ผู้เขียน หัวข้อ: N_N :) 1 , 8 2 7 วั น ฉั น มี เ ธ อ  (อ่าน 7466 ครั้ง)

Yodrak

• Full Member
  • People Like This 108
Re: N_N :) 1 , 8 2 7 วั น ฉั น มี เ ธ อ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2020, 07:26:51 PM »
เป็นอีกหนึ่งเรื่องดีๆ ในเวปนี้ครับ ... ปล. โครงการจะนัดหมายทานกาแฟพูดคุยกับพี่ nine_nine ก็ยังไม่สำเร็จสักทีนะครับ ^_^
ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ

Disney❤️

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 20
Re: N_N :) 1 , 8 2 7 วั น ฉั น มี เ ธ อ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2020, 11:20:51 AM »
เป็นคู่ที่น่ารักจังเลยค่ะ อ่านแล้วยิ้มตามเลย

41

ขอบคุณน้องDisney มากครับ 41

ตั้งแต่อ่านการบ้านของหลายๆคนมา พี่nine_nineนี่ของจริงสุดแล้วค่ะ ทัศนคติดี เป็นHeroของน้องๆปราบพวกเกรียนเหยียดเพศตายเรียบ เหมาะสมแล้วเป็นบุคคลที่น่าเคารพนับถืออย่างแท้จริงค่ะ

**36**
Treat others with respect if you want to be respected!!

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2020, 08:16:03 PM »
เป็นอีกหนึ่งเรื่องดีๆ ในเวปนี้ครับ ... ปล. โครงการจะนัดหมายทานกาแฟพูดคุยกับพี่ nine_nine ก็ยังไม่สำเร็จสักทีนะครับ ^_^

รออยู่นะครับ เมื่อไหร่ดีครับคุณลุงยอดรัก
อยากไปนั่งฟังนิยายรักสาวโรงงานครับ 41

m a k e    l o v e     n o t     w a r

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2020, 08:20:38 PM »
เป็นคู่ที่น่ารักจังเลยค่ะ อ่านแล้วยิ้มตามเลย

41

ขอบคุณน้องDisney มากครับ 41

ตั้งแต่อ่านการบ้านของหลายๆคนมา พี่nine_nineนี่ของจริงสุดแล้วค่ะ ทัศนคติดี เป็นHeroของน้องๆปราบพวกเกรียนเหยียดเพศตายเรียบ เหมาะสมแล้วเป็นบุคคลที่น่าเคารพนับถืออย่างแท้จริงค่ะ

**36**

น้อง Disney ก็ชมพี่เกินไปแล้วครับ **25**
ยังไง พี่ก็ขอขอบคุณนะครับที่เเวะมาพูดคุย **04**
m a k e    l o v e     n o t     w a r