ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องของการ"หลอก"  (อ่าน 6767 ครั้ง)

Santa Cruz

• Sr. Member
  • People Like This 130
Re: ว่าด้วยเรื่องของการ"หลอก"
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2020, 06:33:22 PM »
หลอกตัวเอง ว่าเหงา จะไปหาเขาก็ไม่ได้ หาคนใหม่ก็ไม่เจอ ทำไงดีละค่ะ คานหนาแน่นมากอะ **04** **04**

มาเที่ยวอังกฤษครับ ได้หายเหงา อิอิ
 **02** **02** **02**

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2020, 05:03:44 PM »
ข้อ6. นี่น่าจะเยอะสุดในเว็ปนี้อ่ะ หลอกตัวเองไม่พอ ยังหลอกว่ารู้เรื่องคนอื่นดีด้วย???

**30** **30** **30**

**39** **39** **39**
น้องคนสวย มาตอบกระทู้เรา หลับฝันดีแน่เลยยยย

พี่ๆคนไหน ทุนหนา บวก โปรไฟล์ดี อยากมีน้องน่ารักๆเดินควง หรือ รับไปดูแล.... แนะนำน้องDisneyเลยนะครับ ..... คนอะไรน่ารักเกิ้นนนนนน
 **06** **06** **06**

เสียดายตัวเอง อายุไม่ถึงเกณฑ์ บวกปากไม่ค่อยดี 555555 ...ตกรอบจร้าาา

ท่านซา-ต. เรื่องที่เราทั้งคู่ตกสเปคน้อง disney ที่สุดแสนจะน่ารักนั้น เรามาหาวิธีแก้ไขกันดีกว่าครับ
ปล่อยคนน่ารักเกิ้นนนนนนหลุดไปมันน่าเสียดาย....

เพื่อให้ครบสเปคน้องdisney.เรามาเข้าหุ้นกันไหม....
1) ท่าน"ทุนหนา" ใช้ทุนของท่าน
2) ผม"อายุถึงสเปค" ใช้อายุผม
3) ส่วนเรื่อง"ปากดีๆ(ไม่ปากห.ม.า)" เราคงต้องไปประกาศหาหุ้นส่วนเอาข้างหน้า คงพอหาได้ไม่ยากเพราะdisneyน่ารัก

จีบให้ได้ก่อนแล้วหาวิธีแบ่งกัน... **11**
ปล. ขอเสนอวิธีแบ่งดังนี้ :
       ชาตินี้ให้น้องเป็นแฟนผม, ชาติหน้าเป็นแฟนท่านซา-ต., ชาตินู้นเป็นแฟนหุ้นส่วนคนที่สาม

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Disney❤️

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 20
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2020, 06:46:28 PM »
ข้อ6. นี่น่าจะเยอะสุดในเว็ปนี้อ่ะ หลอกตัวเองไม่พอ ยังหลอกว่ารู้เรื่องคนอื่นดีด้วย???

น้องคนสวย มาตอบกระทู้เรา หลับฝันดีแน่เลยยยย

พี่ๆคนไหน ทุนหนา บวก โปรไฟล์ดี อยากมีน้องน่ารักๆเดินควง หรือ รับไปดูแล.... แนะนำน้องDisneyเลยนะครับ ..... คนอะไรน่ารักเกิ้นนนนนน

เสียดายตัวเอง อายุไม่ถึงเกณฑ์ บวกปากไม่ค่อยดี 555555 ...ตกรอบจร้าาา

ท่านซา-ต. เรื่องที่เราทั้งคู่ตกสเปคน้อง disney ที่สุดแสนจะน่ารักนั้น เรามาหาวิธีแก้ไขกันดีกว่าครับ
ปล่อยคนน่ารักเกิ้นนนนนนหลุดไปมันน่าเสียดาย....

เพื่อให้ครบสเปคน้องdisney.เรามาเข้าหุ้นกันไหม....
3) ส่วนเรื่อง"ปากดีๆ(ไม่ปากห.ม.า)" เราคงต้องไปประกาศหาหุ้นส่วนเอาข้างหน้า คงพอหาได้ไม่ยากเพราะdisneyน่ารัก

จีบให้ได้ก่อนแล้วหาวิธีแบ่งกัน... **11**
       ชาตินี้ให้น้องเป็นแฟนผม, ชาติหน้าเป็นแฟนท่านซา-ต., ชาตินู้นเป็นแฟนหุ้นส่วนคนที่สาม

5555​555 ช่างคิดได้นะคุณพี่ ลำเลิศมาก

Treat others with respect if you want to be respected!!

