ผู้เขียน หัวข้อ: มีสาวๆคนไหนได้พี่ดูแลจากเว็บนี้บ้างคะ  (อ่าน 1820 ครั้ง)

babygvrl

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
แบ่งปันประสบการณ์หน่อยค่ะ หนูเจอแต่มาคุยเล่นแล้วก็หาย

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
Re: มีสาวๆคนไหนได้พี่ดูแลจากเว็บนี้บ้างคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2023, 12:29:28 PM »
 **34**

cupid

• Hero Member
  • People Like This 390
  • If you have cupid,You have your own angel
Re: มีสาวๆคนไหนได้พี่ดูแลจากเว็บนี้บ้างคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2023, 12:45:39 PM »
มีเยอะไปครับ บางคนได้บ้านได้เงินส่งเรียนจนจบ
สิ่งที่ทำให้ตกลงกันได้คือ อย่างแรก น้องควรสวยน่ารัก แบบพิมพ์นิยม ถ้าหุ่น หน้าตาไม่ผ่านแต่ยังพอไหว อันนี้ยากหน่อย
คงต้องมีอะไรทดแทน ต่อไปคือรับค่าดูแลในระดับที่สมควร
จริงใจต่อกัน รู้ขอบเขตกัน พี่ก็ไม่ควรวุ่นวายกับน้องเกินไป น้องก็อย่านามจิกพี่เค้า
เวลาว่าง ระยะทาง และเงื่อนไขอื่นอีกพอสมควร จึงจะคบกันได้นาน
เพื่อนพี่คบน้องมา 11 ปี 2 คู่ ตอนนี้ยังคบกันอยู่ ทั้งๆ ที่พี่เค้ามีครอบครัว
แต่ต่างฝ่ายต่างรู้บทบาทหน้าที่กัน
แน่นอนครับว่าหายาก ต้องรู้จักวิธี และอดทนครับ
หนาวนี้ หัวใจเราอบอุ่น...เพราะเธอ