ผู้เขียน หัวข้อ: วันหยุดยาวที่ไม่เหงา  (อ่าน 1717 ครั้ง)

winwinbkk

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
วันหยุดยาวที่ไม่เหงา
« เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2020, 02:30:52 PM »
..รีวิวการเจอน้องช่วงหยุดยาวครับ พบน้องมา 2 คนครับ ต่างสไตล์กันเลย

..คนแรก น้องสูง หุ่นดี สไตล์นางแบบเลย ทำผมสีทอง ออกแนวเซ็กซี่ พูดไม่เยอะหนักไปทางยิ้ม บุคลิกดี พูดจาดี  คนนี้เหมือนอยู่กับเพื่อนเลยครับ ความประทับใจ ตัวน้องหอมมากเลย

..คนที่สอง ตัวเล็กเลย พูดเก่งมาาก ผิวดี อยู่ด้วยเหมือนอยู่กับรุ่งน้อง (มากๆ) ซนๆ คุยสนุก ความประทับใจ น้องพูดเก่ง ฟังเพลินเลย

..เป็นวันหยุดยาวที่ดีนะครับ สำหรับการเจอน้องในเว็บที่น่ารักครับ

Mochiya.01

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
Re: วันหยุดยาวที่ไม่เหงา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2020, 10:07:40 PM »
เป็นกระทู้รีวิว ที่สั้นมาก แต่อ่านแล้วน่ารักดีค่ะ

Neko jump

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: วันหยุดยาวที่ไม่เหงา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2020, 10:48:25 PM »
อ่านไป ยิ้มไป ^^
ถ้าวันนึงเราใจร้าย ขอให้รู้ไว้ว่าเราเคยใจดีที่สุดมาแล้ว.

อยู่กับใครแล้วพูดมาก นั่นแหละคือความสบายใจ ^^