ผู้เขียน หัวข้อ: โดนคนมีภรรยาหลอกคบเป็นเเฟนมาหลายปีโดยที่ไม่ได้ได้เงินดูเเลทำยังไงดีคะ!  (อ่าน 4774 ครั้ง)

lovedone

• Full Member
  • People Like This 9
เพราะไม่เคยตกลงกันเรื่องดูเเล
คบกันเพราะเขาบอกว่าโสดเเละอยู่ด้วยกันทุกวันช่วงหนึ่ง
เเล้วพอสักพัก เขาก้อยุกับเราจันทร์ถึงเสาร์ เว้นวันอาทิตยันเดียวที่ไม่ได้อยุ่ด้วยกัน
ซึ่งตอนคบกัน 24 ชม ไม่มีระเเคะระคายเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2020, 11:41:01 AM โดย Suayjingjai »

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
ทำใจนะคะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
1. น้องก็อยู่กับพี่เค้าต่อไปเหมือนเดิมถ้ามีความสุขกับชีวิตที่ผ่านมา
2. เลิกคบพี่เค้า หาคนที่น้องคิดว่าอยู่ด้วยแล้วรู้สึกดีกว่า

จะไปย้อนอดีตให้เปลี่ยนแปลงอะไร คงยากครับ

อ้อ..นึกได้อีกข้อนึง
3. ขอค่าคบหาในช่วงที่ผ่านมา มากน้อยก็คุยกับพี่เค้า
    ส่วนจะได้หรือไม่ ไม่ทราบ แต่ยังไงๆ ก็ไม่ได้อยู่แล้ว คุยกับพี่เค้าเผื่อจะได้มาบ้างครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

lovedone

ทำใจนะคะ

เหมือเขาเเครเราเนาะอยุ่ด้วยตั้งหลายวันกว่า    **26**

lovedone

1. น้องก็อยู่กับพี่เค้าต่อไปเหมือนเดิมถ้ามีความสุขกับชีวิตที่ผ่านมา
2. เลิกคบพี่เค้า หาคนที่น้องคิดว่าอยู่ด้วยแล้วรู้สึกดีกว่า

จะไปย้อนอดีตให้เปลี่ยนแปลงอะไร คงยากครับ

อ้อ..นึกได้อีกข้อนึง
3. ขอค่าคบหาในช่วงที่ผ่านมา มากน้อยก็คุยกับพี่เค้า
    ส่วนจะได้หรือไม่ ไม่ทราบ แต่ยังไงๆ ก็ไม่ได้อยู่แล้ว คุยกับพี่เค้าเผื่อจะได้มาบ้างครับ

ค่าความรักเเละความเสียใจเปลี่ยนเป็นเงินทองคงยากค่ะ
เเค่เราจะดึงตัวเองขึ้นมาไม่มากน้อยเเค่ไหนถ้าดึงตัวเองขึ้นมาจากสภาพ
นี้ได้มากก็จะมีความสุขได้มากขึ้นหลังจากนี้
ขอบคุนพี่กับตันนะคะที่มาชี้เเนวทาง

lovedone

ทำใจนะคะ

ขอบคุนนะคะคุน lonlylin

snowtoad

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
สุขใจมากกว่าทุกข์ก็คบต่อครับ

วัยใดที่ทุกข์ใจมากกว่าสุขก็เดินออกมา

pomeloo.oo

• People Like This 26
คบกันเพราะเขาบอกว่าโสดเเละอยู่ด้วยกันทุกวันช่วงหนึ่ง
เเล้วพอสักพัก เขาก้อยุกับเราจันทร์ถึงเสาร์ เว้นวันอาทิตยันเดียวที่ไม่ได้อยุ่ด้วยกัน
ซึ่งตอนคบกัน 24 ชม ไม่มีระเเคะระคายเลย
มาาาา Big hug แน่นๆหนึ่งที

lovedone

มาาาา Big hug แน่นๆหนึ่งที

กอดกันนระ **30**
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2020, 11:42:39 AM โดย Suayjingjai »

lovedone

สุขใจมากกว่าทุกข์ก็คบต่อครับ

วัยใดที่ทุกข์ใจมากกว่าสุขก็เดินออกมา

เดินออกไปหาที่พึ่งทางใจใหม่ได้ใช่มั้ยค่ะ  **11**