ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะเหงา เราเลยได้เรียนพิเศษ................  (อ่าน 6005 ครั้ง)

Heat4U

• Full Member
  • People Like This 56
Re: เพราะเหงา เราเลยได้เรียนพิเศษ................
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2020, 03:07:53 PM »

"ยิ่งให้ ยิ่งได้รับ"

ไม่แปลกที่พี่จขกท.ได้เจอน้องน่ารักนะคะ
เสน่ห์จากทัศนคติที่ดี จะทะลุทุกมิติทุกหน้ากากให้น้องดีๆวิ่งเข้าหาคุณแบบนี้เองค่ะ

**06** **38**
เห็นด้วยอย่างยิ่ง จากน้องที่เคยพบทุกท่าน ไม่ว่าน้องจะสวย ไม่สวย ไม่ว่าจะเฟคตอนเจอตัวจริง
ขณะที่ได้พบกันและใช้เวลาร่วมกัน ถ้าพี่ๆทำให้น้องๆรู้สึกดี รู้สึกอบอุ่น รู้สึกว่าได้รับเกียรติและแฟร์ ก็จะได้รับการตอบกลับที่ดีครับ ไม่เคยนึกประโยคที่จะมาแทนได้ จนเห็นข้อความนี้ "เสน่ห์จากทัศนคติที่ดี" เป็นสิ่งที่พี่ๆควรทำครับ

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: เพราะเหงา เราเลยได้เรียนพิเศษ................
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2020, 05:10:46 PM »
ขอลายแทงดื้อๆ เลยละกัน

...ไปต่อไม่ถูกเบยคร้าบ 555...
ท่านเข้คงจะเขียนสั้นไปนิด ก็เลยเข้าใจยากไปต่อไม่ถูก.....
ผมแปลให้ เขียนเต็มๆก็จะประมานนี้ครับ

ขอลาย(จริงๆคือขอไลน์).........สะกดผิดนะครับ
(เพื่อจะหลอกน้องไป)แทงดื้อๆ.....ที่อยู่ในวงเล็บหวังว่าท่านจะเข้าใจ  ไม่เขียนเพราะกลัวน้องไหวตัวหลอกยาก
เลยละกัน.....อันนี้เป็นสำนวนจบประโยคเฉยๆครัย

อะ.....แปลให้แล้ว...ท่าน จขกท ไปต่อถูกนะครับ..... **38**

ปล. ถ้าท่าน จขกท ยังงงๆ, ส่งไลน์น้องมาที่ผมได้ ผมไปต่อถูกครับ
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