหลังเหมือนกันนะคะ
หนูก็น่ารัก ขอให้เจอพี่ที่น่ารักๆหน๊าาา

New01

• SuperVIP
  • Newbie
  • *
  • People Like This 20
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 31, 2020, 03:13:06 PM »
HBD ครับผม
ตอนเด็ก ชอบใครก็ยิ้มให้ เกลียดใครก็ไม่คุยด้วย
ตอนโต ชอบใครดันไม่กล้าคุย เกลียดใครก็ดันยิ้มให้

#โตมาตอแหล

lonelylin

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 31, 2020, 03:23:42 PM »
HBD ครับผม

ขอบคุณค่ะพี่นิว **36**

Santa Cruz

• People Like This 130
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 31, 2020, 04:06:44 PM »
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ที่ได้รับมิตรภาพดีๆ จากในโลกสีเทาๆใบนี้ มิตรภาพดีๆ ความรักดีๆ ย่อมคู่ควรกับคนที่มีความจริงใจ....

สุขสันต์วันเกิดอีกรอบครับ ^ ^

lonelylin

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 31, 2020, 04:55:20 PM »
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ที่ได้รับมิตรภาพดีๆ จากในโลกสีเทาๆใบนี้ มิตรภาพดีๆ ความรักดีๆ ย่อมคู่ควรกับคนที่มีความจริงใจ....

สุขสันต์วันเกิดอีกรอบครับ ^ ^

ขอบคุณนะ  ที่เม้าส์ ด้วย  **30** **30** **30**

Konba501

• People Like This 78
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 31, 2020, 05:25:03 PM »
HBD ครับ