ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงพี่มากๆนะคะ  (อ่าน 1679 ครั้ง)

อันยองอาเซโย~

• Sr. Member
  • People Like This 7
คิดถึงพี่มากๆนะคะ
« เมื่อ: มิถุนายน 18, 2020, 06:01:08 PM »
อยากตั้งกระทู้ถึงพี่คนนี้หน่อยค่ะ เจอกันเมื่อ3ปีก่อนซึ่งเจอกันแค่ปีนั้นแหละค่ะ แต่อยู่ดีดีก็คิดถึงขึ้นมาซะดื้อๆเลย เพราะมีช่วงนึงไลน์เขาเด้งมากจากเพิ่มเบอร์โทร คือคิดเข้าข้างตัวเองว่าเขาจะทักมา แต่ไม่ ตอนนี้ก็ไปคุ้ยหาไลน์เขาซึ่งไม่เจอแล้วฮืออออออหมดแล้วบุญที่สร้างร่วมกันมา555555

พี่เขาคงไม่ได้เล่นเว็บนี้แล้วเพราะตอนเจอเขา เขาไม่ได้มียูสเซอร์เขาสุ่มแล้วเจอเราพอดี ตอนนั้นใส่ชุดมอปลายไปหาเขาเลยค่ะ ที่สยามเป็นโมเม้นท์ที่ดีมากเลย

อยากรีวิวพี่เขามากเพราะทั้งแต่หลุดจากพี่เขามายังไม่ค่อยเจอแบบพี่เขาอีกเลย พี่เขาชื่อบิวค่ะ นิสัยดีมากๆ มาตัดพ้ออยากเจอพี่เขาอีกสักครั้งจังค่ะ  **21**

จากน้องคนนี้ รูปในไอจี3ปีแล้ว น้องไม่เคยลบเลยน้าาา