ผู้เขียน หัวข้อ: อยากมีเพื่อนหญิง/ครับ  (อ่าน 1528 ครั้ง)

Nonnatee-789

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
อยากมีเพื่อนหญิง/ครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2020, 02:01:53 PM »
อยากมีเพื่อนหญิง/เที่ยว กิน วันหยุด
เพราะปกติก็ขับรถไปเที่ยวตามประสาโสดๆ
อยากมีเพื่อนไปด้วยกัน ลองแวะทักทายมานะครับ
ไลน์:teerapat_69

ส่วนตัวทำงาน/40ขวบนิดๆ/ชอบวิ่ง(ถ้ามีเวลา)
ชอบเที่ยวทะเล ภูเขา จิบไวน์เบาๆ
น้องผู้หญิงท่านใดว่างๆเบื่อๆเหงาๆอยากไปด้วยกัน
ชอบแนวใจดี ผู้ใหญ่ ตลก ทำกะข้าวเป็น สบายๆ
รอนะครับ

ชีวิตมันสั้นนัก/หาความสุขใส่ตัวกันดีกว่า

ที ครับ