ข่าว

• #ประเภทของสมาชิก
    - สมาชิกทั่วไป ตั้งกระทู้ถามตอบห้องปกติได้
    - สปอนเซอร์ ปักหมุดกระทู้ได้ เดือนละ 1,200 บาท
    - Verified เข้าห้อง VIP ได้เป็นสมาชิกผู้หญิงที่ยืนยันตัวตนแล้ว
    - SuperVIP เข้าห้อง VIP ได้ ค่าสมัครปีละ 10,000 บาท ฟรีกระทู้ปักหมุดทั้งปี
    - VIP ไม่ยืนยันตัวตน เข้าห้อง VIP ได้ ค่าสมัครปีละ 5,000 บาท/เดือนละ 500 บาท
    - VIP ยืนยันตัวตน เข้าห้อง VIP ได้ ค่าสมัครปีละ 3,000 บาท/เดือนละ 300 บาท

☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: รับงานครั้งละ500-1200 รับกันไปได้ยังไงคะ???  (อ่าน 342 ครั้ง)

wallaya

• Full Member
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 6
  • People Like This 11
ส่วนตัวเราไม่เคยไปดูโพสของสาวๆที่มารับงานเลย
เราโพสต์แต่ของเราแล้วก็ให้พี่ๆทักมา
เรามองว่าเรท3000ที่เรารับมันก็เป็นเรทที่โคตรจะมิตรภาพ
ก็ยังไม่วายโดนต่อรองลดอีกได้ไหม3000/2ได้ไหม
ขอสดได้หรือเปล่าและอะไรๆอีกมากมายที่อยากจะด่ามาก
ทำไม...ถึงไม่มองถึงค่าความเป็นคนกันบ้าง

แค่ต้องมารับงานมานอนกับคุณ มาอนกับใครก็ไม่รู้
มันก็ฝืนขนาดไหนแล้ว พี่ๆคนไหนดีหน่อยเราก็ฝืนน้อยหน่อย
พูดได้เลยว่าไม่มีงานไหนที่ไม่ฝืน และมีทางจะเลิกฝืนได้
เพราะฉะนั้นเลิกเถอะนะคะพี่ๆ เลิกต่อรองเรทน้องๆ
รับได้ตามเทรทที่โพสต์ค่อยทักมาดีกว่าค่ะมันเสียเวลาทั้งคู่
เรื่องเอาสดอีกอย่าง ไม่กลัวติดโรคหรอคะ?? ตายน่ะค่ะ
ลองตายแล้วฟื้นขึ้นมาไม่ได้นะคะ ถ้าไม่ตายก็ติดโรคอื่นน่ะ
เอาหรอคะ?? นี่มันยุค2020 เงี่ยนได้ก็ป้องกันเถอะค่ะ
ไม่ใช่ยุคกรุงศรีที่ไม่มีถุงยางให้ใช้ ติดโรคซวยไปยันเมียอีก

แล้วฝากไปถึงสาวๆที่รับงานเรท500-1200-1500 นะคะ
การที่คุณมารับงานก้าวมาตรงนี้ ทุกตารางนิ้วคือความเสี่ยง
ค่าตัวของคุณมันไม่ควรจะมีแค่นี้ ต่อให้เดือดร้อนแค่ไหน
คุณก็ไม่ควรจบอยู่แค่นี้ ถ้าเค้าบอกว่าอาบอบนวดราคานี้
ทำมัยคุณราคาสูงกว่าหยุดคุยค่ะ!!หรือไม่ก็บอกให้เขาไปอาบอบนวด
มันสร้างความเสียหายมากกับเรทที่คุณรับ ไม่มีใครไม่ชอบของถูก
แต่คุณภาพของคนอื่นหรือของตัวเจ้าของโพสต์ไม่ได้ต่ำขนาดนั้นมั่นใจได้
ให้คุณค่าตัวเองหน่อยค่ะ!!

Alpha

• Jr. Member
  • **
  • Thank You
  • -Given: 5
  • -Receive: 11
  • People Like This 15
Re: รับงานครั้งละ500-1200 รับกันไปได้ยังไงคะ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2020, 07:20:51 PM »
3000 สำหรับคุณ.  รับได้ก็รับไป.

