ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเค้าบล็อก แสดงว่าเค้าพยายามหักห้ามใจไม่ให้รักเราใช่ไหมครับ  (อ่าน 2477 ครั้ง)

KawinS

• Sr. Member
  • People Like This 34
หวั่นไหวแหละดูออก

(From FB)

lonelylin

• People Like This 77
เขาไม่อยากคุยกับเราค่ะพี่กวิน  **19**

ไม่คุยก็อย่าคุย ไม่แคร  **30** **30** **30**
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
เขาไม่อยากคุยกับเราค่ะพี่กวิน  **19**

ไม่คุยก็อย่าคุย ไม่แคร  **30** **30** **30**
ถ้าสาวๆบล้อกโดยทั่วไปก็คือแบบที่น้องlonelylinบอกไว้ครับ ตรงไปตรงมา

แต่ถ้า

สาวๆบล้อกผม ก็เป็นแบบหัวข้อกระทู้ครับ...... **04**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

lonelylin

• People Like This 77

ถ้าสาวๆบล้อกโดยทั่วไปก็คือแบบที่น้องlonelylinบอกไว้ครับ ตรงไปตรงมา

แต่ถ้า

สาวๆบล้อกผม ก็เป็นแบบหัวข้อกระทู้ครับ...... **04**

พี่ตะวันชอบหลอกอ่ะ ... หลอกตัวเอง :P  **30** **30** **30**
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

truedate

• Full Member
  • People Like This 17
...ถ้าเป็นผมจะคิดว่า น้องเค้าคงมีแฟนไปแล้ว หรือมีพี่ที่น่ารักดูแลไปแล้ว เราจะได้ยิ้มได้....

....บ่อยครั้งที่ น้องแอดกลับมาอีกครั้ง...เราก็แค่ทักไปสั้นๆแบบไม่ต้องถามเหตุผลว่า....สบายดีมั้ยครับ

...แล้วเราก็จะได้เจอเค้าอีกครับ

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ท่าน จขกท อย่าสับสนเพราะ"นกกา"ส่งเสียงร้องนะครับ...
ถึงแม้ว่าจะโดนสาวบล๊อกคล้ายๆกัน.....แต่ว่า

ผู้ชาย "หล่อๆจิตใจดีงาม" โดนสาวบล็อก
กับ
สาว โดน สาวบล๊อก

สาเหตุมันต่างกันคราบบบบบบ.......จะมา"มั่ว"ว่าเพราะเหตุเดียวกันมันไม่ได้
ที่คนอย่างเราโดนบล๊อกเพราะเหตุตามหัวข้อกระทู้ที่ท่านเขียนถูต้องแล้วครับ..... **04**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