ผู้เขียน หัวข้อ: มาอีกตัวค่ะ ตะกวดกร่างไม่เลือกที่จ้าาา!!!  (อ่าน 5114 ครั้ง)

KawinS

• Sr. Member
  • People Like This 34
Re: มาอีกตัวค่ะ ตะกวดกร่างไม่เลือกที่จ้าาา!!!
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2020, 07:10:12 AM »
ตายละชื่อไลน์เหมือนผมจัง 555 ตกใจหมดเลย

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
Re: มาอีกตัวค่ะ ตะกวดกร่างไม่เลือกที่จ้าาา!!!
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2020, 08:19:53 AM »
ในความรู้สึกส่วนตัว น้องคนสวยไม่ใช่ตะกวดนะครับ.... และผมก็ไม่เคยบอกว่าน้องคนนี้เป็นตะกวด คงไม่มีตะกวดคนไหนไล่ต้อนผช.ได้ขนาดนี้ คงไม่มีตะกวดคนไหนตื่นมาใส่บาตรเป็นประจำ (ถึงแม้จะเหมารวมว่า คนใส่บาตรเป็นคนดี หรือ คนไม่ใส่บาตรเป็นคนเลวได้ก็เถอะ)

เอาเป็นว่า ถ้าพี่ๆคนไหน อยากได้มากกว่าคู่นอน.... น้องคนนี้น่าจะเป็น1ในช้อยด์ที่ดี (แต่พี่ๆต้องใจเย็น และมีความอดทนที่สูงมากๆนะครับ แล้วจะดีเอง)

สำหรับน้อง ........ ไม่พูดดีกว่า 555555

ขอให้โชคดีนะคร่าาาาา

คนใส่บาตรทุกวัน..มิได้หมายความว่าจะเป็นคนดีเสมอไปค่ะ... การที่จะเป็นคนดีได้ ต้องมี ศีล ทาน ภาวนา...
และมีมรรค8 มีพรหมวิหาร4 (เมตตา กรุณา มุทิตา อุเบกขา) (googleดูนะคะ) อิอิ sawasdee ค่ะ
#Honey  **34** **37** **38**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2020, 08:22:33 AM »
ในความรู้สึกส่วนตัว น้องคนสวยไม่ใช่ตะกวดนะครับ.... และผมก็ไม่เคยบอกว่าน้องคนนี้เป็นตะกวด คงไม่มีตะกวดคนไหนไล่ต้อนผช.ได้ขนาดนี้ คงไม่มีตะกวดคนไหนตื่นมาใส่บาตรเป็นประจำ (ถึงแม้จะเหมารวมว่า คนใส่บาตรเป็นคนดี หรือ คนไม่ใส่บาตรเป็นคนเลวได้ก็เถอะ)

เอาเป็นว่า ถ้าพี่ๆคนไหน อยากได้มากกว่าคู่นอน.... น้องคนนี้น่าจะเป็น1ในช้อยด์ที่ดี (แต่พี่ๆต้องใจเย็น และมีความอดทนที่สูงมากๆนะครับ แล้วจะดีเอง)

สำหรับน้อง ........ ไม่พูดดีกว่า 555555

คนใส่บาตรทุกวัน..มิได้หมายความว่าจะเป็นคนดีเสมอไปค่ะ... การที่จะเป็นคนดีได้ ต้องมี ศีล ทาน ภาวนา...
และมีมรรค8 มีพรหมวิหาร4 (เมตตา กรุณา มุทิตา อุเบกขา) (googleดูนะคะ) อิอิ sawasdee ค่ะ

ลืมไปมี ศีล5 ด้วย... ไม่ต้องทำให้ครบเหมือนพระภิกษุหรอกค่ะตั้ง 227ข้อ แค่ศีล5 เอาให้ได้ก่อน 55555555+
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

Ice.Icing

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2020, 12:02:52 PM »