บางท่าน 500 หรือ 1000 หรือ 50000 ก็เป็นความคิดและการตัดสินใจของแต่ละบุคคล

คุณค่าของแต่ละท่าน ไม่ได้กำหนดจากเรทของแต่ละคน

ใครบังคับคุณให้ฝืนทำในสิ่งที่ไม่มีความสุข. 

ใครบังคับตัวคุณหรอ.

วัยเก๋ากับเตาถ่าน

• Newbie
  • *
  • Thank You
  • -Given: 5
  • -Receive: 6
  • People Like This 8
Re: รับงานครั้งละ500-1200 รับกันไปได้ยังไงคะ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2020, 07:48:58 PM »
ของแบบนี้มันก็ขึ้นกับความพอใจของทั้งสองฝ่าย
น้อยไป น้องก็ไม่ต้องรับ มากไป พี่ก็ไม่จ้าง ก็เท่านั้น

น้องจะรับ 3000 ก็ปกติครับ แต่จะบอกว่าคนอื่นเค้าน้อย เสียเรท พี่ว่าคิดมากไป คนรับเรทสูงๆก็มี
คนที่รับเรทน้อยๆ ก็ไม่ได้กดเรทน้องครับ เรทใครเรทมัน

เรทกลางๆ มันก็มี แต่ทุกคนก็ไม่ได้ต้องรับเรทนี้หรอกครับ
ส่วนตัว น้อยๆ 1200 ยังเคยไป
มากๆ ก็ 8000 ก็ได้
ไม่มีตายตัว ไม่มีใครกดเรทน้องหรอก
''​good รัก''​
ถ้าใช้หูฟัง มันคือคำบอกลา
แต่ถ้าอ่านด้วยตา มันคือคำบอกรัก

...ฮันนี่อูมามิ©

• Hero Member
  • Thank You
  • -Given: 463
  • -Receive: 212
  • People Like This 249
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2020, 08:17:09 PM »
อยากให้คะแนน กระทู้นี้ 9/10 เลยค่ะ
เราก็ ผ่านโลก มา เยอะพอสมควร ..

เรท 1,200 นี่ถึงตัวสาวตามอ่างในไทยและเรทงานนาบที่เกาเลยนะ  **25**

... คือ แบบ สาวที่มีดีกรี มีโปรไฟล์หน่อย ลุคแพง..
เขา ก็ ยอมจ่ายมั้ง.. คือ ติดตรง "ดีกรี" ...

การมีดีกรี ก็ เหมือน การสร้างแบรนด์ติดแบรนด์นะแหละ ว่าคุณอยู่ใน position ไหน..ว่าเออ ฉันมาจาก เวที นี้นะ ว้ายยย  **30** **30** **30**

แล้วการหาลค.มาเปย์หนะ..

คนที่มี ศักยภาพ จริงๆ แพงแค่ไหนเขาก็ยอมจ่าย ..

มันไม่ใช่สินค้าต้องแสวงหา(ได้มาแบบยากๆ)เหมือนบ้านเหมือนรถ (ที่ต้องผ่อน.. บางคน อาจซื้อสด ปลอดภัย ไร้หนี้สิน )

คนมี เงิน ที่มา buy บริการคนในเรทสูงๆเหมือนเขา
จ่ายค่าทานข้าว..งิ..

ทีนี้มาดู สาวๆกันบ้าง.. คุณจะตั้งเรท สูงได้นั้น คือ

1. คุณต้องสวยมาก หุ่นดีมาก (ชนิดใครเทียบไม่ติด)
2. คุณมีโปรไฟล์ คุณมีดีกรี

**** ณ จุดๆนี้ ไม่มีใครเขามาถามหรอกว่า คุณเรียนจบอะไรมา... คุณทำงาน ใช้ ร่างกายเข้าแลก จริงไหมคะ ? นมคุณต้องมี บอดี้คุณต้องได้ ผิวคุณต้องสวย ใช่ไหมคะ? ***
พี่ที่ มี ศักยภาพ จริงๆ เขา choices ได้เลยย จริงไหม **25**

>>> มามองมุมคนที่มาทำอะไรเทาๆแบบนี้อย่างเราๆบ้าง...
เขามี choices มากนักเหรอ ชิมิ..

