ผู้เขียน หัวข้อ: จ้างน้องสุดท้ายเทน้อง..ขอโทษนะครับ  (อ่าน 1587 ครั้ง)

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
จ้างน้องสุดท้ายเทน้อง..ขอโทษนะครับ
« เมื่อ: มีนาคม 09, 2020, 08:10:36 PM »
เนื่องด้วยเบื่อๆและงานเยอะจนไม่มีเวลาไปไหนมาไหน
มีโอกาสได้คุยกับน้องคนหนึ่ง
รู้สึกสนิทคุยกันได้ทุกเรื่อง ตัดสินใจจ้างน้องให้มาทางใต้
แต่...กลับเกิดเหตุการณ์ที่ต้องเลือกระหว่างเจอน้อง กับ หน้าที่การงาน
เลยยกเลิกน้อง...รู้สึกไม่ดี
กลายเป็นทำให้น้องเขาลางาน 2 วันเก้อ
จริงๆก็บอกกับน้องคุยกันส่วนตัวแล้ว
น้องเขาเข้าใจแล้ว แต่อยากมาบอกทางนี้
เพื่อให้รู้...น้องที่ดีมีอยู่จริงในพื้นที่สีเทานี้  **26**
ปล. จองตั๋วไป-กลับ และมีค่าขนมล่วงหน้าให้แล้วครับ

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: จ้างน้องสุดท้ายเทน้อง..ขอโทษนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2020, 09:48:09 PM »
อะ....ท่านสีเทาจ่ายตังค์ครบแล้วแต่รู้สึกผิดเพราะยังไม่ได้"ทำไรๆ"....
ส่งไลน์น้องมาให้ผมได้ครับ....เดี๋ยวผมล.ว.น.ล.า.ม น้องเขาเองครับ....
ท่านไม่ขาดทุนแน่นอน ผมทำคุ้มตังค์ที่ท่าาจ่าย..... **24**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Konba501

• Sr. Member
  • People Like This 78
Re: จ้างน้องสุดท้ายเทน้อง..ขอโทษนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 11, 2020, 01:53:37 PM »
สุดยอดเลยพี่ ผงาดง้ำคำ้โลก