นั่นสิคะ ไม่รู้ท่านพี่Santa เอามาจากไหน??? แบบที่สวดมนต์ก่อนนอนทุกวันแต่เ_ี้ย ยังมีเลยค่ะ!!! ไม่เคยมีMindset ไปเเหมารวมว่าคนไม่ใส่บาตรนั้นเลว??? งงว่าเอามาจากไหน
 **40**

เรื่องเขียนการบ้านน้องไม่เก่งค่ะ เพราะไม่คิดเอาดีทางนี้ ตอบได้แค่ตรงๆแบบนีัล่ะค่ะ เลยไม่ค่อยถูกใจสายหญ้าหวาน เพราะน้องเป็นหญ้าขม555555

และคงจะตลกพิลึกเน๊อะ ถ้าลุกขึ้นมาใส่บาตรทุกเช้าเพื่อสร้างการบ้านให้คนๆเดียวดู555555 (เพราะน้องแทบไม่มีcontactจากคนในเว็ปแบบนี้เลย)​
  **30**

การบ้านสร้างภาพนี้น้องคงต้องลงุนมหาศาล เพราะใส่บาตรมาตั้งแต่เว็ปนี้ยังไม่เกิด5555 พ่อแม่พี่น้อง เพื่อนอนร่วมงานที่ร่วมเฟรมด้วย FCที่รู้จักน้องนอกกะลานี้มานับสิบปี?

แปลกเน๊อะ ผ่านสายตาคนนับแสนและคนในครอบครัวมา ไม่ยักกะมีใครทักว่าตะกวด???
 **30** **30** **30**

Ice.Icing

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2020, 12:42:16 PM »
อ้อ และไม่เคยไปไล่ต้อนผู้ชายที่ไหนค่ะ!!! 100%น้องจะตอบกลับเฉพาะคนที่เข้ามาขอรายละเอียดน้องก่อน ไม่เคยไปเคาะประตูชาวบ้านแล้วไปกร่างใส่เขา ถ้าใครมีหลักฐานว่าน้องไปไล่ต้อนคุณนำมาโชว์ตรงนี้ได้เลยนะคะ

ส่วนคำว่า"น่ารักโปรไฟล์ดี" ถ้าใครอ่านแล้วหมั่นไส้ ก็ต้องขออภัยด้วยค่ะ เพราะเป็นคำที่คนอื่นบอกเราไม่ใช่จะอุปโลกขึ้นมาเองว่า.. ชั้นสวย??? ไรแบบนี้ได้เน๊อะ
 **30**

จริงๆแล้วน้องจะส่งรูปให้ก่อนคุยเลยก็ได้ค่ะ เพื่อลีกเลี่ยงการปะทะพวกเกรียนกร่างอันธพาล แต่ที่ต้องสกรีนก่อนส่งรูปเพราะจะได้เห็นชัดๆแบบนี้ไง ว่าใครตาถึง ใครตาถั่ว???555555

เกรียนใช้เป็นแค่ตาดูหูฟังค่ะ มันถึงเจอแค่พวกเดียวกันเองหลอกกันไปมาจนติดเป็นนิสัยมักง่ายไม่เลือกที่ตามที่เห็น แต่พี่ดีๆเขาใช้ปัญญามองคนค่ะ เขาแยกลักษณะการคุยของคนออกตั้งแต่ยังไม่ส่งรูปแระจ้าาาา!!!

ซึ่งน้องมั่นใจว่าใช้คำถามสุภาพทุกคำำ ส่วนใครที่ไม่สะดวกตอบก็สามารถผ่านไปได้เลย ไม่เห็นต้องด่ากลับผู้หญิงมาหยาบคายมาแบบนี้??? ไม่เคยไปไล่่ต้อนไปไล่ต้อนใคร หากคุณไม่ใช่ตะกวดที่ไม่บริสุทธิ์ใจ หรือรู้สึกกำลังถูกไล่ต้อนเอง???

**11**

Ice.Icing

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2020, 12:50:59 PM »
ตายละชื่อไลน์เหมือนผมจัง 555 ตกใจหมดเลย

555555 ไม่น่าใช่นะคะ มันคงใช้ชื่อปลอมค่ะพี่ รูปมันยังปลอมเลย

**34**