ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูหน้าตะกวดสถุน Nont ชัดๆกันคร่าาาา!!!!  (อ่าน 2297 ครั้ง)

Ice.Icing

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
มาดูหน้าตะกวดสถุน Nont ชัดๆกันคร่าาาา!!!!
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2020, 02:49:34 PM »
ไม่รู้ทางบ้านอบรมเลี้ยงดูมายังไง? ถึงเหมือนคนป่วยเก็บกดมาเกรียนไม่เลือกที่แบบนี้ หน้าตาตามในรูปเลยค่ะ

ไลน์มันชื่อ Nont
น่าสมเพชลุงแกนะคะ คงไม่มีใครเอาเลยไล่อันธพาลคนไปทั่ว อ่านดูเอาแล้วกันค่ะ
น้องก็ตอบกลับสุภาพดีๆ  ด่ากราดชาวบ้านมาแบบนี้เลย?

สาวๆระวังไว้ด้วยนะคะ โรคจิตของแท้เลยค่ะแบบนี้
โมโหที่หลอกน้องไม่ได้ จนหลุดโผล่หางตะกวดมาเต็มๆ!5555555

เกรียนที่ไหนไม่เกรียน มาเกรียนบ้านนี้ ได้ดังไป7ชั่วโคตรแน่คราวนี้
ใครอยากรู้รายละเอียดมันไว้ป้องกันตัว inbox มาได้เลยจ้า

**15**

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
Re: มาดูหน้าตะกวดสถุน Nont ชัดๆกันคร่าาาา!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2020, 03:35:23 PM »
การลงรูปคนอื่นแบบนั้นผิดกฏหมาย พรบ.คอมนะคะ

ถ้าจะให้ดี เบลอหน้า เขาก็ดีค่ะ

การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

Ice.Icing

• Newbie
  • *
Re: มาดูหน้าตะกวดสถุน Nont ชัดๆกันคร่าาาา!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2020, 03:39:11 PM »
การลงรูปคนอื่นแบบนั้นผิดกฏหมาย พรบ.คอมนะคะ

ถ้าจะให้ดี เบลอหน้า เขาก็ดีค่ะ

ตั้งใจลงค่ะ อยากเจอมันใาล

Neko jump

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2020, 05:10:03 PM »
นิสัยแย่มากคะ พูดกันดีดีก้อได้นิคะ
ถ้าวันนึงเราใจร้าย ขอให้รู้ไว้ว่าเราเคยใจดีที่สุดมาแล้ว.

อยู่กับใครแล้วพูดมาก นั่นแหละคือความสบายใจ ^^

Ice.Icing

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2020, 09:16:25 PM »
งงที่น้องยังไม่พูดอะไร รูปก็ยังไม่ได้ส่ง จู่ๆด่ากราดมาแบบนี้เลย สงสัยโรคจิตมีปมหาที่ระบายไม่ได้ค่ะ

Mochiya.01

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2020, 10:03:10 PM »
เป็นผู้ชายที่ปากร้ายมาก นิสัยไม่ดี เกรียนจริงๆ