GdBBtY

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 7
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2020, 10:13:13 PM »

บทความของพี่ซาตานว่าเจ๋งละ.   
พี่ตะวัน. เจ๋งกว่าอีก. ชอบๆๆๆ
 **30**

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2020, 10:40:42 AM »

5555​555 ช่างคิดได้นะคุณพี่ ลำเลิศมาก

สมองผมเริ่มเสื่อมแล้วน้องเอ้ยยยยยย......
แต่"ต่อมหื่น"และ"ต่อม.ล.า.ม.ก."ยังทำงานแข็งขันเป็นปรกติ....
ใช้"ต่อม"คิดมันก็เป็นแบบนี้แระ...
โดนความสวยน่ารักของdisneyกระตุ้นนะ..... **39** **39** **39**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2020, 03:26:02 PM »
ขอตอบในประเด็นข้อ 2 นะครับ

คนรวยแบบที่เราคาดไม่ถึงมาเล่นเวปนี้เยอะพอสมควรครับ
แม้จะไม่ได้เยอะจนมีมาทุกวัน แต่เยอะอยู่นะครับ

น้องๆ ที่นี่ได้เงินแสน เงินล้านกันง่ายๆ หลายคน
บางคนได้จนน่าตกใจว่าพี่ๆ ท่านนั้นๆ มีกำลังจ่าย
และกล้าจ่ายได้ขนาดที่เราไม่คิด บางคนได้เบ๊นซ์ป้ายแดง
ได้คอนโด ในเวลาไม่ถึงเดือนที่คุยกับพี่บางคน
อะไรที่เราไม่คิดว่าจะมี มันก็ยังมีครับ เพียงแต่ใครจะได้เจออะไรแบบไหนเท่านั้น
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

เป็นได้แค่เพียงเงา

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2020, 10:05:37 PM »
เงินไม่สามารถซื้อ...ใครได้ (ถ้าไม่มากพอ5555)
แสดงว่าพี่ซานต้าจ่ายมากพอแล้วใช่ไหมครับ  **36**

ยินด้วยนะครับ ที่ได้เจอ little girl แล้ว

ขอนอกเรื่องนิดนึงครับ Name Account พี่ซานต้าไม่ได้มาจากชื่อเมืองใช่ไหมครับ

ปล. ขอแก้ข้อความบางส่วนของพี่เป็น ...

Santa Cruz

• Sr. Member
  • People Like This 130
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2020, 11:31:51 PM »
เงินไม่สามารถซื้อ...ใครได้ (ถ้าไม่มากพอ5555)
แสดงว่าพี่ซานต้าจ่ายมากพอแล้วใช่ไหมครับ  **36**

ยินด้วยนะครับ ที่ได้เจอ little girl แล้ว

ขอนอกเรื่องนิดนึงครับ Name Account พี่ซานต้าไม่ได้มาจากชื่อเมืองใช่ไหมครับ

ปล. ขอแก้ข้อความบางส่วนของพี่เป็น ...

ขอบคุณมากครับกับการแสดงความยินดี รอติดตามชมการบ้านได้เลยครับ เร็วๆนี้ ^ ^

ชื่อ Santa เป็นNick nameครับ ตอนนั้นสมัคร Acc ช่วงคริสมาสต์555555

ปล. จากที่ได้คุยกะน้อง little girlแล้ว โปรเจคนี้คงต้องใช้งบประมาณเยอะครับ เพราะเป็นโครงการระยะยาว 5555

tawans

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2020, 11:21:53 AM »
ขอตอบในประเด็นข้อ 2 นะครับ

คนรวยแบบที่เราคาดไม่ถึงมาเล่นเวปนี้เยอะพอสมควรครับ
แม้จะไม่ได้เยอะจนมีมาทุกวัน แต่เยอะอยู่นะครับ

น้องๆ ที่นี่ได้เงินแสน เงินล้านกันง่ายๆ หลายคน
บางคนได้จนน่าตกใจว่าพี่ๆ ท่านนั้นๆ มีกำลังจ่าย
และกล้าจ่ายได้ขนาดที่เราไม่คิด บางคนได้เบ๊นซ์ป้ายแดง
ได้คอนโด ในเวลาไม่ถึงเดือนที่คุยกับพี่บางคน
อะไรที่เราไม่คิดว่าจะมี มันก็ยังมีครับ เพียงแต่ใครจะได้เจออะไรแบบไหนเท่านั้น

ท่านกัปตันพูดถึง"คนรวยแบบที่เราคาดไม่ถึง" ฟังแล้วน่าเจ็บใจ....ผมโดนอีกกกกกกกกแล้ว...... **01**

เป็นได้แค่เพียงเงา

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2020, 10:48:06 PM »

ขอบคุณมากครับกับการแสดงความยินดี รอติดตามชมการบ้านได้เลยครับ เร็วๆนี้ ^ ^

ชื่อ Santa เป็นNick nameครับ ตอนนั้นสมัคร Acc ช่วงคริสมาสต์555555

ปล. จากที่ได้คุยกะน้อง little girlแล้ว โปรเจคนี้คงต้องใช้งบประมาณเยอะครับ เพราะเป็นโครงการระยะยาว 5555
รอรับชมครับ

Santa Cruz ผมก็คุ้นๆ ว่าอยู่ใน US แอบงงว่าหรือ UK ก็มี