ผู้เขียน หัวข้อ: รับปรึกษา ปรับทุกข์ ให้กำลังใจ สำหรับพี่ๆน้องๆทุกเพศทุกวัย ที่เจอพิษCovidเล่นงาน  (อ่าน 5923 ครั้ง)

Santa Cruz

• Sr. Member
  • People Like This 130
ตามหัวข้อเลยนะครับ

ไม่ว่าท่านจะเพศอะไร อายุเท่าไหร่ หน้าตายังไง.... ถ้าท่านเครียด ,ท่านเหนื่อย, หรือ ท่านท้อแท้.... ผมและทีมงาน (ทีมงานยังไม่รู้ตัวว่า ต้องมาเป็นทีมผมแล้ว 55555) พร้อมให้คำปรึกษา แนะนำ รับฟัง เป็นที่ระบายได้ครับ.... #เราจะผ่านไปด้วยกัน

ปล. ช่องทางติดต่อมี2 ช่องทางนะครับ
1) ตอบกระทู้เนี่ยะแหละ ไม่ต้องอายใคร
2) PM สำหรับคนที่ต้องการความลับ 5555

ปล. งดให้ไลน์ทุกกรณีนะครับ

ปล. งดขอยืมเงิน งดของเงิน งดขอบริจาค

ปล. งดปรึกษาปัญหาความรัก ความสัมพันธ์ทุกกรณีเช่นกัน

**38** **38** **38**

pomeloo.oo

• Full Member
  • People Like This 26
ปัญหาหลักๆคืองดหมด ทีนี้จะปรึกษาอะไรได้คะ **19**

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
พิษ Covid ไม่เท่า หุ้นตก 555

**21**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

pomeloo.oo

• Full Member
  • People Like This 26

**21**
ไม่ร้องน๊าาา เดี๋ยวส่งไอติมไปให้2ลูก **10**

Santa Cruz

**21**

ยินดีต้อนรับทีมงานของผมครับ
 **04** **04** **04**

มอบตำแหน่งหัวหน้าทีมที่ปรึกษาให้เลยยยย
 **36** **36** **36**

ปล. หุ้นพี่อ่ะ ได้ข่าวว่าเเค่เจียดๆๆ เงินมาลงทุนไม่ใช่หรอครับ
 **11** **11** **11**

Santa Cruz

ปัญหาหลักๆคืองดหมด ทีนี้จะปรึกษาอะไรได้คะ **19**

งด หรือ งบครับ 555555

งดอ่ะดีแล้วววว ถ้าไม่งดอ่ะ คนอาจหายไปครึ่งประเทศ
 **01** **01** **01**

ส่วนเรื่องงบ ปรึกษาพี่อเวย์ได้เลยครับ
 **04** **04** **04**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ไม่ขาดคนปรึกษา....
ไม่ขาดคนปรับทุกข์.....
ไม่ขาดกำลังใจ....

ขาด....ตังค์ที่จะเอาไปเสเพลย์.... **12**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Santa Cruz

ขาด....ตังค์ที่จะเอาไปเสเพลย์.... **12**

ถือว่าท่านตะวันโชคดีนะครับ ที่มีคนให้ปรึกษา ให้ปรับทุกข์.....
นาทีนี้เสเพล ควรเพลาๆๆ  **01** **01**....

รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

ถือว่าท่านตะวันโชคดีนะครับ ที่มีคนให้ปรึกษา ให้ปรับทุกข์.....
นาทีนี้เสเพล ควรเพลาๆๆ  **01** **01**....

รักษาสุขภาพด้วยนะครับ
ฝากเที่ยวพิคาเดรี่ให้ด้วยครับ..... **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Konba501

• People Like This 78
เราจะแพนิคทุกวัน และลง50 จุดบ่อยๆใม่ได้  รอ900 555

**21**