ผู้เขียน หัวข้อ: ขอมี Sex ยังไงให้ดูสุภาพครับ  (อ่าน 2506 ครั้ง)

Untamed

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ขอมี Sex ยังไงให้ดูสุภาพครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 18, 2020, 10:16:25 AM »
ขอมี Sex กับน้องๆกันยังไงครับ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ขอมี Sex ยังไงให้ดูสุภาพครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2020, 11:00:20 AM »
ถ้าน้องที่ไม่ได้รับงาน ต้องใช้เวลา ไม่ใช่พูดยังไงถึงจะยอม

ต่อให้บอกว่า คุณน้องขอรับ พี่กราบขอโอกาสมีเพศสัมพันธ์ด้วย ได้โปรดเมตตาพี่ด้วย
น้องก็คงหาว่าบ้า

เราควรสร้างความสนิทสนมคุ้นเคย ถ้าน้องพอใจในตัวเรา นัดซ้ำน้องจะรับนัด
จากนั้นเราคงต้องค่อยๆ ดูท่าทีว่าเรากับน้องมีความคืบหน้าด้านความรู้สึกกันมากขึ้นแค่ไหน
เราเป็นคนที่น้องไว้ใจได้ ที่จะคบยาวนานระยะนึงมั้ย เราแสดงความจริงใจได้มากแค่ไหน
เราเป็นที่พึ่งทางใดได้บ้าง บางคนไม่ได้ต้องการเงินเป็นหลัก แต่ต้องการความใส่ใจ ความอบอุ่น
อยู่ด้วยแล้วสบายใจ. บางคนไม่ชอบให้เราวุ่นวายเกินขอบเขต เราต้องรู้ในสิ่งเหล่านี้

ถ้าอยากพูดสั้นๆ เจอจ่ายจบ กับคนที่รับอะไรแบบนี้ได้ง่ายกว่าครับ
บางทีจ่ายครั้งเดียว 10,000 ไม่เสียเวลา ไม่สิ้นเปลืองเท่านัดแล้วนัดอีกเสียมากกว่าเยอะ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Konba501

• Sr. Member
  • People Like This 78
Re: ขอมี Sex ยังไงให้ดูสุภาพครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2020, 12:22:58 PM »
ลูบหัว แล้วบอกว่าไปหาที่สงบๆ นอนจับมือกันอย่างเดียวดีมั้ย

ต้นคอย

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2020, 01:00:51 PM »
ใช่ครับ ต้องให้เวลาน้องเขาและเราด้วยครับ เพื่อให้สนิทกัน ย่ิ่งสนิทมากก็มีความสุขมาก และปลอดภัยด้วย

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2020, 01:10:36 PM »
บางท่าน ก็ เล่นตัว ไปก่อน

จะได้ อัพ ราคา ...
ยากจริง h มอย สักเส้นก็ยังไม่ได้ดึง !!!

**11** **11** **11** **11** **11**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2020, 05:35:48 PM »
ฟังพี่กัปตันข้อนี้ไว้
พี่จะเป็นพี่ในเว็บอีกคนที่น่ารักค่ะ

ถ้าน้องที่เค้าไม่ได้รับงานแรงเลย
พี่มีข้อดีอะไร งัดมาโชว์ให้หมดค่ะ
การเอาใจใส่ การให้เกียรติ บลาๆๆ
ชอบจริงอยากได้จริงลองดู
แต่ถ้าน้องเค้ามีเป้าหมายชัดเจนแค่จ้างเที่ยว
หรือมาในนี้แค่เหงาๆหาเพื่อนคุยกินข้าว
ก็อย่าตื้อเลยค่ะ ได้แล้วทิ้งสงสารน้อง

Ordinaryman

• Full Member
  • People Like This 23
  • I came with the wind also I gone with the wind.
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2020, 12:40:02 PM »
ฟังพี่กัปตันข้อนี้ไว้
พี่จะเป็นพี่ในเว็บอีกคนที่น่ารักค่ะ

ถ้าน้องที่เค้าไม่ได้รับงานแรงเลย
พี่มีข้อดีอะไร งัดมาโชว์ให้หมดค่ะ
การเอาใจใส่ การให้เกียรติ บลาๆๆ
ชอบจริงอยากได้จริงลองดู
แต่ถ้าน้องเค้ามีเป้าหมายชัดเจนแค่จ้างเที่ยว
หรือมาในนี้แค่เหงาๆหาเพื่อนคุยกินข้าว
ก็อย่าตื้อเลยค่ะ ได้แล้วทิ้งสงสารน้อง

น้องแนะนำแบบนี้เดี๋ยวพี่เค้าบ้าจี้ งัดมาโชว์จริงๆจะทำไงครับ อิอิ
อย่าเพิ่งเห็นผม "ไร้ค่า" เพราะยังมีอีก "108ท่า" ที่คุณยังไม่ได้ลอง