บางที ต้องฝืนใจ ไปกับใครก็ไม่รู้.. 
เสี่ยง โดนขัง โดน swing โดนฆ่า ก็มี.. วอท ?!!?

อะไรกันนะโชคชะตา หรือ เรื่องบังเอิญ ที่เรามาเจอกัน บุญหรือ กรรม ที่ร่วมสร้างกันมา   **25**
..

สุดท้าย.. อยากบอกว่า ทุกสิ่ง ล้วนไม่จีรังยั่งยืนหรอกคร่า.. วันนี้ได้มา พรุ่งนี้เสียไป..

เลือกได้ เลือกสิ่งที่เราสบายใจ และ มีความสุขดีกว่า ค่ะ

**34**
♤ My life isn't perfect but I'm thankful for everything I have. : )

■ The wound of my life makes me stronger. ■
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~ แรงมา แรงกลับ ไม่โกง ~

• Thank You
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2020, 08:28:36 PM »
ปล. หน้าตา นี่เป็น ใบเบิกทาง จริมๆ จร้าาาา...

ศัลยกรรม กำลัง มาแรง
แต่เราขอ สวยแบบธรรมชาติ ดีกว่าคร่าาาาา

ปล.2 บางท่าน(ไม่บอกนะว่ายูสไหน อิอิ) มักแสดงว่าตนนั้นไปกะลค.แล้วเขาจ่ายให้มากกว่าที่ตั้งเรทไว้...

สมองและใจเราวาร์ปคิดไปเลยว่าเธอกำลัง present สินค้า อยู่เหรอ อิอิ

.. ที่จริง เราก็เจอ พี่ๆหลากหลายรูปแบบนะคะ
มีทั้งผิดหวัง สมหวังบ้าง.. แต่ก็ไม่นอยด์นะ เป็นประสบการณ์ชีวิตจร้า ^^

**38** **38** **38**
♤ My life isn't perfect but I'm thankful for everything I have. : )

■ The wound of my life makes me stronger. ■
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •

KK5050

• Sr. Member
  • Thank You
  • -Given: 2
  • -Receive: 176
  • People Like This 224
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2020, 08:31:13 PM »
ปกติ เวลาจ้างงานน้อง จะไม่ค่อยต่อว่าถูกว่าแพง เพราะมันเป็นการช่วยเหลือน้องๆ ที่มีปัญหาด้านการเงิน และยอมมารับงาน เพื่อหาเงินไปจุนเจือชีวิตตัวเอง
มันเป็นเรื่องที่เข้าใจได้ที่น้อง จขกท มาต่อว่าเรื่องการต่อรองเรท การตั้งเรทของน้องบางคน รวมถึงเรื่องการป้องกันด้วย มันคือความคิดเห็นของน้องที่ไม่พอใจ และหงุดหงิด กับผู้ชายหลายๆ คนที่ จ้องเอาเปรียบเด็กๆ แม้ว่าบางคนในเวปนี้ จะลงกระทู้เยอะ แต่ก็พอเข้าใจได้ว่าส่วนใหญ่ ไม่ได้ทำเป็นอาชีพ แม้จะมีบางรายใช่  ซึ่งสำหรับ ผช เราควรให้เกียรติน้องๆ ผญ รวมถึง จขกท ที่ออกมาบ่นบ้างก็จะดี โดยไม่ได้มีความจำเป็นต้องมาต่อว่าเขา จะดีกว่าไหม คุณอยากช่วยเด็กแบบไหน ก็ทำไปเถอะ ไม่ได้มีใครว่าอะไร อยากช่วยในเรทที่สูงหน่อยก็ได้ หรือต่ำหน่อยก็เป็นสิทธิ์ของคุณๆ จะเลือกทำ แต่สิ่งหนึ่งที่เราควรพิจารณาให้มากๆ คือการป้องกัน มันก็มีบ้างนะที่น้องบางคนยอมหรือแม้กระทั่งประกาศเลย แต่มันก็ไม่ได้ทุกคนไหม แล้ว ผช ก็ไม่ควรไปบังคับ และก็ควรพิจารณา safe-sex ไหม
สุดท้าย การมาต่อว่าน้อง จขกท ก็เหมือนเป็นการสนับสนุนให้คนอื่น เอาเปรียบน้องๆ ที่เข้ามาขอความช่วยเหลือในเวปนี้ รวมถึงการเอาเปรียบน้องๆ ที่อาจจะตั้งเรทค่อนข้างต่ำด้วย ทุกคนต้องการความพอใจทั้งนั้น แต่ก็ควรมีใจเป็นกุศลบ้าง

