ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงเธอจัง (น้องดีๆ มีอยู่จริงในนี่) . . . กับ 20 ชั่วโมงในความทรงจำ  (อ่าน 5615 ครั้ง)

EdBrown

• Full Member
  • People Like This 9
Re: คิดถึงเธอจัง (น้องดีๆ มีอยู่จริงในนี่) . . . Rate 18++
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 07:28:13 PM »
ถ้าเป็นเมืองไทย ขอเวลาซัก 10 นาที วิ่งลงมาเซเว่น ไม่น่าจะทำให้ขาดตอนได้นะครับ
Start over!!

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: คิดถึงเธอจัง (น้องดีๆ มีอยู่จริงในนี่) . . . Rate 18++
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 08:33:18 PM »
อ่านแล้วเคลิ้มเลย เสียดายจัง เฮ้อ..... เสียดายจัง

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 09:44:35 PM »
น้องน่าจะเรียนจบแล้ว หรือหนีโควิคมาอยู่เมืองไทยตอนนี้....
เอออออออ...
1) iphone ท่านยังไม่ได้ซื้อเคสให้ ยังไม่จบ
2) เรื่อง"ดุกดิก"ท่านยังไม่จบ ค้างคาไว้

ทำอะไรค้างไว้มันไม่ดีนะท่าน....ถึงจะอ้างว่าตอนนี้อยู่คนละประเทศมันก็เป็น"ข้ออ้าง" ทำบ่อยๆอ้างบ่อยๆจะติดเป็นนิสัย**20**

เรื่องนี้ท่านควร"บริหารจัดการ"ให้ดี อย่าปล่อยให้เรื่อง 1 และ 2 ค้างคาไว้

ปล. แนะนำว่า"บริหารจัดการ"โดยส่งไลน์น้องมาให้ผมครับ.... **26**

ผมคงต้องฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ตะวัน เรียนรู้ในการบริหารจัดการ 5 5 5 5. . .
 **07** **07** **07**
ยินดีครับ...ส่งไลน์น้องมา,ผมยินดีทำ case study การบริหาร"จัดการ"ให้คราบบบบบบ...... **11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2020, 10:33:47 AM »
เป็นข้อเตือนใจว่า

จอมยุทธ ต้องพกกระบี่

ไม่ว่าจะมีข้าศึกศัตรูหรือไม่ ย่อมต้องพกไว้ข้างกายเสมอ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2020, 10:41:20 AM »
เป็นข้อเตือนใจว่า

จอมยุทธ ต้องพกกระบี่

ไม่ว่าจะมีข้าศึกศัตรูหรือไม่ ย่อมต้องพกไว้ข้างกายเสมอ

มิน่า...เพื่อนๆที่อยู่ใหล้ท่านขอยืมถุ.ง.ย.า.ง ได้ตลอด

ปล. ปัญหาคือยืมได้แต่ size  ss..... **11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Santa Cruz

• Sr. Member
  • People Like This 130
ผมต้องขอแก้ไขเนื้อหาในกระทู้นี้ทั้งหมดนะครับ. . . มันเลยทำให้ข้อความที่พี่ๆมาตอบ กับเนื้อหาในกระทู้มันไม่สอดคล้องกัน

ต้องกราบขออภัยพี่ๆทุกท่านที่มาคอมเม้นท์ด้วยนะครับ

แต่เหนืออื่นใด. . .ผมต้องขอโทษน้อง ที่ถูกพาดพิงถึงในกระทู้ด้วย ที่กระทู้ที่ผมเขียนตอนแรก อาจจะทำให้น้องเสื่อมเสีย หรือเสียหายไม่ว่าในทางใดทางหนึ่งก็ตาม

ต้องขออภัยณ.ที่นี้ด้วยนะครับ

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ผมต้องขอแก้ไขเนื้อหาในกระทู้นี้ทั้งหมดนะครับ. . . มันเลยทำให้ข้อความที่พี่ๆมาตอบ กับเนื้อหาในกระทู้มันไม่สอดคล้องกัน

ต้องกราบขออภัยพี่ๆทุกท่านที่มาคอมเม้นท์ด้วยนะครับ
/quote]

ใข้สิทธิ SuperVIP ลบข้อความก็ได้ด้วย เจ๋งอ่ะ

ข้อความที่ลบไป เป็นฉากสำคัญของเรื่อง และไม่ได้กล่าวอ้างถึงชื่อน้อง หรือต่อให้เป็นคนใกล้ชิดของน้อง ก็คงไม่สามารถเดาได้ว่าเป็นน้องคนไหน เด็กไทยเรียนที่อังกฤษมีเยอะแยะไป

แต่เมื่อโพสต์แล้ว น้องได้มาอ่าน หรือเจ้าของกระทู้รู้สึกเอง ว่ามันล่อแหลมไป ก็เลยลบออก ก็โอเค เข้าใจ

ต่อไปผมขอเลิกสนใจอ่านกระทู้ที่เขียนแล้วลบได้ตามใจตนแบบนี้

(แอท)แอดมิน ไม่เห็นบอกว่า SuperVIP ทำแบบนี้ก็ได้ น่าอิจฉาเนอะ

Luxyru

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
คิดถึงมากกว่า แฮะๆ