ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดีดี  (อ่าน 1433 ครั้ง)

Neko jump

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 3
ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดีดี
« เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2020, 12:06:42 AM »
ถ้าเราได้มาเจอกันอีกครั้ง ขอให้เราเป็นคนที่ใช่
ในเวลาที่เหมาะสมนะ.....

ขอบคุณสำหรับระยะเวลาสั้นๆที่ได้คุย ได้รู้สึกดีดีด้วยกันมา
อยากให้พี่ดูแลสุขภาพ อย่าทำงานหนักมากจนเกินไป
นู๋คิดถึงพี่ทุกวัน อยากคุย อยากคอลหาทุกวัน แต่ได้แค่รอ
มันคงจะน่ารำคานสำหรับพี่ที่คอยเปนห่วง ทักหาตลอด
คนที่ใช่...ไม่ต้องพยายาม ที่ตรงนั้นมันไม่ใช่ของนู๋
ขอให้พี่เจอคนที่ดี ที่ถูกใจ ที่ใช่สำหรับพี่นะ นู๋รักพี่นะ
N ❤️ O
ถ้าวันนึงเราใจร้าย ขอให้รู้ไว้ว่าเราเคยใจดีที่สุดมาแล้ว.

อยู่กับใครแล้วพูดมาก นั่นแหละคือความสบายใจ ^^