• Thank You
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2020, 09:12:13 PM »
ปกติ เวลาจ้างงานน้อง จะไม่ค่อยต่อว่าถูกว่าแพง เพราะมันเป็นการช่วยเหลือน้องๆ ที่มีปัญหาด้านการเงิน และยอมมารับงาน เพื่อหาเงินไปจุนเจือชีวิตตัวเอง
มันเป็นเรื่องที่เข้าใจได้ที่น้อง จขกท มาต่อว่าเรื่องการต่อรองเรท การตั้งเรทของน้องบางคน รวมถึงเรื่องการป้องกันด้วย มันคือความคิดเห็นของน้องที่ไม่พอใจ และหงุดหงิด กับผู้ชายหลายๆ คนที่ จ้องเอาเปรียบเด็กๆ แม้ว่าบางคนในเวปนี้ จะลงกระทู้เยอะ แต่ก็พอเข้าใจได้ว่าส่วนใหญ่ ไม่ได้ทำเป็นอาชีพ แม้จะมีบางรายใช่  ซึ่งสำหรับ ผช เราควรให้เกียรติน้องๆ ผญ รวมถึง จขกท ที่ออกมาบ่นบ้างก็จะดี โดยไม่ได้มีความจำเป็นต้องมาต่อว่าเขา จะดีกว่าไหม คุณอยากช่วยเด็กแบบไหน ก็ทำไปเถอะ ไม่ได้มีใครว่าอะไร อยากช่วยในเรทที่สูงหน่อยก็ได้ หรือต่ำหน่อยก็เป็นสิทธิ์ของคุณๆ จะเลือกทำ แต่สิ่งหนึ่งที่เราควรพิจารณาให้มากๆ คือการป้องกัน มันก็มีบ้างนะที่น้องบางคนยอมหรือแม้กระทั่งประกาศเลย แต่มันก็ไม่ได้ทุกคนไหม แล้ว ผช ก็ไม่ควรไปบังคับ และก็ควรพิจารณา safe-sex ไหม
สุดท้าย การมาต่อว่าน้อง จขกท ก็เหมือนเป็นการสนับสนุนให้คนอื่น เอาเปรียบน้องๆ ที่เข้ามาขอความช่วยเหลือในเวปนี้ รวมถึงการเอาเปรียบน้องๆ ที่อาจจะตั้งเรทค่อนข้างต่ำด้วย ทุกคนต้องการความพอใจทั้งนั้น แต่ก็ควรมีใจเป็นกุศลบ้าง

โดนมาก
ให้คะแนน ป๋า KK
10/10 คร่าาาา....  **39** **39** **39** **36** **36** **30**

Santa Cruz

• SuperVIP
  • Full Member
  • *
  • Thank You
  • -Given: 54
  • -Receive: 76
  • People Like This 97
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2020, 09:36:20 PM »
จบข่าววววว ..... แยกย้ายได้ครับ

ปล. การตั้งเรทสูง ถือเป็นการสแกนคนได้ดีในระดับหนึ่ง (แม้จะไม่ใช่ทั้งหมดก็ตาม) แต่จะตั้งสูง หรือ ต่ำก็อย่าลืมคำนึงถึงความปลอดภัยเป็นสำคัญนะครับ......

#จะรับงาน หรือ จ้างงานใคร ก็พึงดูทัศนคติของผู้ว่าจ้างหรือผู้รับจ้างเป็นสิ่งสำคัญ สำหรับผมความสบายใจสำคัญกว่าทรัพย์ที่ได้รับ หรือ เสียไปนะครับ