ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการบ้านรวบยอด 3 ปี น้อง B ครับ  (อ่าน 2371 ครั้ง)

นักเดินทาง

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
มาส่งการบ้านรวบยอด 3 ปี น้อง B ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 04, 2020, 12:43:17 AM »
มารีวิวการบ้าน 3 ปีครับ

ผมเคยโพสต์ในนี้แค่ครั้งเดียว หลังจากโพสต์ครั้งนั้นก็ได้รู้จักน้อง B จากที่นี่

ตั้งแต่วันนั้นจนถึงวันนี้ก็เป็นเวลา 3 ปีกว่าแล้วที่ได้รู้จักกัน ผมไม่เคยมาโพสต์ในเว็บนี้อีกเลย แค่จะเข้าเว็บนี้บ้างเป็นบางครั้งเพื่ออ่านรีวิวที่น้อง B โพสต์ครับ

วันนี้เราเล่นเป่ายิงฉุบกัน แล้วผมแพ้โดยมีการโพสต์รีวิวเป็น 555 ขอเริ่มการรีวิวเลยนะครับ

โดยภาพรวมน้อง B เป็นเด็กสดใส เอาใจเก่ง พื้นฐานจิตใจดี แต่ก็มีเรื่องให้ปวดหัวเป็นระยะๆ

นักเดินทาง

• Newbie
  • *
Re: มาส่งการบ้านรวบยอด 3 ปี น้อง B ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2020, 12:48:31 AM »
ต้องคอยสอนคอยบอกให้พัฒนาตัวเอง สอนให้รู้จักเก็บตังค์ ตอนแรกๆ ก็มีปัญหากันเพราะน้อง B ชอบเที่ยวเล่นมาก แต่พอน้องเห็นถึงความจริงใจที่ผมมีให้เขาก็พัฒนาตัวเองขึ้นมาเรื่อยๆ รู้จักการใช้เงิน อย่างประหยัดและเก็บเงินเป็น ภาษาอังกฤษก็ดีขึ้นคุ้มค่ากับการไปเที่ยวต่างประเทศด้วยกัน

นักเดินทาง

• Newbie
  • *
Re: มาส่งการบ้านรวบยอด 3 ปี น้อง B ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2020, 12:49:47 AM »
ผมจีบผู้หญิงไม่เป็นครับ แต่ตั้งแต่วันแรกที่เจอกันน้อง B ทำให้ผมรู้สึกเหมือนผมไม่ได้จีบเลยครับ ทำอะไรก็ถูกใจน้องไปหมด

นักเดินทาง

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2020, 12:52:11 AM »
ชวนกันกินจนน้ำหนักขึ้นตัวกลมเลย

นักเดินทาง

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2020, 12:56:40 AM »
มารีวิวการบ้าน 3 ปีครับ

ผมเคยโพสต์ในนี้แค่ครั้งเดียว หลังจากโพสต์ครั้งนั้นก็ได้รู้จักน้อง B จากที่นี่

ตั้งแต่วันนั้นจนถึงวันนี้ก็เป็นเวลา 3 ปีกว่าแล้วที่ได้รู้จักกัน ผมไม่เคยมาโพสต์ในเว็บนี้อีกเลย แค่จะเข้าเว็บนี้บ้างเป็นบางครั้งเพื่ออ่านรีวิวที่น้อง B โพสต์ครับ

วันนี้เราเล่นเป่ายิงฉุบกัน แล้วผมแพ้โดยมีการโพสต์รีวิวเป็น 555 ขอเริ่มการรีวิวเลยนะครับ

โดยภาพรวมน้อง B เป็นเด็กสดใส เอาใจเก่ง พื้นฐานจิตใจดี แต่ก็มีเรื่องให้ปวดหัวเป็นระยะๆ

ต้องคอยสอนคอยบอกให้พัฒนาตัวเอง สอนให้รู้จักเก็บตังค์ ตอนแรกๆ ก็มีปัญหากันเพราะน้อง B ชอบเที่ยวเล่นมาก แต่พอน้องเห็นถึงความจริงใจที่ผมมีให้เขาก็พัฒนาตัวเองขึ้นมาเรื่อยๆ รู้จักการใช้เงิน อย่างประหยัดและเก็บเงินเป็น ภาษาอังกฤษก็ดีขึ้นคุ้มค่ากับการไปเที่ยวต่างประเทศด้วยกัน

ผมจีบผู้หญิงไม่เป็นครับ แต่ตั้งแต่วันแรกที่เจอกันน้อง B ทำให้ผมรู้สึกเหมือนผมไม่ได้จีบเลยครับ ทำอะไรก็ถูกใจน้องไปหมด ชวนกันกินจนน้ำหนักขึ้นตัวกลมเลย

ทุกวันนี้คุยกันทุกวันมีความสุขดี ผู้หญิงที่ดีในเว็บนี้มีนะครับ น้อง B แม้ภายนอกจะดูแรงๆ แต่จริงๆ ภายในก็แรงครับ 555

ในช่วง 3 ปีกว่าที่ผ่านมา น้อง B เป็นกำลังใจในการใช้ชีวิตให้ผมอย่างดี มีทะเลาะกันบ้าง ไม่เข้าใจกันบ้างแต่ทุกครั้งปัญหาจะจบด้วยการพูดคุยกันอย่างมีเหตุผลและไม่เคยเก็บปัญหาข้ามคืน

ขอให้คนอื่นที่ต้องการเข้ามาหาความรักจริงๆ ในเว็บนี้ค้นหากันต่อไปนะครับและขอให้สมหวังสักวันครับ ความจริงใจและความหวังดีครับที่ทำให้เราสองคนอยู่ด้วยกันมาจนถึงทุกวันนี้

ขอบคุณครับที่อ่านจนจบ ผมเป็นคนพูดไม่เก่งครับ แต่เรื่องอื่นเก่งนะครับน้อง B ยืนยันได้

(ขอโทษนะครับผมโพสไม่เป็น)

Santa Cruz

• Sr. Member
  • People Like This 130
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2020, 02:01:13 AM »
ผมว่า เป็น1ในการบ้านที่ดีเลยนะครับ

เขียนได้น่ารักมากครับ ทั้งที่มาของการเขียนการบ้าน จนถึงบทสรุปของการบ้าน และที่สำคัญคือ ความตั้งใจในการเขียนการบ้าน

ปล. คหสต. ผมว่าพี่ๆหลายคนไม่ได้มาตามหาความรักในนี้หรอกครับ ขอแค่น้องๆสักคนที่มีความหวังดีต่อกัน จริงใจต่อกัน ก็น่าจะเพียงพอแล้วสำหรับพี่ในนี้หลายๆท่าน

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2020, 10:53:04 AM »
อ่ายแล้วยิ้มเลยครับ

.
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 11:09:53 PM »
การบ้านน่ารักค่ะ 41

AeroPress

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2020, 03:38:18 AM »
ยินดีด้วย