ผู้เขียน หัวข้อ: ที่มาวันนี้แค่อยากทักทายเท่านั้น... คิดถึงแต่ไปไม่ออก  (อ่าน 2196 ครั้ง)

thankfully

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
เหงาค่ะ คิดถึงพี่ดูแล ตั้งแต่เลิกคุยกันไป

ชีวิตก็มีแต่งานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทำจนไม่มีเวลาทำอะไรแทนที่จะเลิกคิดถึงแต่กลับยิ่งคิดถึง

ทำได้แค่ดูรูปแล้วก็ทำใจ ไม่รู้วันไหนจะได้กลับมาเจอกันอีก (:

อยาดเจอ แต่ไม่เจอดีกว่า
อยากทักไป แต่ไม่ทักไปดีกว่า
อยากมีตัวตน แต่ขอไม่มีตัวตนดีกว่า

ไม่ว่าพี่จะมีใคร ตั้งแต่วันแรกที่คุยกันจนวันนี้ หนูยังมีพี่คนเดียวเสมอ

คิดถึงพี่เสมอนะ (:

เจ้าเหมียว

• Full Member
  • People Like This 33
  • ร้องเรียกเหมี๊ยวๆเดียวก็มา
งื้ออ สู้ๆนะคะ เราคิดถึงคนนึงอยู่เหมือนกัน อยากทักก็ไม่ทัก อยากคุยแต่ไม่เอาดีกว่า ชีวิตต้องเดินหน้าต่อ
ยิ่งเวลาตอนว่างๆ ดันคิดถึงมากจนน้ำตาไหลเลย บ้าชะมัด  **07**
จงทำดีจงทำดีจงทำดี

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
อ่านแล้วเลย......เทสาวไว้เยอะ
กลัวกรรมตามสนอง.....เฮ้อออออ...... **25**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
อยากมีคนคิดถึงอย่างนี้บ้าง ไม่รู้คนนั้นเค้าจะคิดถึงเราบ้างไหมน้อ

thankfully

• Newbie
  • *
งื้ออ สู้ๆนะคะ เราคิดถึงคนนึงอยู่เหมือนกัน อยากทักก็ไม่ทัก อยากคุยแต่ไม่เอาดีกว่า ชีวิตต้องเดินหน้าต่อ
ยิ่งเวลาตอนว่างๆ ดันคิดถึงมากจนน้ำตาไหลเลย บ้าชะมัด  **07**

งู้ยยย ขอบคุณนะคะ อาการเหมือนกันเลยค่ะ ทุกวันนี้ความเหงาเข้าครอบงำ  **34** **13** **05**

thankfully

• Newbie
  • *
อ่านแล้วเลย......เทสาวไว้เยอะ
กลัวกรรมตามสนอง.....เฮ้อออออ...... **25**

เอาน่า ธรรมดาของผู้ชายแหละ55555555  **34** **34** **34**

thankfully

• Newbie
  • *
อยากมีคนคิดถึงอย่างนี้บ้าง ไม่รู้คนนั้นเค้าจะคิดถึงเราบ้างไหมน้อ

นั่นน่ะสิ ไม่รู้จะมีคนคิดถึงกันบ้างไหมน้าาาา **25** **34**

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
บางคนไม่ 'เหมาะสม' จะยืนข้างๆ
แต่เหมาะสมที่จะ 'คิดถึง' แค่นั้น **04**
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
บางคนไม่ 'เหมาะสม' จะยืนข้างๆ
แต่เหมาะสมที่จะ 'คิดถึง' แค่นั้น **04**

ต้องล็อกอินมากดไลค์เลย ประโยคนี้ดีจริงๆค่ะ
กำลังจะคิดถึง เลยเลิกคิดถึงเลยค่ะ 555
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..