ผู้เขียน หัวข้อ: เหนื่อยมากเลยค่ะตอนนี้...  (อ่าน 1560 ครั้ง)

Anothergurl

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 8
เหนื่อยมากเลยค่ะตอนนี้...
« เมื่อ: มีนาคม 03, 2020, 03:04:06 PM »
ไม่มีห้องนั่งเล่น หาไม่เจอ มาบ่นในนี้แทนนัคะ
ชีวิตตอนนี้ย่ำแย่มากๆค่ะ เหมือนจะคว้าอะไรได้แล้ว แต่ก็คว้าไม่ได้
มีที่ทาง มีดีลเลอร์ดีๆกับมือ แต่ก็ไม่สามารถทำธุรกิจที่ต้องการได้ เพราะขาดเงินทุน
ถามใครก็แบ่งรับแบ่งสู้ พี่ที่เคยดูแลช่วยเหลือก็เงียบอ่านไม่ตอบ เขาคงจะเบื่อแล้ว เข้าใจเขา เศรษฐกิจแบบนี้

ยังไงแล้วหาพี่ใจดีสักคน ให้หนู้ยืมไปทำทุนทีเถอะค่ะ
โซนเชียงราย เชียงใหม่ พร้อมเจอทำสัญญา
ขอโอกาสจากพี่ๆที่นี่ค่ะ ญาติไม่มีแล้ว ไม่มีใครช่วยได้เลย
จะพี่ผู้ชายหรือพี่ผู้หญิงไม่เกี่ยงค่ะ ขอแค่เงินลงทุน ให้เริ่มชีวิตใหม่อีกครั้งนึง หนูไม่หลอกลวง ไม่เป็นตะกวด ไม่เคยติดบูโรแบลคลิสต์ แต่อดีตค้าขาย ทำรายวัน ไม่มีสเตจเม้นสวยๆพอไปขอ้ธนาคารได้

ขอร้องนะคะ ขอคนช่วยเหลือสักคน ให้หนูอยู่ต่อไปได้ทีเถอะค่ะ