ผู้เขียน หัวข้อ: มารู้จักพี่เอก ตะกวดย่านพระราม2กันเถอะค่ะสาวๆ ;)  (อ่าน 2273 ครั้ง)

Peanutseryy

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
สวัสดีค่ะ วันนี้มีสตอรี่ดีๆมาฝากสาวๆค่ะ จะได้ไม่ต้องเจอกับตัวเอง55555555555
เป็นเรื่องราวของตะกวดย่านพระราม2ที่เคยโดนโพสในเวป g มาแล้วแต่ด้วยความสะเพร่าของเราเองค่ะที่ไม่ได้หาข้อมูลมาก่อน ทั้งที่ปกติไม่เคยพลาดไปเจอตะกวดเลยนะ ;(

เรื่องมันเริ่มที่เราคุยตกลงนัดเจอกับพี่เอกในวันอังคารที่10 แต่มีเหตุให้ต้องเลื่อนนัดมาเป็นวันพฤที่13แทน (ตัวพี่เขาขอเลื่อนเองค่ะ) ซึ่งก็มีดราม่ากันไปรอบนึงแล้วเพราะเขาบอกว่าให้รับเขาคนเดียวนะ เราก็ตัดคนอื่นทิ้งหมดสิคะ รอเขาคนเดียว555555555 เสียโอกาสไปทั้งที่รีบใช้เงินมากๆ และเราเริ่มรู้สึกว่าพี่คนนี้มีพฤติกรรมไม่น่าไว้ใจหลายอย่าง เลยขอนัดในช่วงเวลากลางวันแทน “เพราะพี่เขาจงใจจะขอนัดเราตอนดึกๆเท่านั้น” เราก็พูดจนพี่เขายอมตกลงนัดที่เวลา13.00 แต่พอใกล้เวลา ขอเปลี่ยนเป็น 16.00-17.00 คอนเฟิร์ม พอจะเดาได้มั้ยคะว่าเกิดอะไรขึ้น
เราโดนเทค่ะ! แต่เป็นการเทแบบมีชั้นเชิง คือเทให้เรารอต่อไปเรื่อยๆ พี่จะถึงแล้ว รออีกนิดนะ อยากเจอจริงๆ รอหน่อยนะ รถติด เราก็รอวนไปค่ะ รอจนห้างปิด 21.00น. นั่งร้องไห้บนแท็คซี่เป็นฉากเรียกน้ำตานิดหน่อย จบเรื่องของเราตรงนี้ค่ะ
มาเริ่มรู้จักพี่เอกไว้เพื่อเป็นการระวังตัวดีกว่าค่ะ xD

พี่เอกใน wlg ใช้แอคเคาท์คือ thedarknight(ตัวเล็กทั้งหมดเขียนติดกันเช็คดีๆน้า เผื่อซ้ำกับพี่ดีๆท่านอื่น)
LineID : eak302
IG : eak302 (ดูหน้าให้ชัดๆเผื่อเค้าเปลี่ยนรูปและอย่าลืมไปทำความรู้จักกันน้า)
สำหรับชื่อจริงนามสกุล - เบอร์โทร - ทะเบียนรถ เป็นข้อมูล exclusives นะคะ เราคุ้นหาเจอทุกอย่างเองใน ig ไม่ได้จะกั๊กข้อมูลแต่อย่างใด สามารถหาดูเองได้หรือ pm มาถามได้ตลอด และขออนุญาตไม่ลงเพื่อเซฟตัวเองในกรณีที่มีเหตุสุดวิสัยเกิดขึ้นเนอะ

สุดท้ายนี้คือก่อนจะลงเรามีการพูดคุยเงื่อนไขให้เค้าคืนค่ารถกับเราแล้ว แต่เค้าไม่สามารถทำตามเงื่อนไขได้เพราะฉะนั้นจะมาหาว่าใจร้าย มาหาว่าประจานกันไม่ได้นะคะ พี่ให้หนูไป หนูก็ไปหายืมค่ารถดั้นด้นไปเจอพี่จนได้(แถมนั่งรออีกสี่ชม.แต่ตัวคนนัดไม่มา555555) ทำไมแค่นี้ถึงหามาคืนไม่ได้ล่ะค้าาา

Neko jump

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
เคยคุยกับพี่คนนี้ แต่ไม่เคยนัดกัน ไม่งั้นคงเฟล  **07**
ถ้าวันนึงเราใจร้าย ขอให้รู้ไว้ว่าเราเคยใจดีที่สุดมาแล้ว.

อยู่กับใครแล้วพูดมาก นั่นแหละคือความสบายใจ ^^

ฟางข้าว❤️

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
น่ากลัวอ่ะ ตะกวดเยอะจัง

**08**

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
เผลอกดแอดไป   เขารีบถามเลยแอดมาจากไหน  เลยบอกดาวอังคาร โควิด19
แหม   เขาคงไม่โอเคกับเราแหละ
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

MeduZa

• Sr. Member
  • ®~ สูง ยาว เข่า ดี ..... อย่างอื่นก็ดีน๊าาา ~®
พอเห็นรูปโปรไฟล์  นึกได้ทันที  เรียกง่ายๆเลยว่า  ตะกวดดีกว่า  เพราะนี่ก็โดนเทหลายรอบ นัดสามเดือนแล้ว ไม่รู้ขับรถไปถึงประเทศไหน    **15**
~~ เชื่อว่าทำดีต้องได้ดี เชื่อว่าสักวันนึงจะหมดหนี้
  และสักวันนึงต้องหลุดพ้นจากวงการนี้ ใครก็ได้พานู๋ออกไปที ~~

โนตม42

• Hero Member
  • People Like This 31
  • ไม่อยากยุ้งกับใคให้จ็บ/มีแต่พวกตอแหลโก6หลอกลวง,สัน
Re: มารู้จักพี่เอก ตะกวดย่านพระราม2กันเถอะค่ะสาวๆ ;)
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2020, 03:36:24 PM »
นึกว่าเอกเดียวกันกับคนที่เราซื้อกระเป๋าแบนเนมให้..หน้ายังไม่เคยเจอ..เทเราชะงั้น  **37** **38** **19**...หาได้แบบนี้มัย...ยังโดนเทอีก
พวกไม่มีมารยาทชอบดูถุกเพศแม่ไม่ขอคุยกับคนประเภทนี้..ทุกคนมีศักสี/ใช้รุปจริงเล่น/โชก็ไม่ใช้จะรับงานเยเสมอไป,แค่อยากอ่อย

Kookkik40

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
Re: มารู้จักพี่เอก ตะกวดย่านพระราม2กันเถอะค่ะสาวๆ ;)
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2020, 03:41:18 PM »
เคยคุยเหมือนกัน. โดนเทเหมือนกันเลย