ผู้เขียน หัวข้อ: เดวนี้หาพี่ดูแลยากกันไหมคะ  (อ่าน 5427 ครั้ง)

Santa Cruz

• Sr. Member
  • People Like This 130
Re: เดวนี้หาพี่ดูแลยากกันไหมคะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 18, 2020, 05:47:40 PM »
จริงๆหาไม่ยากครับ  ต่างฝ่ายต่างกลัว   ส่วนจะเจอดีไม่ดี  อันนี้ก็แล้วแต่ดวง   

ส่วนตัวผมเอง มีคนดูแลอยู่แล้วคบกับมา 4ปี ล่าสุดผมให้เดือนละ 1แสน      แต่มีเรื่องงี่เง้า ไม่ค่อยมีเวลาให้ผม  เลยแยกย้ายไป   ตอนจบกันให้เงินไปตั้งตัวอีก 1แสน    เชื่อไหม  กลับเข้ามา WLG ใหม่ลองทักน้องคนที่ประกาศหาคนดูแล   น้องก็อ่านบ้างไม่อ่านบ้าง   ตอบบ้างไม่ตอบบ้าง  สุดท้ายผมก็เบื่อเลิกทักเลิกหาไปแล้ว

ตอนก่อนโควิดก็เหงาๆ   อยากหาน้องที่กะจบกับผมคนเดียว  เราดูแลได้  สบายใจทั้งสองฝ่าย   แต่ทักน้องไปแต่ละคนก็ไม่ค่อยอ่าน   อ่านแล้วก็เงียบ    :)

ให้เดือนละ 100,000 บาท 

**08** **08** **08**

Omgggggggggg

ดึงสติแป๊บบบบบ ....4ปี 4,800,000 บาท

Omggggggggggg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2020, 05:50:07 PM โดย Santa Cruz »

V-Man

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
Re: เดวนี้หาพี่ดูแลยากกันไหมคะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 18, 2020, 10:35:58 PM »
จริงๆหาไม่ยากครับ  ต่างฝ่ายต่างกลัว   ส่วนจะเจอดีไม่ดี  อันนี้ก็แล้วแต่ดวง   

ส่วนตัวผมเอง มีคนดูแลอยู่แล้วคบกับมา 4ปี ล่าสุดผมให้เดือนละ 1แสน      แต่มีเรื่องงี่เง้า ไม่ค่อยมีเวลาให้ผม  เลยแยกย้ายไป   ตอนจบกันให้เงินไปตั้งตัวอีก 1แสน    เชื่อไหม  กลับเข้ามา WLG ใหม่ลองทักน้องคนที่ประกาศหาคนดูแล   น้องก็อ่านบ้างไม่อ่านบ้าง   ตอบบ้างไม่ตอบบ้าง  สุดท้ายผมก็เบื่อเลิกทักเลิกหาไปแล้ว

ตอนก่อนโควิดก็เหงาๆ   อยากหาน้องที่กะจบกับผมคนเดียว  เราดูแลได้  สบายใจทั้งสองฝ่าย   แต่ทักน้องไปแต่ละคนก็ไม่ค่อยอ่าน   อ่านแล้วก็เงียบ    :)

ให้เดือนละ 100,000 บาท 

**08** **08** **08**

Omgggggggggg

ดึงสติแป๊บบบบบ ....4ปี 4,800,000 บาท

Omggggggggggg

แรกๆ  ไม่กี่เหมื่อนครับ     แต่เจอน้องตั้งแต่ผมไม่มีอะไร   หลังๆมาได้เยอะ ก็ให้น้องเยอะ  :)

Lilalow

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
    • คาสิโนออนไลน์
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 21, 2020, 02:38:51 PM »
ไม่เห็นมีใครมาคุยกับผมมั่งเลย แฮะๆ

GdBBtY

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 7
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 22, 2020, 11:57:22 PM »
สำหรับน้องก็ว่ายากนะ. สงสัยบุญวาสนาไม่พอ
อยากมีพี่ดูแลสักคน คอยช่วยเหลือ
เป็นลุง เป็นพ่อ เป็นเพื่อน เป็นพี่
สงสัยเรื่องเยอะ เลยไม่เจอ. 55566

ถ้าใครเจอพี่ดูแลดีๆ แนะนำด้วยนะ
แต่คงไม่เหลือแล้วละมั่ง 55555

**25** **25**

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 30, 2020, 04:26:56 PM »
ขอบุญญาบารมีที่สะสม
วอนท่านลมพัดพามาที่นี่
โปรดนำผู้เป็นคู่ดูแลดี
ช่วยมาผูกไมตรีมิรีรอ
ผู้ดูแลที่ดีนั้นมีแน่
ที่บ่นแย่ก็แค่ทักมักสับสน
ขอแต่รูปจ้องแต่หน้ามาแค่ยล
พี่หลายคนเขาอาจจนกว่าน้องยา
ทั้งข้อมูลให้ละเอียดไม่เฉียดใบ้
ต้องเข้าใจพี่ขันแข่งแย่งหนักหนา
ขนมจีบต้องร้อนๆรีบเสริฟมา
เขินชักช้าคงเชิดจืดเกินไป
ทักมาเพียบจงเปรียบเขากดไลค์
จงภูมิใจมีใครเขายังสน
เขาไม่ทักมันสิแปลกแย่สุดทน
เราคงดูไม่คล้ายคนจนช้ำทรวง

ชอบมากครับ....ทั้งความหมายและ...
ปล. แต่..จะดีกว่านี้ถ้า..บรรทัดที่8(พอดีเลย)ท่านเลื่อนไปอยู่บรรทัดที่9ได้ไหม
ผมจะได้ไม่ต้องอ่านเจอ....ข้อความมันแสลงใจอะ...
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Bohemian Rhapsody

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2020, 08:31:23 PM »
ต่างกรรม ต่างวาระครับ
Love is not blind ,It just only sees what matters

dellman41

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2020, 02:40:41 PM »
หามานานตอนนี้ก้อยังไม่เจอเลยครับ

nt2686

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2020, 07:28:15 PM »
ระวังถูกหลอกกินนะครับ ตะกวดเลยอะ