ผู้เขียน หัวข้อ: มีน้องคนไหนในนี่ใช้ชื่อว่าน้ำ แล้วโทรไปในรายการ พุธทอร์คพุธโทร ไหมครับ?  (อ่าน 11788 ครั้ง)

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
"และต้องขอโทษพี่ santa ด้วยนะคะ กระทู้ถามเรื่องน้องน้ำ แต่ดันกลายมาเป็นเรื่องการออม การลงทุนซะงั้นคนละเรื่องกันเลย  **25**"

ไม่เป็นไรคร่าาา. . .

จริงๆแล้วผมตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาไม่ได้ต้องการตามหาคนชื่อน้ำหรอกครับ 555.... วัตถุประสงค์จริงๆคือ เพื่อเป็นการแชร์ประสบการณ์สำหรับน้องๆ ที่เพิ่งเข้ามาในโลกเทาๆใบนี้ ได้รู้ทันและมีภูมิคุ้มกันในตัวเอง (ส่วนน้องน้ำ จะมีตัวตนหรือไม่มีตัวตน ไม่ใช่เรื่องอะไรของผมเลย)

ปล. แต่จากการตั้งกระทู้นี้ กลับได้รู้จักน้องน่ารักๆ เพิ่มขึ้นมาอีกคนนึง

41 41 41
[/quote]

ถ้าบอกวัตถุประสงค์แต่แรก ...ก็คงไม่เป็นแบบนี้  **30** **30** **30** **30**
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...