ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา Dr.โหน่ง กลับมาเพราะคิดถึงและ......  (อ่าน 2613 ครั้ง)

Noo_Office

• Full Member
  • People Like This 21
  • ก็แค่เหงา...และจริงใจ
ตามหา Dr.โหน่ง กลับมาเพราะคิดถึงและ......
« เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 12:06:34 AM »
กลับมาบอกว่าคิดถึง  **39**
พยายามทุกช่องทาง  อยากเจอมาก
และที่นี่คือความหวังสุดท้าย....  เราเจอกันที่นี่!
ไม่แน่ใจ..พี่ยังแวะเวียนมาที่เวปนี้อยู่มั้ย??
คิดไว้ว่า  ถ้าพี่บังเอิญมาเจอโพสนี้  คงเป็นเรื่องที่ดี
อยากบอกพี่ว่า "น้องอยากคืนเงินพี่"   **36**
น้องยืมเงินพี่ไปนานมากแล้วนะ มารับเงินจากน้องได้แล้ว  มีเงินคืนพร้อมดอกเบี้ยพิเศษ 
คิดถึงจัง Dr.โหน่งของน้อง
ขอให้ได้  ขอให้เจอ  ขอให้มา  และขอให้ได้โดนอีกสักที  เพี้ยง!!!!

หญิงสาวอารมณ์ดี๊ ดี  ที่หลงเสน่ห์มิตรภาพในโลกออนไลน์

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ตามหา Dr.โหน่ง กลับมาเพราะคิดถึงและ......
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2020, 11:08:32 AM »
ไม่แน่ใจว่าเป็นคนเดียวกันมั้ย
แต่ Dr.โหน่งคนนึง มีลูกที่น่ารักมากแล้ว
อาจจะไม่กลับเข้าเวปอีกนะครับ
พี่เค้าเงินเยอะ ไม่ต้องคืนเค้า ส่วนดอกเบี้ยพิเศษ
ก็ยิ่งไม่ต้องคืนครับ ถนนเส้นนั้น น่าจะไม่มาบรรจบกับน้องแล้ว
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

จุดเริ่มต้น

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 9
  • มองโลกให้เป็นบวก
Re: ตามหา Dr.โหน่ง กลับมาเพราะคิดถึงและ......
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2020, 10:16:20 PM »
แต่ Dr.โหน่งคนนึง มีลูกที่น่ารักมากแล้ว
พี่เค้าเงินเยอะ ไม่ต้องคืนเค้า ส่วนดอกเบี้ยพิเศษ
ก็ยิ่งไม่ต้องคืนครับ ถนนเส้นนั้น น่าจะไม่มาบรรจบกับน้องแล้ว
ขอบคุณนะคะสำหรับคำตอบของพี่กัปตัน ไม่แน่ใจเช่นกัน ว่าเป็นคนเดียวกันมั้ย  ตอนนี้ขอให้เป็นคนเดียวกัน 
วันนี้อยากบอกพี่โหน่งว่า..
พี่มีเงินเยอะ พี่ไม่ได้ลำบากแน่ๆกับที่ให้น้องมาหลักพัน  แต่เงินของพี่ ทำให้น้องต่อยอดมาอีกไกลเลยค่ะ  คงไม่มีโอกาสคืน ก็จะนำไปแบ่งปันต่อ สร้างประโยชน์ให้คนอื่น
ดอกเบี้ยพิเศษที่อยากให้รับรู้ น้องซื้อที่แปลงที่พี่แนะนำได้แล้วนะ  ตอนนี้กำลังมีถนน8เลนตัดผ่านด้วย ราคาเพิ่มอีกเป็นเท่าตัวเลย  น้องเชื่อว่าถ้าพี่รู้  พี่คงดีใจไปกับน้อง
ขอบคุณพี่ ที่เข้ามาในชีวิตช่วงนั้น ให้น้องมีชีวิตที่ดีในวันนี้

ขอบคุณพี่กัปตันอีกครั้งที่เข้ามาตอบน้อง  ไม่ว่าเราจะรู้จักคน คนเดียวกันมั้ย  คำตอบของพี่ทำให้น้องรู้สึกว่า น้องได้รับคำตอบจากการตามหาใครคนนึงแล้ว และที่สำคัญมันทำให้น้องได้ส่งต่อ ดอกเบี้ยพิเศษให้พี่เค้าแล้ว.  **39**
มองโลกให้เป็นบวก

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 07, 2020, 04:22:15 PM »
ขอบคุณนะคะสำหรับคำตอบของพี่กัปตัน ไม่แน่ใจเช่นกัน ว่าเป็นคนเดียวกันมั้ย  ตอนนี้ขอให้เป็นคนเดียวกัน 
วันนี้อยากบอกพี่โหน่งว่า..
พี่มีเงินเยอะ พี่ไม่ได้ลำบากแน่ๆกับที่ให้น้องมาหลักพัน  แต่เงินของพี่ ทำให้น้องต่อยอดมาอีกไกลเลยค่ะ  คงไม่มีโอกาสคืน ก็จะนำไปแบ่งปันต่อ สร้างประโยชน์ให้คนอื่น
ดอกเบี้ยพิเศษที่อยากให้รับรู้ น้องซื้อที่แปลงที่พี่แนะนำได้แล้วนะ  ตอนนี้กำลังมีถนน8เลนตัดผ่านด้วย ราคาเพิ่มอีกเป็นเท่าตัวเลย  น้องเชื่อว่าถ้าพี่รู้  พี่คงดีใจไปกับน้อง
ขอบคุณพี่ ที่เข้ามาในชีวิตช่วงนั้น ให้น้องมีชีวิตที่ดีในวันนี้

ขอบคุณพี่กัปตันอีกครั้งที่เข้ามาตอบน้อง  ไม่ว่าเราจะรู้จักคน คนเดียวกันมั้ย  คำตอบของพี่ทำให้น้องรู้สึกว่า น้องได้รับคำตอบจากการตามหาใครคนนึงแล้ว และที่สำคัญมันทำให้น้องได้ส่งต่อ ดอกเบี้ยพิเศษให้พี่เค้าแล้ว.  **39**

ยินดีและดีใด้วยกับอนาคตที่ดีครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา