ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามแอดมินค่ะ  (อ่าน 1668 ครั้ง)

morin

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
รบกวนสอบถามแอดมินค่ะ
« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2020, 12:36:59 PM »
ขออนุญาตรบกวนสอบถามแอดมินนะคะ

เราจะสามารถบ​ล็อค​ user​ ใด​ user​ หนึ่ง
เพื่อไม่ให้เข้ามาตอบข้อความ​ มาเม้น​
หรือแม้แต่ส่งข้อความส่วนตัวหาเราได้มั้ยคะ

พูดง่ายๆ​ คือ​ เราสามารถปิดกั้นไม่ให้ผู้ใช้ที่ไม่พึงประสงค์สามารถมาก่อกวนโพสต์หรือ​ pm.ของเราได้มั้ยตะ

คือโรคจิตมากจิงๆ​ ค่ะ​ แอดไลน์คุย​ ทางไลน์เราบล็อคไปแล้วก็ยังมาโผล่เม้นต์​ หรือส่ง​ pm.ทางเว็ปอีก

เพื่อป้องกันการเกิดเหตุการณ์หรือสถานการณ์ไม่พึงประสงค์ในการอยู่ร่วมกันในเว็ป​

รบกวนขอคำแนะนำจากแอดมินด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ​ **26**

admin

• Administrator
  • Hero Member
  • People Like This 10099
    • WELOVEGIG
Re: รบกวนสอบถามแอดมินค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2020, 06:55:58 PM »
ส่งชื่อ user แจ้งแอดมินได้เลยค่ะ

morin

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: รบกวนสอบถามแอดมินค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2020, 07:15:36 PM »
กราบขอบพระคุณแอดมินเป็นอย่างสูงค่ะ

**26** **26**