ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนกินเหล้าแถวเลียบด่วนตอนนี้ค่ะ ใครใกล้ทักมานะคะ  (อ่าน 3555 ครั้ง)

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
หาเพื่อนในชีวิตจริงไปกินเหล้าด้วย เลิกมาหาเพื่อนในเว็บไปกิน มันไม่มีหรอก

เมื่อคืนก็เพิ่งไปนั่งชิลร้านชงเหล้า เอ๊ย ชงเจริญ กับตะเภาและเพื่อนสนิทอีกคน นั่งดูสาวๆ เพลินมาก (ตะเภาไม่ว่า)

Icing

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 83
  • แผนที่กาลเวลา
หาเพื่อนในชีวิตจริงไปกินเหล้าด้วย เลิกมาหาเพื่อนในเว็บไปกิน มันไม่มีหรอก

เมื่อคืนก็เพิ่งไปนั่งชิลร้านชงเหล้า เอ๊ย ชงเจริญ กับตะเภาและเพื่อนสนิทอีกคน นั่งดูสาวๆ เพลินมาก (ตะเภาไม่ว่า)
ไม่รู้จะหาจากไหน
เพื่อนในชีวิตจริงมีแต่คนดีๆที่ไม่กินเหล้า ไม่เที่ยวกลางคืน
แถมส่วนใหญ่แต่งงานแล้ว แฟนหวงมาก

อิจฉาตะเข้ มีเพื่อนที่แสนดี และนารีที่รู้ใจอยู่ข้างกาย
อะไรจะเพอร์เฟคไปกว่านี้ ไม่มีละ
 **07**
ก็ยังคงหลงรักสเปคเดิมๆ
หนุ่มเนิร์ดบ้องแบ๊ว <3

nt2686

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
เพื่อนกินเหล้าอย่าหาในนี้เลย เพราะกินเหล้าเสร็จ น่าจะถูกลากไปกินด้วยครับ

Icing

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 83
  • แผนที่กาลเวลา
เพื่อนกินเหล้าอย่าหาในนี้เลย เพราะกินเหล้าเสร็จ น่าจะถูกลากไปกินด้วยครับ
ขอบคุณค่ะ
ก็ยังคงหลงรักสเปคเดิมๆ
หนุ่มเนิร์ดบ้องแบ๊ว <3